Cần giúp: AI CÓ PP GIẢM CÂN cho người BÉO PHÌ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mymytn123, 17/8/2012.

1. mymytn123

mymytn123 Thành viên đạt chuẩn

tình hình là mình có cô cháu gái năm nay mới học lớp 8 nhưng cao 1,70cm và nặng 87 kg các cao thủ giảm cân béo phì giúp mình với làm sao 1 tuần giảm 1-2kg thì tốt quá, cháu mình đi học suốt ngày nên cũng hạn chế tập thể dục, hic ăn uống thế nào và phải đảm bảo cho cháu vẫn có sức khỏe để học với nhé. cám ơn các cao thủ.
    Hiện tại mình đang cho cháu mình uống nước ép bí đao, mình ép 2 kg bí và cho uống trước bữa ăn nhưng chưa thấy hiệu quả, đang lo lắm vì tính trung bình kg của cô cháu mình là mỗi năm lên 7-8kg. bắt đầu đi học lớp 1 nặng 36kg mà giờ mới vào đầu lớp 8 thôi.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mymytn123
    Đang tải...

2. khuu_hoang2007

khuu_hoang2007 c***envientuvanda

3. giam.can.thoi

giam.can.thoi Tư Vấn Giảm béo Sau sinh

Ðề: AI CÓ PP GIẢM CÂN cho người BÉO PHÌ

Nếu các phương pháp thông thường không được chị thử cho cháu uống relacore đi chị. Thuốc này là dành cho người siêu béo mà

4. Amyle

Amyle Thành viên chính thức

Chị ơi cho em bé ấy low carb đi. Và không quên là phải tập thể dục nữa ạ

5. IUNNA

IUNNA Bắt đầu nổi tiếng

c nên sắp xếp thời gian cho bé đi tập , và nên đưa bé đi khám bsi để có tư vấn tốt nhất c ạ

6. Camellia51191

Camellia51191 Thành viên tích cực

mình nghĩ bạn nên từ từ giảm ăn + luyện tập thể dục
    cái chính là phải biết kiềm chế cơn đói. chứ hở ra là ăn thì có tập cả ngày cũng ko giảm cân được đâu :)

7. mymytn123

cám ơn các mẹ nhưng cháu nó bé lên không giống người lớn để có thể đủ kiên nhẫn và chăm chỉ. mà nàng ta vì bị béo phì từ bé nên tính tình không được cởi mở, tự ti nữa.

8. daocaodung

daocaodung Thành viên tập sự

chị gái ơi em thấy cái ĐAI MASSAGE VIBRO SHAPE em mua cho chị dâu của em dùng rất tốt đấy ạ,sau khi sinh các vòng 1,2,3 như thế nào thì chị biết rồi đấy.hơn nữa chị ấy làm văn phòng suốt ngày ngồi một chỗ,vòng 2 thế nào thì đừng hỏi hì hì. dùng cái này vừa tốt vừa tiện cho cháu gái của chị ít có thời gian thể dục,đai giúp giảm cân nhanh lại ko phải uống thuốc thang gì hết " chị em kết cái này nhất,bây giờ cái gì cũng thuốc nge kinh lên được " hơn nữa cái này dùng cho cả nhà cũng đc chị ạ,đeo vào chân,vào eo,vào lưng,vào tay đều ok.hiện tại trên thị trường có nhiều loại lắm,giá cả thì rất đắt cũng may mà cty của đứa bạn đang làm lại có loại đai này nên mua đc với giá rẻ 520k so với bigc là 1,1 triệu đó chị hì hì.nếu chị thấy tốt thì pm cho em,em sẽ giúp chị đặt hàng 1 cái như của chị dâu em.chúc chị lựa chọn đc phương pháp tốt cho cháu gái yêu hì.

mymytn123 thích bài này.
  9. daocaodung

đọc cái này của chị gái em ngĩ cái ĐAI MASSAGE VIBRO SHAPE là phù hợp nhất,tập ở nhà lại rảnh lúc nào tập lúc ấy,tập một mình cũng đc..đở mặc cảm lại tận dụng đc thời gian hì hì

10. lotusxinh

lotusxinh Thành viên mới

Bác Dũng ơi cái đai ấy giảm lắm ạ. 550k thì có free ship tận nhà o bác. Em với mẹ e béo quá:( cái đấy ko biết có tác dụng như thế nào ạ?

11. lamdung_701

lamdung_701 Thành viên mới

muốn giảm cân mà không kiên trì thì ko dc đâu. cho dù có giảm rùi cũng tăng lại à. e nghĩ mẹ nó lên giúp bé đó tìm thấy mục tiêu của chính nó, e cũng từng giúp 1 bé
    còn nặng hơn cháu chị nữa 90kg lun mà giảm dc 10kg thì bé đó lại hết tinh thần, ăn trở lại rùi tăng ký và bây giờ e đang dùng biện pháp động viên cho pe đó .

12. daocaodung

ồ 530k thôi ship tận nhà..
    chị mình,mama nữa à baba bụng to cũng hay dùng mua cho một người mà cả nhà dùng đc thật tốt quá hii.
    giá tiền cũng ko mắc...lotusxinh mua thì đặt hàng qua sđt này nhé : 0168 9950 864

Sửa lần cuối: 23/8/2012
  13. nhamaytina

nhamaytina Thành viên tích cực

hic, nhà e cũng có cô em gái, đnag tuổi ăn tuổi lớn lại chưa có ý thức về vóc dáng nên là bé ngày càng phát tướng...muốn giảm cân cho em gái mà thấy khó quá à

14. daocaodung

chị gái nhamaytina ạ sắp sửa bước sang mùa mưa có tập thể dục cũng được ngày,ngỉ ngày còn uống thuốc thì em ngĩ là không nên và chưa đến mức phải uống nên tốt hơn hết chị nên sắm thêm một dụng cụ tập thể dục như đai ĐAI MASSAGE VIBRO SHAPE hoặc DÂY TẬP THỂ DỤC ĐA NĂNG cả 2 đều rất đơn giản và dễ sử dụng,giá thành lại không cao mặt khác cả gia đình đều sử dụng được nên rất tốt mà tiết kiệm.chị gái xem thế nào nhé.

mymytn123 thích bài này.
  15. xinhxinh1988

xinhxinh1988 Thành viên chính thức

hôm nay mình quyết định lấy 1 hộp Best slim tình hình là giảm cân mặc váy cưới cho đẹp nên dùng không biết sao nữa hơi lo lắng quá

16. lotusxinh

lotusxinh Thành viên mới

Nàng ơi uống đi rồi cho e biết tình hình thế nào e theo với nhớ

17. Befit

Befit Thành viên đạt chuẩn

Chào chị! Cháu chị đang trong tuổi dậy thì nên tốt nhất chị nên hạn chế tối đa các loại thuốc và thực phẩm chức năng giảm cân để tránh những tác dung phụ không tốt cho cháu. Nghe chị chia sẻ qua em thấy rằng để giảm cân được cho bạn ấy sẽ phải rất kiên trì vì thứ nhất là thừa quá nhiều cân và quan trọng hơn nữa là tâm sinh lý độ tuổi này đang " ẩm ẩm ương ương " nữa. Tuy nhiên, với kinh nghiêm của bản thân, em chỉ biết khuyên chi rằng, để giúp đươc bạn ấy giảm cân an toàn và hiệu quả, con đường duy nhất là tâp luyện và thực đơn ăn khoa học. Em cũng đã gặp những trường hợp tương tự như cháu chị, có bạn cũng đã giảm đươc 6-7kg trong 7 tuần. Nếu chi tin tưởng và quan tâm, hãy gọi cho em em sẽ trao đổi cụ thể. Em thưc sự rất mong có thể giúp được bạn ấy giảm cân và tự tin hơn trong cuộc sống!

mymytn123 thích bài này.
  18. hbl

hbl Thành viên mới

Xin chia sẻ các mẹ một vài kinh nghiệm em giảm cân nhé.
    - Thứ nhất tuyệt đối không dùng thuốc giảm cân. Nhất là dùng mà không qua ý kiến của bác sĩ thì càng nguy hiểm.
    - Thứ hai là muốn giảm cân thì cần kiên trì một tý, thay đổi một chút thói quen ăn uống. Không quá khó đâu, dễ hơn cai thuốc lá.
    - Thứ ba là tuân theo đúng nguyên tắc: CALO in < CALO out. Nhưng cần chú ý là không được bỏ ăn đâu nhé, nhất là ăn sáng.
    - Và một số điều nhỏ nữa tùy từng trường hợp cụ thể.

Em sinh cháu xong mà ông xã hay nói đùa rằng đi khám bác sĩ xem còn đứa con nào chưa đẻ không mà bụng to thế. Hix! đẻ xong mà 83 kg
    Nhưng giờ yên tâm rồi, vẫn đang cho con bú nhưng chỉ còn 71kg. Và quan trọng hơn là sắp xuống đầu 6 rồi. Đặc biệt không thấy mệt mỏi hay suy nhược gì. Em đi khám sức khỏe đều đặn mà. Chia sẻ niềm vui với các mẹ chút thôi. Lúc nào rảnh em lên kể tiếp.

19. hbl

hbl Thành viên mới

Đa số người giảm cân chưa hài lòng vì nhiều lý do:
    - Có người ăn kiêng mãi mà chả giảm như ý muốn. Hạn chế ăn uống nhiều rồi dẫn đến thiếu chất dinh dưỡng, cơ thể suy nhược, dễ mắc bệnh.
    - Có người thì uống thuốc giảm cân để giảm đến mức mong muốn nhưng khi không uống thuốc nữa thì lại tăng. Hic, uống thuốc giảm cân không phải là hay đâu nha, dù là hãng nào đi nữa.

Vậy thì có thể thấy để giảm cân hiệu quả thì phải thực hiện rất nghiêm túc. Quan trọng là phải quyết tâm. Chỉ khó khăn lúc đầu thôi, sau sẽ dần thành thói quen ý mà.
    Nguyên lý đơn giản là lượng CALO vào cơ thể phải nhỏ hơn lượng CALO thải ra thì mới giảm cân được. Chú ý là đừng nhịn ăn nha, đặc biệt là ăn sáng.
    Các mẹ chú ý điều này nhé, vì đây là mấu chốt của chứ HIỆU QUẢ trong các biện pháp giảm cân. Đó là vẫn phải đảm bảo đủ dinh dưỡng cho cơ thể. Cái mà ta cần đào thải ra là mỡ thừa. Và cách đào thải ra tốt nhất là vận động.
    Vài lời chia sẻ mong các mẹ góp ý.

20. mymytn123

tớ cũng đang đau đầu với bé bự quá, học suốt ngày muốn cho ăn theo 1 chế độ cũng khó, mà bé lớn rồi (hịc gọi là bé nhưng đi với bé mọi người tưởng là mẹ mình, nhìn như đô vật ý) không chia được nhỏ bữa nên toàn phải cho bé ăn đồ luộc và ăn ít cơm, tối thì gia sư đến dạy nên cũng chẳng có thời gian tập. mình đang hết cách đây.