đang cho con bú uống Herbalife có ảnh hưởng gì ko ạ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mecubenz, 13/10/2011.

1. Zazu

Zazu Thành viên mới

Ðề: đang cho con bú uống Herbalife có ảnh hưởng gì ko ạ

Nếu con bạn trên 6 tháng tuổi thì hoàn toàn có thể yên tâm sử dụng sản phẩm. Khi sử dụng sản phẩm với mục đích giảm cân bạn phải có "hướng dẫn sử dụng" cụ thể chứ k thể dùng bừa bãi đc đâu. Nếu quan tâm thực sự thì mh tư vấn cho. Mh ít vào diễn đàn nên các mẹ lh yh với mh nhé. t3m_1009. Vào yh nhưng k có thói quen vào diễn đàn ạ

Đang tải...

2. mecubenz

mecubenz Thành viên rất tích cực

mấy hôm nay con đang bị sốt viruts mệt quá giảm luôn 2kg rùi, nhưng vẫn 66kg, muốn giảm xuống còn 55kg quá hông bít dùng herbalife có giảm được thế ko nhỉ

3. inbeo

inbeo Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi, cân nặng của tớ cũng tương tự như cậu và mong muốn của cậu cũng là mong muốn của tớ đây. Nhưng tớ không dám dùng sản phẩm giảm cân vì nguyên lý của nó không phù hợp với các bà mẹ đang cho con bú. Tớ đã từng áp dụng LC trước khi mang bầu và thấy hiệu quả nên giờ quyết định quay trở lại LC từ hôm nay. Mẹ nó tham khảo thêm về phương pháp này: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/261615-DAS-Diet-Ăn-ngon-Eo-thon-Mặc-Đẹp. xem có áp dụng được không nhé.
    Nếu được thì cùng bắt tay với tớ quyết tâm xua tan mỡ ở topic này: http://www.lamchame.com/forum/showt...đây_Topic-mới-của-Inbeo?p=7544690#post7544690

mecubenz thích bài này.
  4. Zazu

Zazu Thành viên mới

giảm được chị ạ, nhưng chị phải thực hiện đúng chế độ ăn và uống Herbalife nhé!!! có gì cần tư vấn, e tư vấn cho ạ

mecubenz thích bài này.
  5. phongcattuong

phongcattuong Bắt đầu nổi tiếng

híc híc mình cũng muốn giảm cân, nhưng mình nghe mọi người tư vấn, bạn thân của mình làm đấy bảo phải cai sữa mới giảm cân

mecubenz thích bài này.
  6. lethienthanh

lethienthanh Thành viên tích cực

Bản thân mình cũng bán các sản phẩm giảm cân, mình biết các mẹ đang cho con bú rất sốt ruột trong vấn đề giảm cân, dù rất muốn bán được nhiều hàng nhưng mình vẫn khuyên các mẹ đang cho con bú tốt nhất hãy lo cho sức khỏe của con thời kỳ này sao cho tốt nhất đã, sau khi cai sữa hãy đầu tư thời gian vào vấn giảm cân, làm đẹp.:p

mecubenz thích bài này.
  7. thanhnh

thanhnh Thành viên mới

Phương pháp này cũng rất hiệu quả, đây cũng là phương pháp điều chỉnh trọng lượng bằng dinh dưỡng và vận động nên tính an toàn cao.
    Chỉ có điều nếu ai khó thực hiện thì nên sử dụng sp của Herbalife hoặc Amway để hỗ trợ công việc giảm cân được dễ dàng, thoải mái hơn :)

mecubenz thích bài này.
  8. namlun22

namlun22 Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi theo mình đang cho con bú thì đừng dùng thuốc giảm cân. Muốn giảm cân được thì thuốc sẽ làm ngăn sự hấp thu dinh dưỡng vào trong cơ thể và nếu như vậy thì sữa của bạn làm sao có chất lượng cho bé bú đúng không bạn?
    Bạn cứ yên tâm lo cho con, đến một thời điểm thích hợp mình dùng cũng được mà. Em bé vẫn là quan trọng nhất đúng ko ạ?

mecubenz thích bài này.
  9. cuteobaby

cuteobaby Thành viên tập sự

chị ơi yên tâm đi . sản phẩm herbalife thực chất dùng cho người đang mang thai rất tốt bạn ạ ! khi bạn mang thai có nhiều thứ bạn không thể ăn được nên herbalife đầy đủ các loại vitamin . đó là thay thế 1 bữa ăn lành mạnh đó bạn bạn sử dụng tốt cho bạn và có thể tốt cho con nữa . mà còn giúp bạn giảm cân nếu bạn sử dụng đúng cách . nhìu người nghỉ không tốt về nó vì họ đã sử dụng không đúng nên trái với tác dụng đó bạn ạ > Ngày 4/12: HOM tại Đà Nẵng sẽ diễn ra từ 9:00 - 10:00 và Kick Off sẽ diễn ra từ 14:00 -17:00
    nếu bạn muốn biết rõ hơn thì mình cho bạn địa chỉ đến đó bạn sẽ được nghe các chuyên gia bác sĩ . họ có thể cho bạn biết rõ về sự quan trong của việc ăn uống hằng ngày và cách chăm sóc sức khỏe mình > chúc thành công

mecubenz thích bài này.
  10. cuteobaby

cuteobaby Thành viên tập sự

chị cứ dùng đúng cách sẽ giảm tốt và khỏe mạnh nữa

11. đĩa thể dục

đĩa thể dục Giảm Béo Nhanh 0932066389

Chúc chủ topic tìm ra PP tốt choi mình nhé, :)

mecubenz thích bài này.
  12. mesoc12

mesoc12 Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi theo mình đang cho con bú thì đừng dùng thuốc giảm cân. Muốn giảm cân được thì thuốc sẽ làm ngăn sự hấp thu dinh dưỡng vào trong cơ thể và nếu như vậy thì sữa của bạn làm sao có chất lượng cho bé bú đúng không bạn?
    Bạn cứ yên tâm lo cho con, đến một thời điểm thích hợp mình dùng cũng được mà. Em bé vẫn là quan trọng nhất đúng ko ạ?

mecubenz thích bài này.
  13. thanhnh

thanhnh Thành viên mới

Các mẹ đang cho con bú hoàn toàn có thể áp dụng phương pháp điều chỉnh dinh dưỡng, sinh hoạt vận động để giảm cân An Toàn. Phương pháp này vừa có lợi cho sức khỏe, sắc đẹp mà quan trọng nhất là tạo ra chất lượng sữa tốt nhất cho bé.
    Trong sữa bao gồm: nước, các loại vitamin, khoáng chất, các kháng thể, năng lượng...
    -Vậy thì đầu tiên các mẹ cần uống đủ nước, uống ít nhất 0,4lit/10kg thể trọng trở lên. Uống rải đều trong ngày kể cả khi không khát, giờ là mùa đông các mẹ nên uống nước hơi ấm 1 chút sẽ tốt hơn
    - Ăn giảm lượng tinh bột và tăng cường ăn rau củ quả, thịt tôm cá trứng sữa...
    - Tăng cường tập thể dục nhẹ nhàng giúp cơ thể khoan khoái và chuyển hóa được tốt hơn
    * nếu có điều kiện các mẹ nên sử dụng thêm "sữa nghèo năng lượng" để giúp cơ thể điều chỉnh cân nặng dần dần.
    Trong sữa có 2 thành phần chính:
    + 1 là vitamin, khoáng chất, chất sơ, protein...;
    + 2 là năng lượng.
    Các mẹ thấy trên thị trường có rất nhiều hãng sữa khác nhau như vinamil, XO, Cô gái hà lan... đều cung cấp đầy đủ các thành phần trên với hàm lượng cao. Các sữa này có nhiều năng lượng nên khó giúp các mẹ điều chỉnh cân nặng được

Các hãng Amway, Herbalife... có các dòng sản phẩm bổ sung vitamin, khoáng chất, chất sơ chưa rất ít năng lượng. Rất phù hợp cho các mẹ muốn có sức khỏe tốt hơn, sữa đầy đủ dinh dưỡng hơn và muốn giảm cân an toàn. Các sản phẩm này đều chiết xuất từ thực vật được nuôi trồng trong trang trại hữu cơ nên an toàn cho người sử dụng.
    Nó không phải là cái gì cao siêu như mọi người thường nghĩ đâu các mẹ à
    - Amway có các sản phẩm phù hợp: bổ sung protein từ đậu nành, bổ sung vitamin khoáng chất, bổ sung chất xơ, bổ sung vitamin C, bổ sung B complex, bổ sung sắt và axit folic, bổ sung canxi
    - Herbalife có các sản phẩm phù hợp: Hộp dinh dưỡng công thức 1 ( F1), Dinh dưỡng công thức 2 (F2), bổ sung protein đậu nành, herbalifeline bổ sung omega 3 từ cá biển, bổ sung canxi
    Các mẹ đang cho con bú không nên dùng trà thảo dược herbalife vì nó có các thành phần giúp tăng hưng phấn, đào thải độc tố và gốc tự do, kích thích mỡ chuyển hóa thành năng lượng. Nếu dùng sản phẩm này thì nó sẽ truyền qua sữa sang con.
    Và cong nhiều công ty có những sản phẩm tốt cho các mẹ nữa :)

mecubenz thích bài này.
  14. vuhongson1586

vuhongson1586 Thành viên rất tích cực

Muốn giản cân tốt nhất ăn in ít thoai và tập TDTT nhiều vào ah :D

15. chipconbebong

chipconbebong Thành viên mới

Mình ủng hộ ý kiến của bạn này. Bản thân mình cũng như chủ top, mình cũng 65kg khi bé nhà mình được 12 tháng, nhưng mình không sốt ruột và tự bảo khi nào cai sữa con thì sẽ thực hiện chế độ giảm cân. Cách đây 1 tháng mình đã cai sữa bé nhà minh và bước vào quá trình giảm cân. Mình vừa dùng sản phẩm của Herbalife vừa thực hiện chế độ không ăn tinh bột, ăn ít thức ăn và ăn nhiểu rau. Kết quả 1 tháng vừa rồi mình giảm được 3kg ( trước khi giảm cân mình nặng 63kg). Hiiii, vậy là tốt rồi chủ top nhỉ. Mục tiêu của mình là về 52kg - thời gian cho phép để về mục tiêu này là đến 30/4/2014. Liệu mình có đặt thời hạn xa quá không nhỉ. Chủ top yên tâm cho con bú nhé, các thiên thần của chúng mình vẫn là số 1 mà:).

16. violet_th89

violet_th89 Thành viên tập sự

chị ơi em không vào đường link trên của chị mà không vào được. không biết phương pháp của chị đang áp dụng như thế nào a..e dang 70kg..con dc 6m..muon giảm cân quá ạ..huhu

17. Kiếm Tiền Nuôi Con

Kiếm Tiền Nuôi Con Bắt đầu nổi tiếng