Sài Gòn: Hàng LEAPFROG thông minh

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Toycity Online, 24/4/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Toycity Online

Toycity Online Thành viên tích cực

Các mẹ ơi bàn nhạc đã hết hàng nên mình ngưng nhận order nhé.

Khi nào hàng mới về mình sẽ thông báo ngay. Cám ơn các mẹ đã ủng hộ shop Cool Mom nhé.

Chúc các con khỏe mạnh thông minh cho mẹ vui nhé.

2. TomnJenny

TomnJenny Thành viên tích cực

Khoảng bao nhiêu lâu thì hàng về hả bạn ơi? Mà cho mình hỏi là nhạc của loại bàn đồ chơi này có chuẩn không, mình muốn mua cho con nhưng cứ phân vân vì sợ nhạc nó cứ eo éo và âm không chuẩn như các loại đồ chơi có nhạc khác trong khi nó lại đắt tiền thì rất phí.
    Bạn nào mua rồi thì comment để mình tham khảo với nhé hoặc nếu không tiện thì có thể làm ơn PM cho mình được không?
    Thanks advance nhé!

3. April79

April79 Thành viên nổi tiếng

Cac bac oi,

cho em hoi do choi Leapfrog nhap ve tu dau va san xuat o dau vay?
    Em dang muon mua dan cho be con qua

4. Mẹ mèo lười

Mẹ mèo lười Thành viên tích cực

Hàng LF nhập khẩu từ Mỹ, sản xuất tại khu công nghiệp của Mỹ đặt tại Trung Quốc nên vẫn là Made in China nhưng China này là China chỉ xuất Mỹ thôi, không bán tại thị trường TQ. Sản xuất trên dây chuyền và sự dám sát chất lượng của hãng LeapFrog nên các bố mẹ hãy yên tâm về chất lượng nhé.
    Mình cũng chỉ là 1 người dùng thôi, cũng có biết thông tin là hàng này sản xuất tại TQ, định nhờ bạn bên đó mua gửi về cho rẻ nhưng bạn mình nói rằng hàng đó không bán ra thị trường đâu, vì thế mới tìm hiểu lý do tại sao không bán ra thị trường thì được biết như những điều vừa nói ở trên.

Toycity Online thích bài này.
  5. KuTi08

KuTi08 Thành viên tập sự

Có viết Tag Junior không bác ơi?

6. Toycity Online

Đang đặt hàng trong lô tới về đó em.

Sản phẩm đang Hot quá em nhỉ...:)

Dành cho bé 2-4 tuổi, khám phá những cuốn sách với những âm thanh sống động như thật. Kích thích lòng yêu thích sách của bé...

A love of books starts long before children can read - and its benefits can last a lifetime. Using the same amazing touch technology as the Tag™ Reading System, the Tag™ Junior book pal is designed to encourage toddlers' natural desire to explore, while introducing preschool skills through playful book-based activities.

The Tag Junior book pal is easy for parents and children to use. Parents can download audio for up to five books to the book pal, then let their toddlers explore. Each Tag Junior board book introduces a different preschool skill - such as the alphabet, counting or social play - through 24 playful activities and more than 130 audio responses.* Open-ended questions and fun sound effects encourage children to take charge, as they touch any part of any page to bring words, pictures or activities to life. After their child has played, parents can connect the book pal to the online LeapFrog® Learning Path to see their child's progress and get printable activities to expand the learning

Sửa lần cuối: 29/7/2009
  7. KuTi08

KuTi08 Thành viên tập sự

em order 1 cái Tag Junior. Chừng nào thì có hả bác?

8. Toycity Online

Chị note lại order của em rồi, em cho chị số mob của em có hàng chị alo em liền nhé. Cám ơn em đã quan tâm ghé ủng hộ shop.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.