Các mẹ có con gái vào đây đọc để cảnh giác!Mod cho em nhờ 2 ngày để cảnh báo cho các mẹThs

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi quynhanh112010, 31/7/2012.

1. mebenabenin

mebenabenin

Ðề: Các mẹ có con gái vào đây đọc để cảnh giác!Mod cho em nhờ 2 ngày để cảnh báo cho các m

Sáng qua mình đọc bài này của một mẹ trên này rồi! thật dã man. Khỏng cách giữa người và con chỉ là tờ giấy poluya những người này chỉ còn phần con mà thôi.

Đang tải...

2. Mẹ_cún_

Mẹ_cún_ Thành viên rất tích cực

Ðề: Các mẹ có con gái vào đây đọc để cảnh giác!Mod cho em nhờ 2 ngày để cảnh báo cho các m

giờ có con gái lo lắm các mẹ ạ :(

3. nấm dễ thương

nấm dễ thương Hội Mèo Đinh Mão dấu yêu

e cũng vừa đọc thông tin này trên các trang mạng xong, thương cháu bé bao nhiêu thì căm phẫn tên đó bấy nhiu

4. mebenabenin

mebenabenin

Đây là nội dung mình copy được từ yahoo về tình trạng của bé và chân dung kẻ đồi bại kia
    Thượng tá Đỗ Xuân Tiến, phó trưởng Phòng cảnh sát điều tra tội phạm về trật tự xã hội Công an Hà Nội, cho biết đây là một vụ án đặc biệt nghiêm trọng, cần tập trung lực lượng để nhanh chóng kết thúc điều tra, sớm đưa ra xét xử. Hiện cơ quan công an đã khởi tố vụ án “giết người, hiếp dâm trẻ em”, đồng thời ra lệnh bắt khẩn cấp đối với Đặng Trần Hoài.
    Tội ác
    Thông tin ban đầu từ cơ quan công an xác định khoảng 14g45 ngày 29-7, tại gia đình anh K.V.H. (30 tuổi, ở thị xã Sơn Tây) xảy ra vụ hiếp dâm trẻ em và giết người. Nạn nhân bị hiếp dâm được xác định là cháu gái 8 tuổi, con lớn của anh H. và nạn nhân bị giết là cháu bé mới 4 tuổi, con út trong gia đình.
    Ngay tại cơ quan điều tra, Hoài khai trưa 29-7, Hoài chạy xe máy Air Blade đi ăn cưới một người bạn tại Mỹ Đình (Từ Liêm, Hà Nội). Sau khi ăn cưới xong, Hoài đi bộ lang thang trên đại lộ Thăng Long. Khi đến địa phận huyện Thạch Thất, Hoài rẽ vào một cửa hàng bán ổi dọc đường mua ổi để ăn và trộm luôn của người bán hàng một con dao dài khoảng 35cm, rồi tiếp tục đi đến thị xã Sơn Tây. Tại đây, Hoài vào nhà một người dân bên đường xin nghỉ nhờ với lý do say rượu. Khi vào buồng của gia đình này, Hoài khỏa thân trong phòng ngủ và bị phát hiện, đuổi ra ngoài.
    Hoài lại lang thang đến khu vực nhà của anh K.V.H., phát hiện trong nhà có hai cháu gái, không có người lớn. Hoài vào nhà và thực hiện hành vi đồi bại với cháu gái 8 tuổi. Thấy vậy, đứa em mới 4 tuổi khóc gào lên liền bị Hoài dùng dao chém nhiều nhát khiến cháu bị thương nặng và tử vong. Bác ruột của hai nạn nhân nghe tiếng kêu cứu chạy sang cũng bị Hoài chém thương tích. Sau đó Hoài khỏa thân bỏ chạy ra khỏi nhà, trèo lên quả đồi gần đó để trốn và bị hàng trăm người dân truy đuổi. Do sợ hãi, Hoài chạy ra đường trèo lên một chiếc ôtô cố thủ và bị bắt giữ.
    Em cháu đâu?”
    Tại Bệnh viện Phụ sản Hà Nội, bé gái 8 tuổi nằm im trên giường, quay hẳn mặt vào phía trong tường, tay vân vê chiếc chăn mỏng. Được chuyển gấp từ Bệnh viện Sơn Tây đến Bệnh viện Nhi trung ương nhưng ngay trong tối 29-7, bé gái bị hiếp dâm lại được chuyển sang Bệnh viện Phụ sản Hà Nội.
    Tổn thương vùng kín quá rộng khiến các bác sĩ Bệnh viện Nhi trung ương không dám xử lý vết thương, phải chuyển sang bệnh viện chuyên về phụ sản. Các bác sĩ Bệnh viện Phụ sản Hà Nội cho hay nạn nhận được chuyển đến trong tình trạng chảy máu vùng âm đạo. Tuy máu chảy không nhiều nhưng bé đã bị rách toàn bộ tầng sinh môn, âm đạo, rách đến tận trực tràng, buộc phải phẫu thuật ngay trong đêm và cần được theo dõi lâu dài.
    Sau ca phẫu thuật đêm 29-7, cả gia đình và bác sĩ chỉ lo bé rơi vào trạng thái hoảng loạn. Nhưng cháu bé chỉ lặng lẽ nằm trên giường bệnh, thi thoảng quay ra hỏi người bà họ đang túc trực chăm sóc một câu: “Em cháu đâu? Em cháu thế nào rồi?”. Người bà nén chặt những thổn thức, cất giọng vỗ về: “Em cháu đang ở Bệnh viện Sơn Tây, sắp khỏi rồi”. Cứ trả lời xong là bà lại lén lau vội những giọt nước mắt.
    “Suốt buổi phẫu thuật cho cháu, rồi chuyển về phòng hậu phẫu, tôi được giao chăm sóc cháu mà nhiều khi cứ lơ lơ lửng lửng không hiểu nổi chuyện gì đang diễn ra. Tôi chỉ nhớ duy nhất một điều bác sĩ dặn không cho ai hỏi chuyện cháu, khuấy động cháu” - bà của cháu bé nghẹn ngào.
    15g ngày 30-7, một đoàn chừng mười người trong gia đình của cháu lên thăm. Người bố gầy gò được ưu tiên vào trước, ngồi thụp bên giường bệnh động viên cô con gái nhỏ. Nhưng chỉ ngồi chưa đầy năm phút, anh H. lại vội vàng bỏ ra ngoài, nhắc một người họ hàng vào thế chỗ. Vừa ra khỏi phòng bệnh, anh H. đã úp mặt vào tường khóc nấc.
    Ngay sáng 30-7, những người cùng phòng bệnh với bé gái nạn nhân đã quyên góp 3 triệu đồng giúp gia đình cháu. “Con bé kiên cường lắm, vết khâu rất dài, người lớn còn đau đớn, đòi thuốc liên tục nhưng cháu vẫn chịu đựng được” - một bệnh nhân cùng phòng xuýt xoa.
    Nỗi đau
    Chiều 30-7, tại nơi xảy ra vụ án, hàng trăm người dân bàng hoàng, phẫn nộ vì những hành vi thú vật của nghi phạm gây ra. Trong căn nhà nơi cháu nhỏ 4 tuổi bị giết, khản đặc tiếng khóc than của những thân trong gia đình.
    “Ơi con ơi, con chưa kịp uống sữa. Nhà hết sữa rồi con nhắc mẹ từ sáng mà mẹ chưa kịp mua. Sao con lại bỏ mẹ mà đi thế này. Con gái bé bỏng của mẹ ơi, con đói lắm đúng không, nếu mẹ không đi thì con đã không chết khổ sở thế này...” - mẹ của hai cháu bé nằm sõng soài trên giường khóc than trong nỗi đau vô bờ. Ngồi bên cạnh mẹ của hai cháu bé là chị Nguyễn Thị Hà, cùng là hàng xóm. Đôi mắt đỏ hoe, chị Hà nói: “Cô ấy chẳng còn nước mắt để mà khóc nữa rồi, cứ lảm nhảm, mê sảng như đang nói chuyện với con bé”.
    Bà nội hai cháu bé cho biết nhà bà ở gần kế nhà con trai, hai bé gái thường ngủ chung với bà. Theo lời bà nội của hai cháu, lúc xảy ra vụ án cả nhà không có người lớn. Buổi trưa hôm đó, ba bà cháu ngủ với nhau. Trước lúc đi cắt cỏ cho bò bà có dặn các cháu ở nhà mở tivi mà xem. “Thế mà tôi đi chỉ được hơn nửa giờ thì có người gọi về...”.
    HOÀNG ĐIỆP - NGỌC HÀ - MINH QUANG

5. lala`la'la

lala`la'la Bắt đầu nổi tiếng

kinh khủng, có tí rượu vào là thành quỷ, phải thật cảnh giác với mọi hiểm nguy xung quanh, hix

6. bnphucly

bnphucly Bé xinh

Loại này phải băm chặt làm trăm mảnh, hoặc cho ngũ mã phanh thây làm gương cho thiên hạ. Đọc mà hãi!

7. tramy_conyeu

tramy_conyeu Thành viên mới

nay mh cũng vừa đọc dc bài này song .đoc song cũng thấy bủn rủn hết cả ng .dã man thật đấy

8. Mẹ_Cún hói

Mẹ_Cún hói Thành viên rất tích cực

Re: Các mẹ có con gái vào đây đọc để cảnh giác!Mod cho em nhờ 2 ngày để cảnh báo cho các m

Khốn nạn thật. Nó có chết trăm lần cũng không rửa hết tội lỗi mà nó đã gây ra. Thương quá!

9. diepdiep26

diepdiep26 Thành viên tích cực

Em cũng vừa đọc bài này trên *********, có chị nhà gần nhà 2 cháu up ảnh 1 cháu bé lên mà nhìn thương tâm lắm, em học y gặp biết bao nhiêu người bị tai nạn rồi mà nhìn hình cháu còn thấy lạnh người.

10. mebong160311

mebong160311 Bắt đầu nổi tiếng

bây giờ nhiều kẻ biến thành quỷ chứ không phải người. Khổ thân 2 em bé, tự nhiên đọc được bài này nghĩ đến con gái đang ở nhà.

11. mebong160311

mebong160311 Bắt đầu nổi tiếng

hôm qua trên tivi có đưa tin và hình ảnh gđ đấy. Em bé mất trông xinh lắm, đáng thương quá.

12. vitcon04

vitcon04 Thành viên rất tích cực

thật dã man,đọc xong mà k cầm nổi nước mắt vì thương 2chau bé quá,mình cũng có con gái,thấy lo khi xã hội ngày một phát triển mà lại lắm người thú tính thế kk bt.cảnh giác cao độ với những loại người này.

13. me'gialinh

me'gialinh Thành viên tích cực

That la khon nan wa di.e xin loi cac me chu thang nay fai cho thien song.roi cho voi day ngua xeo.wa suc sinh.e cung co con gai.so lam cac me a. E ko dam gui con cho aii. Ko thay con la e sot ruot ko yen.lay troi cho cai bon suc sinh, vo nhan tinh kia tuyet chung di.

14. Mẹ_Cún hói

Mẹ_Cún hói Thành viên rất tích cực

Re: Các mẹ có con gái vào đây đọc để cảnh giác!Mod cho em nhờ 2 ngày để cảnh báo cho các m

Mẹ này nói đúng đó. Các mẹ có con gái nên cho con đi học võ để tự bảo vệ bản thân, có hể không kháng cự chống lại được nhưng cũng có thể chống cự được đến khi người lớn đến. Con mình ho hắng mốt chút thôi đã quặn ruốt rồi chứ nói j trong hoàn cảnh như vậy thì kg tưởng tượng được ntn. Ngày xưa em sinh bé thứ 2 lại là con trai cũng hơi buồn chút nhưng nghĩ lại con trai cũng được vì con gái phải chịu nhiều thiệt thòi mà sợ nhất là bị quấy rối td khì khổ. Các mẹ có con gái nên cẩn thanaj. Em có con bạn hâm đến mức đọc mạng nhiều cảnhgiacs đến mức còn không cho con ngủ cùng ông nội nữa. Hâm nhỉ

15. Beautiful_life_28

Beautiful_life_28 Thành viên chính thức

loại người này đúng là kô đáng sống ! chỉ tội nghiệp những nạn nhân !

16. metunyeu1

metunyeu1 Thành viên rất tích cực

hic, canghf ngày càng thấy lo...........................

17. thongoc2212

thongoc2212 Bỉm giá rẻ -0984.648.696

hôm qua em với xã đọc bài báo này xong mà nóng hết cả ng, nhìn cái mặt thằng đó chỉ muốn cầm dép đập mặt thôi, hức, xã em bảo thằng này chỉ đáng tội phanh thây , k đáng làm con người nữa.

18. Chuê

Chuê Không ngừng yêu đời <3

cảm ơn bạn, mình đọc rồi lại đọc lại lần nữa, đúng là phải dùng từ thú tính chứ ko còn là con ng đc nữa, trong khi vợ hắn vừa mới đẻ con đươc 20 ngày tuổi đấy :(

19. Ga Nhep Hoi

Ga Nhep Hoi Bắt đầu tích cực

Thương các bé quá, thằng này phải cho phanh thây trăm mảnh để làm gương cho kẻ khác,

20. meheodinhhoi

meheodinhhoi Thành viên rất tích cực

Cảm ơn chủ top, giờ mình mới đọc bài này, đọc xong mà thương hai cháu bé quá. Mình cũng có con gái nên cũng phải cẩn thận hơn nhưng vẫn rất lo khi xã hôi giờ nguy hiểm lúc nào cũng rình rập khó lường quá.