Cần giúp: Cắt tóc ở đâu đẹp?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi chitchutchit, 9/7/2009.

1. chitchutchit

chitchutchit Thành viên đạt chuẩn

Chào cả nhà, đợt này tóc tai bờm xờm, xuống sắc quá nên e định đi đại tu tân trang lại. Em mới từ nước ngoài về, nên chẳng biết bây giờ ở đâu cắt tóc đẹp cả.
    Các mẹ biết chỗ nào cắt đẹp, chỉ cho em với. Thanks cả nhà!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chitchutchit
    Đang tải...

2. Bống yêu

Bống yêu Thành viên rất tích cực

Tớ thấy ở Minh Phương 93 Trần Quốc Toản or Glamour số 8 Hạ hồi đều ổn đấy. Nhớ gọi điện thoại trước khi đến cắt nhé, và yêu cầu đúng chủ ở đấy cắt trực tiếp cho mình.

3. Koru

Koru Bắt đầu tích cực

e hay cắt ở Monaco ở Lạc trung, giá tầm 170k hoặc hơn. a chủ trẻ+nhiệt tình+chiều khách.

4. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Mình hay cắt ở 11 phố Gầm cầu. Chưa bao giờ đổi đ/c cả. Mười mấy năm rồi, cắt, uốn, ép, gội, hấp toàn chỗ nì. Chủ chiều khách lắm, nhẹ nhàng, khéo léo.

5. mẹ và bé yêu

mẹ và bé yêu Cố gắng lên*Làm được thôi

cắt tóc đẹp

Chị cắt tóc ở phố Bùi Ngọc Dương ý .Hình như là số nhà 82 hay 62 ý,em không nhớ.chị chủ tên là Tố Ly,cắt đẹp lắm chị ạ,mà lại rẻ nữa,có 50k thôi chị ạ

6. chitchutchit

Mr.Shin

Có cô bạn lại bảo là ra thử chỗ Mr.Shin j đó ở Huỳnh Thúc Kháng. Nhưng search trên mạng thấy mọi người bảo ngày xưa cắt đẹp còn bây giờ thì nhiều người chê, cũng chẳng biết thực hư thế nào

7. Koru

Koru Bắt đầu tích cực

à Tâm Loan ở Triệu Việt Vương nữa, bác e toàn làm tóc trên í

8. chitchutchit

???

Phân vân giữa Tâm Loan và Minh Phương quá. Đang để tóc dài mà định chuyển hẳn sang đầu ngắn nên phải thận trọng lắm, ko thì teo

9. the beans

the beans Bắt đầu nổi tiếng

Có Hùng ở Nam Ngư cắt mình thấy ưng lắm. Cắt một lần thấy ưng nên bây giờ cắt suốt ở đấy thui. Mội tội là giá cả thi cũng hơi cắt cổ. Nhưng lại yên tâm về kiểu dáng thiêt kế và tay nghề. Vừa cắt tóc lại vừa được nghe anh chủ hát nữa. Hihi

huong_huong_thuy thích bài này.
  10. magic_girl

magic_girl Thành viên tích cực

Em thấy làm tóc & cắt tóc ở Vinh Sài Gòn - Nguyễn thượng hiền giá cả ok mà làm cẩn thận chị ah :)

11. ninhchi

ninhchi Thành viên mới

Minh dang muon cat toc ngan khong biet o minh khai co ch nao cat duoc khong. Me nao biet chi giup minh nhe

12. trang vân

trang vân Thành viên tập sự

sao cái này o hỏi e hả chị?đến tâm loan làm đi, e chuyên làm ở đó, e thấy đẹp, chị thích, hôm nào e dẫn đi, e cũng sửa lại tóc luôn :D

13. cupeo

cupeo Bắt đầu nổi tiếng

Tớ thấy Mr. Shin ở Huỳnh Thúc Kháng cắt + làm tóc vẫn đẹp mà, anh ấy làm đầu ngắn kiểu khỏe khoẻ, cá tính thì đẹp hơn, nhưng phải gọi điện trước đăng ký anh Shin thì mới đẹp còn người khác làm thì cũng bình thường. Hoặc cắt + làm tóc ở Hương Rose số 1 Hòa Mã cũng được, chị Hương thiên về làm đầu dài, kiểu dịu dàng. Tâm Loan tớ cũng nghe có người ca ngợi nhưng chưa làm ở đó bao giờ :D

14. giang_coi_sun_rang

giang_coi_sun_rang Thành viên tích cực

mr shin ah......... dam bao dep ...hopm to cat va nhuom het 1tr2...... gioi thieu SAO KHUE 151 DANG TIEN DONG khoang 200/1 dau .... cat dc ...nhung phai a khue cat moi dep

Sửa lần cuối: 27/7/2009
  15. mekeo

mekeo Bắt đầu nổi tiếng

em cắt đầu vic ở anh hiệp đặng thái thân thấy ok lắm, mà ở đấy e thấy toàn các chị đến cắt kiểu témthui, còn tỉa tót ko thấy mấy, chắc anh này chuyên đề tém:D

16. chitchutchit

Mr Shin thì tớ thấy bảo bây giờ kém ngày xưa rồi. Trước nay tớ vẫn cắt chị Hương Rose nhưng lần này muốn đổi chỗ xem thế nào. Còn Hiệp Đặng Thái Thân thì tớ cắt từ hồi anh đấy còn ở Lý thường kiệt cơ. Ko hợp với tớ lắm.
    Tóm lại là tớ đã đi làm chuột bạch cho anh Andre ở Nhà thờ vì mọi người ca ngợi anh đấy cắt đẹp lắm. Hôm cắt cũng gặp chị Thanh Lam ở đấy.
    Nhưng ức là ông ý bảo tóc tớ ép rồi, ko cắt. Ông ý chỉ cắt tóc ai chưa ép thôi. Ghét thế chứ. Thế là gí luôn cho thằng thợ chính.
    Chẳng đẹp nhưng cũng ko đến nỗi mặt mo. Chồng tớ bảo trẻ ra được.................1 tuổi. Hehe

17. p_archi

p_archi Thành viên mới

Mình và lũ bạn hay cắt ở Hằng, chỗ đối diện cổng chính Văn Miếu. Được cái đi cắt tóc ở đấy không phải nghĩ kiểu trước. Các chị ý nhìn mặt cắt cũng khá hợp. Chưa bị hỏng lần nào. Giá cả phải chăng 80k/đầu. Nhưng cắt cũng cách đây mấy tháng rồi, chẳng biết giờ có lên không

18. Minary

Minary Làm được thôi mà!

Oaí, ở Tâm Loan thì bác Tâm cắt thế nào em k biết (giá cắt của bác ý cũng gấp đôi thợ mà) còn các chiến sĩ khác cắt thì các mẹ phải nói rõ yêu cầu nhé (mà show hẳn mẫu mình muốn cắt ra thì càng tốt), tháng trước em ra Tâm Loan cắt tóc ngắn, em Cường cắt, nói đại ý là em cắt sao cho phù hợp với khuôn mặt chị, cắt ngang vai, thế mà em ý làm xoẹt một cái sát chân gáy, huhu, mặt mình mới sinh xong nên đã béo rồi, cắt xong lại còn béo hơn, mà đầu chả ra form gì cả, đến cơ quan lại bị đồng nghiệp trêu là em úp cái nồi lên rồi làm xoẹt một đường cho xong à mới cú chứ, hức hức. Mang quả đầu này đi sửa mà chẳng ăn thua gì, vì tóc ngắn quá,đành phải ngậm ngùi chờ đến cuối năm cho tóc dài ra

19. chun_yeu

chun_yeu heo con

hic mình cũng đang mún cho ra đi mái tóc dài cho trẻ ra tí chút mà thấy tình hình nhìu địa chỉ quá chẳng bít nên chọn nơi nào nữa hichic

20. me be bin

me be bin Bắt đầu tích cực

Cả mấy chị em mình cũng hay cắt ở đây. hôm nào thử qua chị Hằng ở văn miếu xem sao, vì mấy chị ở công ty hay ra chỗ này.