Son dưỡng môi cực thích Yves rocher chính hãng xách tay từ pháp, chỉ 100K/thỏi, 10 tặng 1

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi M&M, 16/11/2012.

1. M&M

M&M Thành viên tích cực

Mình là dân phiên dịch tiếng pháp, có cơ hội mua mỹ phẩm pháp chính hãng và từng test rất nhiều loại son dưỡng môi, nhưng mình thấy son dưỡng môi của Yves Rocher là ổn nhất, kể cả hàng đắt tiền và thương hiệu nổi tiếng cũng không bằng. Đúng tiêu chí NGON BỔ RẺ của chị em mình nhé. Năm nào mình cũng tranh thủ mua 1 ít về để làm quà, thừa thì bán bớt.

Son dưỡng môi của Yves Rocher rất nhỏ gọn, dù trọng lượng là 4g bằng các loại khác, nhưng được thiết kế rất nhỏ gọn nên dễ mang theo. Son rất chắc chứ không nhão nhoẹt như các loại khác nên dùng rất lâu hết. Son không màu, mùi thơm tự nhiên, nhẹ nhàng, làm môi mềm, mịn rất thích. Chỉ cần dùng sau 1 đêm sẽ thấy mọi hư tổn ở môi sẽ được khắc phục.

Thành phần: dầu olive, sáp ong, dầu dừa, shea butter, avocado butter, vitamin E và tinh dầu tự nhiên nguyên chất

Mình có 3 loại, nhưng mình lấy loại dầu dừa nhiều nhất vì mình thích mùi nhẹ nhàng của nó. Các loại khác mùi cũng rất nhẹ, vì Yves Rocher là hãng mỹ phẩm hoàn toàn tự nhiên, không hóa chất.

Giá bán: Mình mua được lúc sale nên để giá hữu nghị 100K/thỏi nhé.

Khuyến mại nhân dịp 20/11: Mua 10 tặng 1.

Ship hàng: Mình sẽ nhờ người ship. Mua 1 thỏi phí ship là 15K, 2 thỏi thì phí ship là 10K, 3 thỏi trở lên thì phí free ship. Các mẹ ở tỉnh xa thì ck 100% tiền hàng cho mình, mình sẽ chọn phương thức người nhận trả tiền ship nhé. Những tỉnh nào không có hình thức người nhân trả tiền ship cho mình thì cứ ck cho mình 20K tiền ship, mình sẽ bù phần còn lại nếu thiếu (chắc không nhiều).

Số TK: 0021 000 746 555
    Tên TK: Hồ Nguyệt Yến
    Ngân hàng: Vietcombank chi nhánh Thành Công.

ĐT LH: 091 797 1979 (mình sinh năm 79 cho tiện xưng hô nhé).

Có 3 loại như sau:

Dầu dừa - hương nhẹ nhàng

Hương Vani - hương ấm áp

Quả Shea butter (bơ mỡ) - hương dịu dàng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi M&M
    Sửa lần cuối: 5/12/2012
  2. M&M

M&M Thành viên tích cực

Ðề: Quà 20/11 cô giáo: Son dưỡng môi Yves rocher xách tay từ pháp, chỉ 100K/thỏi, 10 tặng

Hôm nay mình học ở trường Lê Hồng Phong, 220 đường Láng (từ Trường Chinh đi qua Ngã Tư Sở một đoạn thì trường nằm bên tay phải, gần đối diện cây xăng to to ý).

Các bạn có thể qua đó lấy hàng nhé.

3. Mẹ Huyền

Mẹ Huyền Bắt đầu tích cực

Ðề: Quà 20/11 cô giáo: Son dưỡng môi Yves rocher xách tay từ pháp, chỉ 100K/thỏi, 10 tặng

Trời hanh này môi mình đang nứt toác ra đây, năm ngoái dùng loại này rồi, công nhận ngon bổ rẻ, dùng cả mùa đông mới hết 1 thỏi, mùi rất dễ chịu, mềm môi. Cho mình 2 thỏi nhé, mình sẽ PM đ/c.