Nhờ Mod ạ huhuhuhu

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi nhyhn1, 31/10/2012.

1. nhyhn1

nhyhn1 Banned theo yêu cầu của chủ nick

,e mượn tạm nick bạn để vào hỏi mod.Em không hiểu sao mình bị baned nữa.E thấy có tin nhắn là đăng bài sai quy định nhưng đó là những bài đăng mang tính chia sẻ cộng đồng như topic "em nhờ mod ai bị mất xe máy vào may ra tìm dc" đăng ở mục tặng đồ,vì mục này nhiều người đọc thông tin chia sẻ tốt hơn,đc rất nhiều thành viên quan tâm và cảm ơn.thế nhưng không hiểu sao e bị khóa nick.Em tham gia diễn đàn đã lâu và cũng đã thực hiện đúng quy định của diễn đàn,có thể e mắc 1 số vi phạm không đáng có đấy.Mong Mod giúp e ạ.E cảm ơn.E hứa sẽ ko vi phạm.vì đột nhiên Mod khóa nick sẽ làm cho mọi người hiểu nhầm về e,đt e lại đang hỏng,1 số khách hàng hoặc người bán hàng ko liên lạc được lại nghĩ e trốn ...Mong Mod huhu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhyhn1
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 2/3/2013
  2. nhyhn1

Ðề: Nhờ Mod ạ huhuhuhu

http://www.lamchame.com/forum/showt...mod-ai-mất-xe-máy-vào-xem-may-ra-tìm-lại-dc-ạ
    link đây Mod ơi oan cho e quá huhu e đăng thông tin này chỉ muốn chia sẻ cho thành viên diễn đàn nhiều hơn thôi,trên tinh thần xây dựng diễn đàn và giúp đỡ nhau.Mong Mod hiểu.Em không lợi dụng việc đăng sai mục để PR lôi kéo khách hàng hay người đọc,vì Mod thấy e chỉ đăng tin còn cmt của mọi người trong 1-2 đã lên tới 5 trang,rất nhiều người đọc,e biết sai mục nên e cũng đã ghi nhờ Mod rồi,trong bài đăng đó e chỉ có đúng 2 cmt chứ không tung hứng up bài,mà tất cả là do thành viên diễn đàn,nhận được nhiều thanks mong Mod xem xét cho e

3. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Cám ơn bạn đã gửi link nhưng link lại bị lỗi nên mình không xem được.

Việc đăng thông tin sai mục khiến cho phân khu vực của diễn đàn không còn ý nghĩa nữa, và nếu ai cũng làm vậy thì diễn đàn loạn mất.

Vậy rất mong bạn sẽ hợp tác vì quy định được thiết lập và phải giữ công bằng, nếu bạn gặp trường hợp tương tự rất mong bạn sẽ thông báo giúp và BQT làm việc để đảm bảo trật tự vì mục đích chính là bảo đảm quyền lợi bền vững và bình đẳng về cơ hội cho mọi thành viên.

Cảm ơn bạn vì sự hợp tác và chúc một ngày tốt lành,

4. nhyhn1

e vẫn vào dc link mà huhu, http://www.lamchame.com/forum/showt...mod-ai-mất-xe-máy-vào-xem-may-ra-tìm-lại-dc-ạ
    Mod thấy đấy,khi chuyển sang mục nhắn tin cho nhau hầu như chẳng có ai biết cả
    e mong Mod nhẹ tay cho những trường hợp thế này,như topic tìm người nhóm máu hiếm để cứu cháu bé ấy ạ,những topic chia sẻ như thế nên được có khu vực đặc biệt và nhiều người đọc.đôi khi những thông tin quan trọng lại bị lãng quên. Em thấy những topic bán hàng sai mục cũng ko bị xử lý nặng mà,huhu Mod giúp e chứ e ko vào dc nick,bao nhiều khách hàng và người e mua hàng ko liên lạc dc,đt e ko sử dụng dc,như topic bán vịt e có ghi đấy ạ,như thế sẽ gây khó khăn cho rất nhiều người mua và người bán ạ.Nhờ Mod,e onl ngòi canh cả tối chỉ chờ Mod lên giúp thôi ạ,Hi vọng huhuhu

5. support6

support6 Guest

Chào bạn,

Trường hợp của bạn bị khóa nick tạm thời do tiếp tục Đăng tin sai mục sau khi được nhắc nhở. Điều đó có nghĩa là đây không phải là lần đầu bạn vi phạm lỗi này, bạn đã từng nhận được nhắc nhở từ BQT nhưng vẫn tiếp tục vi phạm

Cho dù nội dung thông tin bạn đăng là có ý tốt nhưng vẫn là vi phạm quy định, nếu bạn đăng thông tin đúng mục thì hiệu quả của việc truyền thông sẽ tốt hơn rất nhiều. Nếu ai cũng đăng thông tin sai mục như bạn thì diễn đàn sẽ như thế nào.

Trường hợp vi phạm của bạn Mod sẽ không hỗ trợ mở lại nick, bạn vui lòng chờ hết hạn tạm khóa và tuân thủ theo quy định của diễn đàn

Đồng thời bạn lưu ý không mượn hoặc dùng chung nick của người khác. Nhắc nhở nick nhyhn1 KHÔNG CHO NGƯỜI KHÁC MƯỢN NICK. Nếu tái diễn, BQT sẽ xử lý theo quy định

Cám ơn bạn !