Khi nào bé mọc răng nanh?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi me.en', 19/8/2011.

1. me.en'

me.en' tạo dòng tiền về cho chủ nhà!

Các mẹ ơi, con em 12 tháng 20 ngày rùi mà 2 ngày này nàng ta ko ăn gì vào người ngoài uống sữa, lại còn đi ngoài 3,4 lần , bình thường nàng ý đi có 1 lần/ngày...em đang stress quá, cháu đã đc 8 răng rùi, không biết ở tháng tuổi này, bé đang có hiện tượng mọc răng nanh không ạ? Híc mẹ nào có con qua độ tuổi này rùi, giúp em với, cho con ăn gì nó cũng lè ra..như ko nuốt nổi ý bình thường cháu ăn cũng khá 1 bát cháo ự/3 bữa/ngày + sữa nữa + bú mẹ nữa, thế mà 2 ngày này ko ăn gì sất.......huhu.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me.en'
    Đang tải...

2. ruagia

ruagia Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Khi nào bé mọc răng nanh?

Ùi, giống cu nhà mình quá, nhưng mà ku nhà mình đi ngoài liên tục bạn ạ, tớ cũng thấy răng nanh con đang nhú, cu nhà tớ cũng được 13m rồi. hix, phải làm thế nào với cái bệnh đi ngoài đây nhỉ? các mẹ nào biết chỉ giúp em với

3. me.en'

me.en' tạo dòng tiền về cho chủ nhà!

én nhà tớ sau 1 tháng bỏ ăn lại quay trở lại ăn bù rùi nhưng vẫn chưa thấy cái răng nanh chồi lên...huhu...tớ chữa đi ngoài cho con bằng cách cho con uống antibaio men tiêu hóa của Hàn Quốc chỉ 1/2 gói và chỉ 1 - 1,5 gói là con dừng đi ngoài + uống nhiều nước và bù nước muối nhé.

4. xthang1984

xthang1984 Thành viên chính thức

Đọc cái tựa mà sợ quá! Răng nanh? Mình chưa nghe qua răng này bao giờ? Chỉ biết răng cửa, răng cấm, răng khôn thui! Còn răng nanh sao giống... phim kinh dị quá vậy? He..he...