Tranh luận: CÓ NÊN NÂNG NGỰC-Các mẹ cùng thảo luận nhé

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mymytn123, 2/8/2012.

1. hangnonghoi

hangnonghoi Đủ quyền lập Họ

Ðề: CÓ NÊN NÂNG NGỰC-Các mẹ cùng thảo luận nhé

ecungx thích nhưng chưa có đk,cố lên mẹ nó.làm điêuk cho mình và cho mọi ng

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

mymytn123 thích bài này.
  2. me hien

me hien Thành viên tích cực

tám với các mẹ 1 tý nhé
    hầu hết sau khi sinh nở và nuôi con, ngực phụ nữ đều có xu hướng nhỏ, nhẽo và chảy (hic), nếu bạn dùng bàn tay, vẫn còn ôm trọn được bầu ngực thì vẫn còn là ok, chỉ cần năng tập luyện, bồi bổ dinh dưỡng tốt cho ngực là sẽ cải thiện. Còn nếu ngực mà phẳng lì rồi như có 2 con ruồi đậu (phũ phàng nhỉ) thì nếu có điều kiện, nên đi làm ngực. tất nhiên, các ông chồng phải ủng hộ, đừng có dấu chồng đi làm rồi tiền mất chồng không thèm nhé
    Đi spa hầu hết chỉ là chăm sóc duy trì, chứ không thể nở to ra được đâu, tớ thấy hội mẫu bây giờ hay tiêm chất làm đầy Filler vào ngực (dành cho ngực chưa chảy) thì không phải dao kéo gì, ngực sẽ cải thiện khoảng 1 size áo, có bầu, có khe. Tuy nhiên, mỗi năm lại phải làm vì chất này cũng tự tiêu theo cơ thể. Ngoài ra thì đi đặt túi, đặt túi đúng là tùy thẩm mỹ bác sĩ, bác sĩ ok và số mình may mắn thì ngực sẽ rất đẹp, tự nhiên. Tớ thấy nhiều người khen bác sĩ Thái- nội soi (trong nam) và bác sĩ Tú - VN cuba giờ có cáo phòng khám tư khá to (ngoài Bắc) làm tự nhiên. các mẹ thử tham khảo xem sao nhé

mymytn123 thích bài này.
  3. lynvuong

lynvuong Thành viên tích cực

Em cũng thấy như vậy đấy. Về sau mà bị biến chứng thì khổ lắm. Có khi lại phải phẫu thuật lại để lấy ra giống như Victoria Bechkham ấy. Mà làm cái này đau lém, cho thêm tiền em cũng chả ham. Xấu tí cũng đc, miễn là xã nhà chị ok, còn muốn mặc đẹp thì có nhiều cách để tôn vòng 1 lên mà :D

mymytn123 thích bài này.
  4. Beocyeu

Beocyeu Thành viên rất tích cực

Có đk thì nên đi các mẹ ạ, thế giới người ta đi đầy ra có chết mấy ai đâu. Đẹp cho chồng, cho cả mình nữa, ngoài 30t là phụ nữ trông già nua chán đời lắm rồi, người nó cứ khô khăn khắc khổ ra ý, lại thêm ngực lép mông xệ thì mình còn chán chính mình nữa là chồng. Quan điểm của mình là thà đẹp nhân tạo hơn xấu tự nhiê, mấy mẹ chồng không đồng ý cũng vì lo sợ thôi chứ ngực đẹp thì các ông cưng vợ như trứng mỏng ngay.

mymytn123 thích bài này.
  5. mymytn123

mymytn123 Thành viên đạt chuẩn

Mình thấy cũng chí lý, vì đứa bạn mình làm xong nó bảo mới đầu axa nó cũng không thèm ngó ngàng đâu, nhưng mấy tháng sau thì lúc nào cũng nhăm nhe, mà cảm nhận yêu vợ hơn vậy. Tớ cũng thích lắm nhưng cũng sợ lắm, hi hi

6. nguyenkim197764

nguyenkim197764 dauduahandmade.tk

Mình thì không thích mấy biện pháp can thiệp lắm,,có thế nào dùng thế thôi

7. mimi001

mimi001 Banned

trời, tầm này phẫu thuật làm gì, cho nó đau mà độ an toàn ko cao mẹ nó, h mọi người đang chuộng kiêu nâng ngực không cần phẫu thuật ý, đẹp tự nhiên mà an toàn, tội gì mà phải rước cái đau đớn vào mình làm gì mẹ nó .hi:)

8. mit_map_08

mit_map_08 Mèo chăm chỉ ~_~

Em là em quyết tâm rồi, sinh xong đứa thứ 2 là em quyết luôn. Nỗi buồn ko dám tỏ cùng ai, huhuhu

9. Mèo ườn

Mèo ườn Thành viên tập sự

Hóa ra ở đây các mẹ cũng bàn về nâng ngực nhỉ. Mình thì đã làm được 3 năm rồi, mới sinh em bé. Nói chung là có mấy kinh nghiệm chia sẻ với các nàng nhé.
    - ai nên đi nâng ngực: thường là những nàng ngực nhỏ, ngực lép, ngực sệ, ngực teo lại sau khi cho con bú. Nên hay kô nên do chính mọi người quyết định vì đây là một kiểu làm đẹp, chả ai bắt mình làm được cả:
    - nâng ngực có biến chứng: nói chung làm gì có cái gì hoàn hảo 100%, đã quyết định làm là phải chấp nhận rủi ro thôi. Tuy nhiên đáng mừng là tỉ lệ thành công của nâng ngực rất cao 95-98% (cái này thống kê ở Mỹ), các rủi ro có thể xảy ra thường là về độ thẩm mỹ: ngực bị lệch, méo, bị bao xơ...
    - phẫu thuật ở đâu: vì đây là một kiểu làm đẹp nên điều quan tâm đầu tiên là thẩm mỹ, khâu chọn bs hầu như là quyết định độ thành công của nâng ngực, ngoài ra pt tai các bệnh viện là yên tâm vì đầy đủ trang thiết bị, dụng cụ, đội ngũ bác sĩ y tá pt, tuyệt đối không nên làm ở các thẩm mỹ viện vì độ an toàn và vệ sinh kém.
    - pt xong cho con bú được không: được, vì túi đặt thường không đụng chạm tuyến sữa, mình đặt túi dưới cơ nên giờ vẫn cho con bú bt. Mà làm rồi cho con bú thì lại càng mềm mại, sờ vào rất giống đồ thật, hi hi.

10. ngongioto

ngongioto Thiết kế topic như web

Oánh dấu, có khi vài tuổi nữa cũng phải làm hic
    Chị ơi xóa nhăn mặt cho cô em bị nếp nhăn quanh miệng thì đến bs nào chị nhỉ, thk chị
    Cô em là Việt kiều mới 40 đã bị nên đang tìm nơi uy tín ạ, :D

11. mecubi14

mecubi14 v**r,zalo 0903290063

dùng cách matxa và ăn uống đầy đủ dinh dưỡng sẽ có ngực đẹp ko cần nâng ngực

12. Nangthu9999

Nangthu9999

Ngực mình bây giờ thì đẹp lắm, nhưng không hiểu sinh con ra sẽ thế nào, đặt gạch để theo dõi mai sinh con rồi tính tiếp hjhj

13. Mèo ườn

Mèo ườn Thành viên tập sự

Đấy là mẹ nó có vốn thì mới thế. Chắc chắn mẹ nó chưa gặp ai màn hình siêu phẳng thôi. Nàng nào phẳng lỳ như hai con ốc vặn trên tường thì chỉ có cách pt thôi chứ ăn uống, massage bằng giời cũng kô cải thiện gì được.

14. Cavoi

Cavoi Shop CaVoi

E vua phau thuat Nguc duoc 3 thang cac chi ah!!!cung suy nghi va so set nhu cac chi bay gio nhung khi da muon dep thi phai chiu dau thoi,e nhin may dua ban lam nguc xong dua nao nhin cung sexy,them lam luon,the roi quyet dinh di lam luon,gio em thay phau thuat cung binh thuong,ko co gi ghe gom nhu minh nghi dau cac chi ah,co len!!!can em gop y gi thi em rat san sang vi em cung da tung trai qua tam ly nhu cac chi rui!!!

15. Jupes

Jupes Thành viên chính thức

Chị nói cũng đúng nhưng trước khi áp dụng bất kỳ biện pháp thẩm mỹ nào, nên tìm được chỗ có uy tín để việc làm đẹp được an toàn. Cái j tự nhiên chẳng tốt hơn. Kích thước “núi đôi” lớn hay nhỏ, phẳng lì hay nhô cao là do các mô tuyến, mô mỡ và mô đệm dưới da quyết định. Ăn uống, tập thể dục hay massage không tăng được nhanh nhưng kiên trì là làm được hết. Chẳng ai mà không bệnh tật j mà ngực bé tí phẳng lì mãi, kể cả di truyền. Mấy nhỏ bạn em cũng toàn tập thể dục massage, các thực đơn ăn kiên trì đủ kiểu, tăng size v1 trong có mấy tháng thôi. Có cái clip của nước ngoài về cách massage tăng v1 rất ok mà e quên mất rồi, c search thử xem. E cũng chỉ nhờ cách đấy mà tăng size thôi :)
    Cứ dao kéo sợ động chạm là sợ lém

16. meyuna79

meyuna79 Bắt đầu nổi tiếng

Mình sợ cái j động đến dao kéo lắm, thôi chấp nhận xấu tự nhiên còn hơn đẹp nhân tạo vậy. :)

17. hoangngan1990

hoangngan1990 Bắt đầu tích cực

cái này thì em không giam xài rồi, xấu thì cố khắc phục bằng cách khác vậy, phẫu thuật em thấy nguy hiểm quá, và về lâu dài kiểu gì cũng bị ảnh hưởng

18. chuotnhat07

chuotnhat07 Bắt đầu nổi tiếng

Hôm trước tớ thử sờ 1 em mới nâng đươc khoảng 2 tháng, nó căng như quả bóng, em ấy chạm vào tớ giật nẩy cả người vì nó hệt như đụng vô cái áo lót mút dày.
    Khe ngực ko như ngực thật được, túm lại là khi sờ vào thì căng căng kiểu ko bình thường.
    Nhưng nhìn thì thích lắm, mỗi tội sờ vào thì ko còn cảm xúc.
    Tớ vẫn ủng hộ các mẹ làm ngực, cái gì ko đẹp ko ưng thì nên cải thiện, đẹp nhân tạo còn hơn xấu tự nhiên ...hé hé....

19. maithanhthuy132th

maithanhthuy132th Thành viên tích cực

Có tiền thì nên đi. không có tiền thì phải chịu thoi ấy ạ

20. mẹ bé socola

mẹ bé socola Thành viên rất tích cực

Hì, mình bít 1 bs trong SG làm giá ổn mà rất đẹp và tự nhiên. Mình giới thiệu cho 3 người làm rồi ai cũng hài lòng hết ý. Bác này làm toàn bộ cho Vân tokyo. Mọi ng search tên trên ra là nhìn thấy thành quả của bác ý