Toàn quốc: Linh Anh Boutique : Chuyên Order Hàng Siêu Cấp - Cao Cấp Update Liên Tục

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi girl_usetosmile, 27/4/2010.

1. Me Bo Bi

Me Bo Bi 0977.69.8448

Ðề: Linhanhshop:Hàng mới *sale off page 4*Váy,áo,Đồ bơi*D&G*Gucci*Chanel*BRA VSecret Orig

Chúc mẹ nó buôn may bán đắt. Rảnh thì ghé nhà e nhé! ;)

girl_usetosmile thích bài này.
  2. mebonxinh

mebonxinh Thành viên chính thức

Ðề: Linhanhshop:Hàng mới *sale off page 4*Váy,áo,Đồ bơi*D&G*Gucci*Chanel*BRA VSecret Orig

b164--e này siêu đep, dáng liền quả cooc xê đẹp đê mê, phòng ba pha ren cùng màu thấp thoáng va gợi cảm

b166--Hoa hè 2012 lên ngôi, mạc e này ra biển cứ gọi là nổi bần bât, khối a đập đầu vào SÓNG ý chứ

b167--e báo liền siêu gợi cảm, chắc hẳn không ai quên hình ảnh diễn viên elizabeth taylor trong bộ liền báo quyến rũ ạ

b172--e crazy vì e này rồi a, xinh đẹp đê mê, pust up điên cuồng

b141--Monokini bi kết hợp nền đen quyến rũ và lung linh

Người đẹp ơi các mẫu này còn những mẫu nào báo cho chị với nhé, pm cả giá rổ nữa. Thanks.

3. c ju ju

c ju ju Thành viên chính thức

c ơi pm cho e xin giá cuả b166.e pm chị mãi k thấy c tlời.tks c

4. duongpham5491

duongpham5491 Thành viên mới

2515 salle ha c? minh con size to k a.? cai do co ngan k chi?

5. MeQuynhKu

MeQuynhKu Thành viên mới

Re: Linhanhshop:Hàng mới *sale off page 4*Váy,áo,Đồ bơi*D&G*Gucci*Chanel*BRA VSecret Orig

b151 còn ko e? giá bao nhiêu hả e? hàng đẹp quá, sắm thêm 1 em chốt hè, hihi

6. Phuong1107

Phuong1107 Thành viên mới

Ðề: Re: Linhanhshop:Hàng mới *sale off page 4*Váy,áo,Đồ bơi*D&G*Gucci*Chanel*BRA VSecret

Chi pm giúp em giá các e sau : 2589, 2606, 2610, 2555, 2588, 2528
    Em cảm ơn

7. me_cua_cun

me_cua_cun Thành viên tích cực

Chị pm cho em ko được vì hộp thư đâỳ. Chị ở Hải Phòng em nhé.

8. metybong

metybong Thành viên kỳ cựu

Ví gucci dáng dài loại to chất Đinh 190k, Cai này kích cỡ thế nào? Chất gì? Đựng đc cả tiền và điện thoại ko?

9. becom123

becom123 Thành viên tích cực

2601--velvet thì ko chị e nào lạ lẫm nữa, luôn nổi bật về tôn form và họa tiết cực nổi và bắt mắt
    2587--Lại 1 tình iu của em, họa tiết xích pha lông công của GUCCI đợt này thật mê hoặc ạ
    2561--Đây mới đúng là sự hoàn hảo, thanh nhã, e này hàng về gần cháy hàng, các mẹ tranh nhau ạ

Mình quan tâm đến 3 mẫu này. Mình nặng có 44kg cao 1m53 liệu có còn size nào vừa ko bạn?

10. white_cloud

white_cloud Thành viên rất tích cực

cho em xin giá 2561 và 2582 nhé chị

11. thoyeucuame

thoyeucuame Thành viên sắp chính thức

Chào cả nhà, tình hình là hôm trước mình xem trên này, mình thấy cửa hàng nhiều quá quần áo đẹp quá, áo bơi thì rất nhiều loại, mình phải ghi lại rất tỉ mỉ địa chỉ để còn đến mua đồ (vì nhà mình tận ở Gia Lâm). Kết quả là hôm qua chủ nhật, 2 mẹ con mình phải lọ mọ phi xe máy sang tận cửa hàng của bạn, thì thấy được là cửa hàng của bạn chủ topic bé tẹo, đồ bơi cũng chỉ có 2 style, lại rất thường (bán đầy ở hàng Đào), nhưng mình cũng không chê cái đấy. Mà căn bản là trong cửa hàng có 1 em khá xinh, bán hàng thì khá niềm nở, nhưng khi mình mang đồ đi mặc thử, thì thấy 1 em nữa, mặt rất ngầu (trông như xã hội đen) ko biết ở đâu chui ra, đi theo mình 24/24 làm mình cảm tưởng như mình là ăn trộm không bằng. Bạn ý đi theo mình từ trong phòng thay đồ, ra tận cửa (vì mình chán quá nên cũng chẳng mua đồ gì), đợi mình lôi xe ra quay đi, thậm chí trong lúc mình thử đồ, xem đồ, bạn ý còn ra thì thì thầm thầm với bạn chủ topic. Không biết là bạn ý nghĩ mình ăn trộm đồ gì của nhà bạn ý, hay mặt mình trông gian quá, mà lúc đấy mình còn đi với em bé, bê theo túi lớn túi nhỏ, vì vừa mua một số đồ. Nếu không phải là cửa hàng của bạn ý, thì mình còn nghĩ rằng bạn ý định trộm đồ của mình ý. Thật sự là đồ nhà bạn thì mình không dám comment, nhưng cách cư xử, bán hàng kiểu này mình xin khiếu, lần sau chắc mình phải cạch luôn cửa hàng của bạn.

Sửa lần cuối: 9/7/2012
  12. girl_usetosmile

girl_usetosmile Bắt đầu nổi tiếng

Chao ban
    Loi dau tien, mình rất cảm ơn vì những lời góp ý chân thành của bạn với cửa hàng của mình, chắc chắn bạn không hài lòng hẳn có lí do, với mình Khách hàng luôn là Thượng đế nên trên hết tất cả, Mình thay mặt nhân viên của mình xin lỗi bạn trong việc Chăm sóc khách hàng. Rất mong bạn bỏ qua,mình sẽ nhắc nhở nhân viên và rút kinh nghiệm. Nhưng có 1 vài điều mình cũng muốn bộc bạch để bạn cũng như khách hàng nói chung thoải mái và cũng thông cảm hơn với Nghề làm dâu trăm họ của mình.

Thứ nhất: Ngày bạn đến xem mình không ở cửa hàng vì mình đang đi Trung quốc 4 ngày, từ thứ 6 đến thứ hai - hôm nay, vừa về cách đây 1 tiếng, nên không có chuyện " trong lúc bạn thử đồ, xem đồ, bạn ý còn ra thì thì thầm thầm với bạn chủ topic" như bạn nói, cô bé xinh xinh bạn nói là nhân viên của mình,nhưng cũng là thay mặt mình tiếp khách, .Còn cô bé bạn tả đi theo bạn , nhìn bạn và có nhiều hành động khiến bạn không vui thì không phải là nhân viên của cửa hàng, là khách hàng hay là ai mình sẽ hỏi rõ nhân viên, nhưng việc nhân viên làm việc riêng như thì thầm, không trả lời hay tư vấn khi đang tiếp khách mình sẽ nghiêm khăc nhắc nhở nhân viên, đây là lỗi của mình chưa sát sao, mình nhận lỗi về điều này. Còn tất cả hành động làm bạn cảm giác như bị theo dõi, như ăn trộm, trông như "xã hội đen" của cô bé kia "không biết là ai" thì chỉ là yếu tố khách quan từ bên ngoài chứ không phải của cửa hàng mình. Nhưng 1 điều quan trọng nhất, phương châm của toàn cửa hàng mình,---> Khách hàng là thượng đế, Luôn luôn quan tâm xem khách hàng thích gì, muốn gì, cần tư vấn gì....và nhân viên của mình cũng biết rất rõ khách hàng đối với mình không chỉ là quan hệ mua bán, mà còn la chị em thân thiết trên diễn đàn nên rất quán triệt phương châm này. và bạn cũng đã nói cô bé tiếp bạn rất niềm nở đúng khong, bạn hài lòng như vậy là shop rất vui rồi. có thể trong quá trình take care, các em còn lơ là, chưa khéo, chưa biết cách để hiểu tâm lý từng khách hàng nên dẫn đến khách không hài lòng, mình công nhận điều đó và vẫn luôn nhắc nhở nhân viên và bản thân để chăm sóc khách tốt hơn nữa. Vì vậy mình rất mong bạn hiểu, thông cảm và xin lỗi bạn nhiều về điều đó.

Thứ hai: Về không gian cửa hàng, mình nghĩ cửa hàng nhỏ hay rộng không phải là 1 cái lỗi đúng không nhỉ, chỉ đơn giản "bé tẹo" đó là suy nghĩ của bạn :), bạn nói bạn cũng ko comment về điều đó, nhưng bạn cũng đã viết nó lên Topic :), mình thực sự ngạc nhiên khi bị comment cả điều này. Nên mình nghĩ cùng cần nói đôi điều :). mình chưa bao giờ dám huyênh hoang khoe là cửa hàng mình nhỏ hay rộng... vì mình có sao thì mình bán vậy, thuê cửa hàng trong năng lực kinh tế và mục đích kinh doanh của SHOP, chỉ với tâm niệm làm khách hàng hài lòng vơi sản phẩm và chăm sóc là điều tuyệt vời nhất rồi, mình không biết là "nghèo" về không gian cũng bị chê nữa đấy. Mà theo chủ quan của mình thì cửa hàng mình đã từng là nơi sinh sống của 1 hộ gia đình gồm bố mẹ và con, vậy mà giờ đây chỉ để treo quần áo bán hàng mà với bạn vẫn là "bé tẹo" khiến bạn phải thốt ra thì thật chỉ biết mong bạn thông cảm, vì shop của mình chỉ là shop nhỏ xinh phục vụ các mẹ chứ không mang tầm luxury mall hay các Boutique lớn, đã khiến bạn phải comment ra đây thì quả thật mình thấy rất đáng tiếc!

Thứ 3: về sản phẩm trong cửa hàng, tât cả các mặt hàng mình post trên Topic đều là hàng mình có sẵn, khi bạn đến cũng là lúc cửa hàng đã hết sạch hàng, và mình thì đang đi Trung quốc để lấy hàng, không có mặt ở Shop để biết là bạn thích mẫu nào để mình tư vấn và nhận đặt hàng của bạn. Hoặc bạn call trước cho mình để mình báo sản phẩm nào còn hay hết, điều này mình thật sự rất tiếc vì đã để bạn mất công đến mà về tay không. Về style và dáng và thậm chí là giá cả thì mình chưa bao giờ nói Hàng của mình là hàng độc, hàng xịn hay hàng thường.... , chỉ duy nhất SHOP mình bán hay không có Shop nào bán, Giá là rẻ nhất hay không có Shop nào rẻ hơn.... nên việc hàng của mình bán ở "Hàng Đào" như bạn nói hay ở bất kì đâu thì đó là điều bình thường, mọi mẫu m đều post sẵn, bạn cũng nói đã xem Topic truoc khi đến cửa hàng, hẳn ban đã biết mẫu của mình giống "Hàng Đào, chỉ có 2 style, là hàng thường" rồi chứ đâU cần fai đến shop mới thấy nên nói ra có lẽ hơi thừa nhỉ. tất cả khách hàng đều biết mẫu mã nguồn gốc từ đâu và ở nhiều Shop bán, quan trọng là khách lựa chọn cửa hàng nào để mua thôi, bạn cũng không chê hàng của mình là mình rất cảm ơn điểu đó rồi, thậm chí mình coi là 1 lời khen vì dân sành hàng vôn biết Hàng Đào là phố bán buon đồ lơn nhất việt nam bạn à.:).bạn cũng đã nói trên Topic những khúc mắc của bạn nên mình cũng bộc bạch luôn để cả nhà cùng vui vẻ.

Mình biết khách hàng có nhiều nơi để lựa chọn nhưng buôn bán cũng là hợp nhau, quý nhau, ưu ái nhau thì ủng hộ cho nhau, và mình chưa bao giờ hết trân trọng điều đó ở khách hàng. Nhưng mình cũng hiểu rõ Kinh doanh là việc Thuận mua vừa bán, Việc khách đến có thể thử cả cửa hàng mà không mua gì cũng là điều rất bình thường vì nhiều lý do: không vừa, chưa ưng, chưa hợp mắt của khách.... dù hai bên cùng mệt, nhân viên mệt vì gấp đồ, đi lại,..., khách mệt vì phải thử rất nhiều mà chưa ưng được sản phẩm nào nhưng hai bên vẫn thoải mái, vui vẻ, vô tư vì trên hết hai bên đều biết đây là sự tự nguyện, khách tự nguyện thử và SHOP tự nguyện phục vụ.
    Những gì bạn comment ra đây cũng chỉ là ban bức xúc vì cô bé nào đó làm bạn không hài lòng, còn việc cửa hàng nhỏ hay rộng, style ra sao mình nghĩ đó không phải là lỗi vì cả người bán và người mua đều được quyền lựa chọn sản phẩm mình muốn và không gian mình cần. mình biết bạn không có ý kiến gì về điều đó, nhưng có lẽ bạn vẫn viết ra để "tô hồng" thêm cho câu chuyện theo hướng trầm trọng 1 chút. mình rất hiểu có thể vì đi đường mệt, vì không còn bộ nào mà bạn thích, vì những sự cố xung quanh làm bạn thêm mệt mỏi và khó chiụ..., minh cảm ơn vì bạn đã góp ý và cũng rất xin lỗi vì những bức xúc đã mang lại cho bạn. mình không ngại sự thẳng thắn, không ngại sai, không ngại sửa, nhưng mình cũng rất mong bạn bạn hiểu theo hướng tích cực hơn, không quá nặng nề đến mức phải " cạch luôn cửa hàng" mình ra, rồi "xin kiếu", người với người sống để yêu nhau mà, hi vọng bạn giận quá mà nói vậy thôi. Mình nghĩ chúng ta trên diễn đàn này tất cả đều là khách hàng của nhau, là bạn của nhau, mình nên góp ý với nhau với những từ ngữ nhẹ nhàng hơn, mình sẽ rất vui nếu như bạn có thể nói nhỏ trước với mình qua pm để m giải thích cho bạn, mình không sợ bị mang tiếng vì mình kinh doanh đã lâu, tât cả khách hàng đều hiểu, và mình cũng không khẳng định SHOP hoàn hảo để nói 100% khách hài lòng, có góp ý, có sai thì mới hoàn thiện hơn. Nhưng các cụ ta vẫn nói, "Việc trong nhà đóng cửa bảo nhau" hay "Đẹp khoe, xấu che", chúng ta đều là người 1 nhà ở lamchame, và luôn cùng nhau cố gắng đóng góp cho diễn đàn. Nhiều lần khách chưa hài lòng điều gì, chị em góp ý với nhau qua mail, hoặc alo cho nhau, hết sức nhẹ nhàng. Còn hài lòng điểu gì, mọi người đều comment trên Topic để ủng hộ và tiếp sức để Shop có đông lực phục vụ nhiều hơn nữa, mình rất cảm ơn nhữn chân tình đó. Bản thân mình là khách của rất nhiều mẹ, và cũng không hẳn lần mua bán nào cũng hài lòng 100%, nhưng thật sự mình rất thông cảm và nghĩ cũng là giao lưu, ủng hộ chị em nen luôn góp ý tren tinh thần cùng nhau đi lên. mình nghĩ sự việc không đến mức to tát đến mức phải comment ra topic đúng không. Nhưng bạn đã viết ra Topic thì mình cũng sẽ trả lời thành thât trên Topic để bạn hiểu và thông cảm, cũng để các khách hàng nói chung hiểu và thông cảm với shop, và có bất kì điều gì chưa hài lòng, như mình đã nói trên Topic, m sẵn sàng lắng nghe và tiếp thu 1 cách tích cực, và cũng mong mọi người thấu hiệu và góp ý với tinh thần tích cực, Vẫn có câu " Lời nói chẳng mất tiền mua" đúng không ạ, Cuộc sống vốn nhiều áp lực, chúng ta không nên bi quan và tiêu cực quá 1 vấn đề nào đó.
    Rất mong những lời chân thành của mình giúp bạn thông cảm hơn và mong trong tương lai gần SHOP mình được phục vụ bạn 1 lần nữa!

Sửa lần cuối: 10/7/2012
    Me_Cu_Kem thích bài này.
  13. girl_usetosmile

14. girl_usetosmile

Ðề: LinhanhShop:Váy,áo,Đồ bơi*Miu Miu*Gucci*Chanel*BRA VSecret 100% Origin

c iu toan chon cac e dep thoai, c chuan bi tinh than, sap co hang moi ve c nhoa, check pm nghen c

15. girl_usetosmile

2611---ten ten ten, Gucci tình iu của em, nhẹ nhàng, thanh lịch và đẳng cấp, gam màu hồng pastel đẹp bê sa mê

2612--e chết e này từ phút đầu gặp gỡ, dáng váy eo peplum năm nay vô cùng được ưa chuộng, e này mặc tôn dáng tuyệt vời, màu hồng pastel và màu nude HOT 2012, mặc e này mà k anh nào chết mới nạ a

2613--biểu tượng hoa loa kèn đỏ luôn là đặc trưng của Givenchy, được phối tren nền trắng sang trọng, kèm họa tiết xích làm viền eo đẹp tuyệt đỉnh

2615---Gucci nhẹ nhàng đầy quyến rũ, cách phối màu nude vô cùng tinh tế, sang trọng bậc nhât

2616-tăng tăng tăng tằng, màu sắc đê me hok ạ, d&G lại 1 lần nữa đưa chúng ta vào bữa tiệc sắc màu, họa tiết chấm bi đan xen họa tiết ô van ấn tượng, váy eo bản chun cực linh hoạt nhoa

2617---bức tranh tuyệt đẹp của vườn địa đàng, quá diu mát các mẹ nhỉ, mặc xuông hay thắt belt đêu xinh

2618--tình iu các mẹ mong chờ bấy lâu đây ạ, ngắm mãi không thấy chán e nó

2619--D&G luôn nổi bật về style cũng như họa tiết, sắc hoa nhí pha đường viền thổ cẩm, cách cắt dấu eo bằng bản đen lé hai đường thân sẽ giúp các mẹ cực thon gọn, dáng 3 lỗ vô cùng trẻ trung cho mua hè ạ

2620--phải nói Triệu vy đẹp nồng nàn khi diện e này, đơn giản và đấy đẳng cấp, đối xứng với phần thân ôm tạo eo thon gọn là chân váy ren rủ dập ly vô cùng quyến rũ

2621---ao zara Studded silk shirt dep de me, vai ao dinh hat cuc dep a

2622---e nay thi khoi noi nua nhi, yen Trang mac ket hop chuan ko can chinh, hang fake loai 1 so mat tay nhoa

2623--e ZARA nay dep dien dao, dam bao e co dau tien, chua ai co nhen, jaket lua bo dai mac vo cung khoe, hoa tiet hoa noi bat

2624--e này chac không còn xa lạ gì với các mẹ nữa ạ, họa tiết hoa nổi bật kèm cổ đánh xun độc đao, mặc với jean hay chân vay đều ngon nghẻ

2625--trẻ trung, năng động chính la cảm giác của e về e này ạ, váy của em chuẩn AU không có rút dây như mẫu mặc đâu ná, dáng đẹp tuyệt vời nun ạ

2626--love moschino--nhìn e này e liên tưởng ngay đến xứ sở thần tiên ạ, xanh tươi, dịu mát và bắt mắt. e nó mặc xuông lẫn thắt belt đều cực cool nhé

2627--ai nhìn e này mà không iu mới lạ, họa tiết đối lập giữa lá và hoa, giữa gam tối và sáng, giữa trẻ trung và huyền bí,chẹp chẹp, iu e mất rùi

2628--Và bầu trời đêm ngàn sao tỏa sáng---chính là e nó ạ, e nó sẽ giúp mẹ tỏa sáng mọi lúc mọi nơi

2629---gợi cảm và đầy quyến rũ, chất budodanh pha ren quá tuyệt, quá ôm form, các mẹ lưu ý e nó có lót nude đằng sau ren chứ hem phải hở dâu nhoa, mẫu mặc đep đê mê, e nợ ảnh mai up nhóa

2630--Sao anh và sao em, đó cũng chính là tượng trưng cho tình iu của e với e này a, hàng về 1 ngày mà đã cháy xeo xeo e nay, Dương Mịch mặc ko thễ cưỡng lại được, mai e up anh để cả nhà thưởng thức nhoa. Hai màu đen và đỏ tươi siêu cuốn hút, màu đỏ bên ngoài tươi hơn nhé

2631--Mẫu mới ra lò của Love moschino, cả Trương Bá chi lẫn các sao đều ko cưỡng lại được e này, trang bia tap chí đóa a, e nợ ảnh nghen, mặc xuông lẫn thăt belt đều đep a

2632--Lại 1 lần nữa D&G khẳng định phong cach sang tạo đầy mê hoặc, họa tiết báo pha dây đồng hồ gợi nhắc sự giá trị của thời gian, đem vào thời trang đúng là chỉ có D&G :D. họa tiết vàng chanh và xanh navy đẹp mê hoặc, vàng bên ngoài tươi và đep lắm, xanh bên ngoài là xanh tím than nha chứ k phải đen ạ, máy ảnh lởm k lên màu dc a

2633--Dáng vintage năm nay vẫn đẹp mê lòng, e nó mới ra thêm dáng có tay để chị e có thể mang cả vẻ đẹp này đến nơi làm việc a

2634--Velvet ko lệch vào đâu, luôn là dáng siêu ôm form với chât cotton đanh 4 chiều đằng cấp, cả 1 vườn hồng dưới nền trời xanh biếc, quá đẹp a

2635--có lẽ vì quá được ưa chuộng nên 1 lần nữa D&G lại tung ra e này với gam màu hồng cam mới đep đê me, Lý băng băng đã k sai khi chọn e nó bước trên thảm đỏ, e nợ hình mai up a

2636--Ngot ngào như cam tươi, tinh tế và nhẹ nhàng điểm xuyết bởi những sợi dây chuyền vừa đủ xinh mà không quá phô trương, còn chờ gì mà ko lựa chon e nó a

2638---đây đúng là tượng trưng cho sư tinh khiết, nền váy trắng làm nổi bật vẻ quyến rũ và thơ ngây của thiếu nữ bên hoa, e kết e này nắm ạ

2639---tình iu các mẹ mong chờ bấy lâu, MPT đã lăng xe e nó quá thành công, e đã về đủ 2 màu xanh lá và hồng đầy mê hoặc a

2641--dáng này các mẹ k xa lạ nữa nhỉ, vô cùng ôm form và trẻ trung, chát liệu thì miễn chê a, thun dệt kếp dày dặn, đanh, siêu co dãn 4 chiều, dc các sao vô cùng ưa chuộng a, e nó mặc lên như này đây a

2642---Voi mẹ voi bố cùng đàn voi con, 1 hình ảnh vô cùng hạnh phúc và ngọt ngào , e nó mới ra thêm dáng tay chờm điệu đà xinh iu đây a

2643---e này thì so cute, họa tiết bọt biển pha sọc ngang , cạnh eo thắt nơ cực xinh, e này dạo phố thì ối chàng đập đầu cột điện ạ, hị hị

16. duongpham5491

chi oi e nhan dc hang rui na hiihi nhiu hang new dep qa , cho e gia 2626 ,2630,2635 ,2638, hihi tk c nhiu

17. duongpham5491

chi oi bao gia cho e bo ni nhe b169

18. duongpham5491

bao gia cho e cai 2625 nua chi nhe

19. me sury

me sury Thành viên chính thức

bạn còn mẫu này size s màu hồng k để cho mình pm lại nhé
    2612--e chết e này từ phút đầu gặp gỡ, dáng váy eo peplum năm

20. meyeubetom

meyeubetom Thành viên rất tích cực

Nhiều đồ mới về đẹp quá shop ơi, cho mình xin giá mấy em này nhé, quan trọng là chiều dài váy nữa: Ms: 2611, 2613, 2615
    Tks bạn nhiều