Thủ thuật kéo bài

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi buibao153, 19/5/2012.

1. buibao153

buibao153 Thành viên chính thức

Thủ thuật kéo bài em được thông báo là có thể dùng những bài vô nghĩa và có thể là viết những bài trùng lặp có thể gây khó chịu cho người khác
    Vậy cho em hỏi là có công cụ để mình có thể xóa những bài mình đã viết mà bị cho là thủ thuật kéo bài không ạ? Để em có thể xóa những trang cũ để cho sản phẩm mới lên ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi buibao153
    Đang tải...

2. support3

support3 Super Moderator

Ðề: Thủ thuật kéo bài

Khi bạn nhận được tin nhắn nhắc nhở đồng nghĩa với các bài vi phạm đã được xóa bỏ. Bạn có thể cung cấp thêm thông tin cho topic, nhưng nếu thông tin đó đã đăng rồi mà bạn xóa đi để đăng lại thì như vậy là không phù hợp với quy định.

3. buibao153

buibao153 Thành viên chính thức

Vậy cho em hỏi em chỉ vào bài đã tạo xong em có nói thông tin đại loại như mẫu mới nhất vừa về...tiếp theo em cho ảnh vào kèm,kết thúc là thao tác save-->như thế có được coi là thủ thuật kéo bài không ạ?
    Và em viết bài giới thiệu các cửa hàng tiếp theo bài đó vào hôm sau có bị coi là thủ thuật kéo bài không ạ?
    em chỉ 1 là viết bài,2 là vừa viết bài vừa cho ảnh vào thôi chứ không spam hay viết bài vô nghĩa ạ!

Little_Foot thích bài này.
  4. support3

support3 Super Moderator

Nếu bạn vẫn nghĩ mình không vi phạm quy định của diễn đàn bạn có thề hỏi trực tiếp support đã gửi tin nhắn cho bạn để hỏi về bài vi phạm của bạn. Bạn có thể tham khảo: Điều gì xảy ra khi tôi yêu cầu mod cung cấp bằng chứng?

Hoặc bạn có thể cho mình xin tên support đó để mình có thông tin cụ thể để trả lời bạn nhé.