lời cảm ơn dđ lamchame

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi bôngxinh2212, 15/10/2011.

1. bôngxinh2212

bôngxinh2212 Thành viên nổi tiếng

Em mới tham gia diễn đàn chưa lâu ạ.Nhưng từ lúc tham gia dđ đến bây giờ em thấy vui và hạnh phúc hơn rất nhiều.em chẳng biết nói gì hơn là viết lên lời cảm ơn dđ,cảm ơn các mod,cảm ơn các mẹ nhà mình...
    Em học ra trường xong lấy chồng luôn.vừa xin việc đi làm được vài tháng em lại phải nghỉ làm vì có em bé.mẹ chồng em mới mất,bố chồng sống một mình mà 2vợ chồng em ít về thăm bố lắm.vì xa quá,mà cái cơ bản là em chưa có việc làm.kinh tế phụ thuộc vào ông xã.
    Em cũng có tham gia bán hàng trên một số trang web nhưng o ăn thua,chán nản và có đôi lúc hối hận vì vội vã lấy chồng sớm.em gõ google các câu chuyện tâm sự của một mẹ trên diễn đàn nhà mình...thế là em quen với diễn đàn từ hôm đó.Từ ngày tham gia diễn đàn em thấy rất vui,được tâm sự cùng các mẹ,được các mẹ cho những kinh nghiệm,được các mẹ chia sẻniềm vui nỗi buồn.em tự nhủ "sao mình không quen làm cha mẹ sớm hơn nhỉ?".và điều quan trọng là em buôn may bán đắt hơn.đảm bảo được cuộc sống gia điình hơn.ko còn nỗi lo lắng đan xen có đôi lúc thất vọng nữa.
    xong rùi chồng em lại bị mất việc.ở nhà đi giao hàng giúp em.cũng nhờ có làm cha mẹ,anh đã có thêm nhiều công việc khác để làm.cuộc sống gia đình em giờ cũng đỡ hơn nhiều rùi.nhờ có làm cha mẹ đấy ạ
    em cảm ơn làm cha mẹ nhiều nhiều lắm...em iu làm cha mẹ....
    (Em không biết post bài vào đâu để gửi lời cảm ơn nhà mình cả,em post vào đây ko biết có sai mục không ạ,nếu sai thì mod lại chuyển mục em với ạ,teng kiu các mod nhà mình ạ)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bôngxinh2212
    Đang tải...

2. binto139

binto139 Bắt đầu tích cực

Ðề: lời cảm ơn dđ lamchame

Mình cũng cảm ơn dd lamchame, là nơi mình biết đc rất nhiều bạn mới và hàng tháng kiếm thêm tiền sữa cho 2 bé. Tengkiu cả nhà ạ/

webmasterbôngxinh2212 thích.
  3. tobunbo

tobunbo Thành viên chính thức

lâu lâu mới có 1 bài viết như thế này đấy.chúc mừng bạn đã thành công trong việc kinh doanh trên diễn đàn nhé.còn mình thì.....vẫn phải tự động viên cố lên,cố lên mà sao nản lòng và mệt mỏi quá......

4. bôngxinh2212

hiện tại thì cả hai vợ chồng mình đều đang bấu víu vào làm cha mẹ để nuôi con.hi.vì mình con nhỏ chưa đi làm đc,với lại xin việc khó lắm.chồng mình cũng bị mất việc hơn tháng nay rùi.hãy cố lên bạn.lên đây được quen với toàn các mẹ tốt bụng đã là thành công rùi.hì

5. sun_to

sun_to Bắt đầu tích cực

mình mới tham gia dd nhưng mình là khách vãng lai của dd lâu lắm ròy.vào đây thây các mẹ buôn bán rất văn minh,lịch sự nên cũng rất thích.thanks lcm ná

6. dalathanoi

dalathanoi Banned. Cẩn thận! Người này không trung thực.

Mình cũng gởi lời cảm ơn LCM nhùi nhùi.
    một kênh giới thiệu và giúp nhà nhà có hoa Đà Lạt.
    chúc LCM luôn trong tim các mẹ,.

7. tigonhong

tigonhong Thành viên chính thức

mình cũng cảm ơn lcm nhìu.......dù mình không bán được chiếc bút thông minh nào.he.nhưng mình học được rất nhiều điều,nhiều kinh nghiệm từ các mẹ

8. Me Trang Minh

Me Trang Minh Hàng VNXK

mình cũng cảm ơn diễn đàn lcm từ đáy lòng, 2 năm nay lcm đã trở thành cuốn cẩm nang cuộc sống của mình đó, hôm trước con gái học chủ đề gia đình, cô giáo yêu cầu đem một thứ mẹ yêu thích đến lớp để giới thiệu, bố cháu nói vui là "mẹ con thích nhất là lamchame"! một lần nữa xin chân thành cảm ơn!

9. bôngxinh2212

có rất nhiều mẹ tận đáy lòng cảm ơn lamchame...chúc cho lamchame mãi trong tim mọi người.......................................

10. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Cám ơn các bạn, cám ơn lamchame

Chính những hành động tích cực như khen ngợi, động viên, giúp đỡ nhau,... Và cả bán hàng một cách trung thực của các bạn đã làm nên một lamchame như ngày hôm nay.

Mong rằng chúng ta sẽ tiếp tục cùng nhau giữ cho lamchame luôn là nơi đáng tin cậy và thân thiết cho mọi người. Dấu ấn của chúng ta sẽ để lại cho con cái cũng từ đây.

11. bôngxinh2212

nhất định rùi ạ.....thanks các mod...thanks mod bhkien nữa.>:)

12. sun_to

sun_to Bắt đầu tích cực

em cũng nghĩ vậy đấy mod ạ.hí hí...chúc cả nhà mình buổi sáng đầu tuần vui vẻ,hạnh phúc

13. sun_to

sun_to Bắt đầu tích cực

hoa đà lạt ơi,em chẳng bít tìm ở đâu,thấy ở đây em hỏi lun vậy.chị có nhận chuyển hoa tới tận nhà không ạ?nếu có thì chị pm lại ngay cho em với nhá

14. support6

support6 Guest

Ở nơi đây, bạn không bao giờ đơn độc. Tôi biết, mọi người luôn bên bạn. & tôi biết, có người cũng đang sống một cuộc sống đầy cố gắng như bạn ở lamchame.com.

15. bôngxinh2212

em cảm ơn mod suport6,nhận được rất nhiều sự động viên từ các mẹ,từ các mod điều đó làm em một phần quên đi cái mệt nhọc,khó khăn của cuộc sống bộn bề...và em biết các thành viên khác trên diễn đàn cũng có cảm nhận như em.tengkiu cả nhà ạ

16. dautramhue

dautramhue Thành viên rất tích cực

Cho em tham gia hội với ạ, em tham gia cũng rất lâu rồi phải nói nếu tính tuổi cũng có tuổi ở diễn đàn. Ra hà nội phát là biết đến diễn đàn biết mua bán trên này, em bán cũng nhiều và mua thì cung không ít:). thương mại điện tử gắn liền với em, một ngày không vào nhà mình 4-5 lần là buồn lắm, nhất là hôm nào đi chơi xa

17. aqsavn

aqsavn www.dendamuoi.vn

Hi...bạn này dễ thương thế.
    Mình thì cũng vì bán hàng mới vào LCM, nhưng bán hàng cũng chưa được mấy vì hàng của mình hơi kén khách nhưng lại quen được nhiều người, nhờ vậy cuộc sống có vẻ sôi nổi hơn.

18. ninabag.com

ninabag.com Order và hàng có sẵn Us, Spain

Ðề: Re: lời cảm ơn dđ lamchame

em vào đây cũng vì lý do như chị nhưng rồi phát hiện ra là ở đây mình học được cực nhiều thứ, và lớn lên nhiều lắm. Mà em lang thang thấy chị có rất nhiều bạn bè trên này chị nhỉ.

aqsavnbôngxinh2212 thích.
  19. me_kieuanh

me_kieuanh Banned theo yêu cầu

MOD nói rất đúng,ở ngoài xã hội xô bồ,bạn có thể bị đơn độc
    nhưng khi đã vào LCM,khi bạn ''cho đi' 1 nỗi buồn,bạn sẽ nhận lại được vạn niềm vui,chỉ cần bạn muốn chia sẻ và sẵn sàng chia sẻ!
    chúc bạn,chúc các MOD,chúc LCM,chúc chúng ta mãi mãi gắn kết với nhau bền vững trong 1 ngôi NHÀ CHUNG!:D

20. buoidaxanh_bentre

buoidaxanh_bentre Nhà Cung Cấp Bưởi Da Xanh

Mọi thứ luôn cần có sự connect to all . Nếu 1 kết nối thất bại thì hàng loạt mối liên kết đều tan vỡ.

Nhà bán gạo <------> nhà bán muối : đơn giản là thế.