Lì xì lớn: Giảm giá 20-25% giảm béo, làm trắng da, trị mụn... và 20 dv hot nhất

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Saigon Smile Spa, 1/11/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. MeBeCuncon1

MeBeCuncon1 SỮA HỮU CƠ ORGANIC

Ðề: Đăng ký ngay để BS hàng đầu Hàn Quốc tư vấn miễn phí về khuôn mặt chuẩn tại 7C Hàm Lon

mình quan tâm đến : Nâng mũi dáng S-line

Saigon Smile Spa thích bài này.
  2. Saigon Smile Spa

Saigon Smile Spa Thành viên rất tích cực

Ðề: Đăng ký ngay để BS hàng đầu Hàn Quốc tư vấn miễn phí về khuôn mặt chuẩn tại 7C Hàm Lon

Xin chào bạn,

Tất cả những dịch vụ thẩm mỹ không phẫu thuật tại Saigon'smile Spa đều được các bác sỹ Hàn Quốc trực tiếp trị liệu bạn nhé. Ngày 19 tháng 1, năm 2013, Saigon’smile Spa chính thức trở thành đối tác duy nhất tại Việt Nam của Viện Thẩm mỹ ST Seoul, Hàn Quốc. Theo đó, đội ngũ bác sĩ chuyên khoa thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc sẽ trực tiếp trị liệu cho các khách hàng của Saigon’smile Spa với các dịch vụ làm đẹp tự nhiên không phẫu thuật như: nâng mũi không phẫu thuật, nâng cơ mặt bằng đặt chỉ, thu gọn quai hàm, làm đầy hốc mắt, trán lõm, trẻ hóa da… Đội ngũ bác sĩ thẩm mỹ của Viện thẩm mỹ ST Seoul đều là những bác sĩ có trình độ và kinh nghiệm dẫn đầu tại Hàn Quốc và trên thế giới trong lĩnh vực làm đẹp.

Đại diện Viện thẩm mỹ ST Seoul hiện nay đang có mặt tại Saigon'smile Spa để tư vấn và trị liệu trực tiếp cho các khách hàng.

Bác sĩ Han Dae Sik được cấp bằng bác sĩ y khoa tại trường đại học Y Osaka, Nhật Bản. Giáo sư giảng dạy tại khoa y, trường Đại học bang Kansas.

Bên cạnh đó, bác sĩ Han còn là thành viên chính thức của Hiệp hội da Hàn Quốc, thành viên chính thức của Hiệp hội thẩm mỹ Hàn Quốc, thành viên Hiệp hội Y khoa và phẫu thuật laser Hàn Quốc, thành viên Hiệp hội các bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ Laser (ISCLS), thành viên Hiệp hội các bác sĩ da liễu của Hàn Quốc.

Đặc biệt, ông chính là bác sĩ được lựa chọn để trình bày các thuyết trình trong Hội thảo da giữa Hàn Quốc và Nhật Bản.

Mời bạn tới trực tiếp cơ sở của SSS để được bác sỹ Han trực tiếp xem và tư vấn về nhu cầu thẩm mỹ không phẫu thuật cằm của chị nhé.
    Chỉ còn duy nhất hôm nay BS Han Dae Sik có mặt tại trụ sở Saigon'smile Spa 7C Hàm Long. Gọi nhanh: 04. 3944 9266 để đăng ký tư vấn miễn phí nhé!

Thân ái.

Sửa lần cuối: 6/2/2013
  3. Saigon Smile Spa

Xin chào bạn,

Nâng mũi không phẫu thuật là phương pháp nâng cao sống mũi bằng cách đưa chất làm đầy vào sống mũi, giúp mũi trở nên dài, nhỏ gọn hơn theo tiêu chí chuẩn chữ S trong nghệ thuật tạo hình mũi.

Đây là phương pháp nâng mũi đặc biệt thích hợp với những người không thích phẫu thuật, sợ dao kéo mà vẫn có được vẻ đẹp tự nhiên nhất. Và hiện phương pháp này đã có tại Saigon'smile Spa và do chính bác sỹ Hàn Quốc của Viện thẩm mỹ ST Seoul trị liệu.

Dưới đây là một khách hàng đã trị liệu nâng mũi không phẫu thuật tại Saigon'smile Spa bạn nhé:

Làm mũi hoàn hảo khiến khuôn mặt sis này dễ thương và nhẹ nhàng hơn nhiều nhỉ? Chỉ còn duy nhất hôm nay BS Han Dae Sik có mặt tại trụ sở Saigon'smile Spa 7C Hàm Long. Gọi nhanh: 04. 3944 9266 để đăng ký tư vấn miễn phí nhé!

4. Saigon Smile Spa

Xin chào bạn,

Chương trình tư vấn và trị liệu cùng bác sỹ Hàn Quốc tại Saigon'smile Spa hiện đang diễn ra tại Hà Nội bạn nhé. Trong thời gian sớm nhất (có thể qua tết) Saigon'smile Spa sẽ tổ chức hội thảo tại Thành phố Hồ Chí minh.

Bạn có thể đăng ký trước thông tin và gửi trực tiếp về 2 cơ sở của Saigon'smile Spa tại TP. Hồ Chí Minh:

- 27 Hồ Văn Huê, phường 9, quận Phú Nhuận. Tel: 08. 3845 7494 - 0908 096 205
    - 118 Lê Lai, phường Bến Thành, quận 1. Tel: 08. 39251036 - 0978 511 366

Hoặc đăng ký qua: http://www.saigonsmilespa.com.vn/?lien-he/

Cảm ơn bạn!

5. Saigon Smile Spa

Da mềm mịn như em bé, căng và đàn hồi như lò xo, Không chùng, không chảy xệ. Chị em muốn sở hữu làn da này ư?
    Chỉ còn duy nhất hôm nay BS Han Dae Sik có mặt tại trụ sở Saigon'smile Spa 7C Hàm Long. Gọi nhanh: 04. 3944 9266 để đăng ký tư vấn miễn phí nhé!

zozobata thích bài này.
  6. zozobata

zozobata Thành viên sắp chính thức

SSS ơi, cho mình hỏi chút. Giảm béo vùng bắp tay, bắp đùi có khó không? Spa sẽ làm phương pháp nào để giảm béo tốt nhất? Chi phí ra sao?
    Và nghe nói SSS đang có chương trình khuyến mại cho giảm béo ở HN. Nếu mình mua gói giảm béo và dùng ra tết được không?

7. tangbangtroi

tangbangtroi Thành viên chính thức

Mình muốn một thẻ giảm béo để dành sau Tết làm nhưng mình chỉ muốn mua 5 ngày thôi. Vậy mình mua thẻ 5 ngày có được ký bản cam kết không SSS nhỉ?

8. Saigon Smile Spa

Xin chào bạn,

Bạn đừng lo lắng quá về tình trạng vùng đùi và bắp tay to. Bởi hiện nay có rất nhiều người cũng trong tình trạng như bạn.

Lựa chọn giải pháp giảm béo dưỡng sinh Nhật Bản vùng đùi và bắp tay tại Saigon'smile Spa là một lựa chọn hợp lý. Bởi hiệu quả giảm cân tuyệt đối và nguyên lý giảm cân an toàn, khoa học.

Liệu trình giảm béo dưỡng sinh Nhật Bản vùng đùi và bắp tay là 10 ngày liên tiếp, độc tố và mỡ thừa sẽ được đào thải một cách nhanh chóng và tự nhiên nhất, bắp tay của bạn sẽ giảm được từ 3 - 5cm(số đo một vòng) đồng thời trở nên săn chắc hơn. Đặc biết, nếu có nhu cầu giảm trọng lượng cơ thể bạn cũng có thể giảm được từ 4- 5kg khi kết hợp cùng giảm béo đùi và bắp chân. Kết quả giảm béo được cam kết bằng văn bản sẽ khiến bạn yên tâm hơn khi sử dụng dịch vụ.

Trong tháng 11/2012 này, Saigon'smile Spa đã vinh dự nhận cup Tin & Dùng cho "Sản phẩm và dịch vụ giảm béo tốt nhất". Để xem chi tiết, mời truy cập: http://www.saigonsmilespa.com.vn/?tin-tuc/550-saigonr&&&&smile-spa-vinh-du-nhan-cup-9&&tin-va-dung&&&-cho-&&&san-pham-va-dich-vu-giam-beo-tot-nhat9&&-nam-2012.htm

Để biết thêm về chi phí giảm béo vùng đùi và bắp tay mời bạn truy cập: http://www.saigonsmilespa.com.vn/?bang-gia-dich-vu/bang-gia-dich-vu-giam-beo-giam-can-406/

Mời bạn tới trực tiếp cơ sở của SSS, các chuyên viên sẽ tiến hành thăm khám và cân đo miễn phí chỉ số cơ thể bạn, từ đó sẽ xác định vùng nào tích mỡ nhiều nhất và phương pháp giảm béo thích hợp với bạn.

Cảm ơn bạn!
    Rất mong được tiếp đón bạn tại cơ sở của SSS!

9. Saigon Smile Spa

Xin chào bạn,

Giảm béo nhanh 5 ngày kiểu Nhật được Saigon’smile Spa thiết kế dành riêng cho những khách hàng muốn giảm cân cấp tốc. Sau liệu trình 5 buổi, bạn sẽ giảm từ 1 – 3kg và giảm từ 9 – 15cm vùng giảm béo - một kết quả giảm cân nhanh hiệu quả trong thời gian ngắn nhất, đồng thời đảm bảo an toàn cho sức khỏe của bạn.

Để bảo đảm không lãng phí thời gian và tiền bạc, khi bạn mua gói trị liệu giảm béo 5 ngày kiểu Nhât bạn sẽ được ký cam kết bằng văn bản:
    Nếu sau ba ngày trị liệu bạn không giảm:
    - Giảm cân nặng tối thiểu từ 0,5kg đến 1,5kg (nếu có trị liệu giảm cân).
    - Giảm số đo vùng bụng tối thiểu từ 4cm đến 6 cm (của 3 vòng)
    - Giảm số đo vùng cơ (bắp chân, bắp tay, đùi) tối thiểu từ 1cm đến 4cm (của 3 vòng)
    thì SSS sẽ hoàn trả mọi chi phí cho bạn.

Hãy đến trực tiếp cơ sở của Saigon'smile Spa để được tư vấn và cân đo miễn phí bạn nhé!

10. cuctim

cuctim Thành viên sắp chính thức

Ðề: TIN HOT: Giảm 56% buổi đầu dịch vụ - Giảm tiếp 30% giảm béo hoặc làm trắng da Takano Y

Tình hình là em đã qua cơ sở Đình Ngang làm 1 buổi đầu tiên,đi qua cái phố này nhiều mà đúng là không để ý:D em tính làm 2 buổi trước tết nhưng không kip. Nếu để ra tết làm là cách gần chục ngày thì có sao không, làm xong một lần về nhà mọi người cũng khen da căng và đẹp nên cũng phấn khởi lắm nhưng không biết thời tiết nắng thế này có bị bắt nắng không,em cảm ơn.

11. Saigon Smile Spa

Ðề: TIN HOT: Giảm 56% buổi đầu dịch vụ - Giảm tiếp 30% giảm béo hoặc làm trắng da Takano Y

Xin chào bạn,

Nếu bạn chưa hoàn thành trị liệu làm trắng da mặt tại Saigon'smile Spa bạn có thể hoãn tới qua tết. Nhưng bạn cần phải duy trì chế độ chăm sóc da cơ bản, sử dụng bộ sản phẩm Cell Care (sản phẩm của Nhật hiện được phân phối tại các cơ sở của Saigon'smile Spa) là hiệu quả và hợp lý nhất bạn nhé. Sản phẩm này giúp cân bằng độ ẩm của làn da, làm trắng da từ sâu bên trong, da khỏe mạnh và hồng hào tự nhiên.

Saigon'smile Spa mong sẽ được tiếp đón bạn vào ngày khai trương mở hàng đầu năm, với các cơ sở ở Hà Nội là ngày 16/2 (tức mùng 7 âm lịch) và ngày 15/2 (tức mùng 6 âm lịch) với các cơ sở ở TP. Hồ Chí Minh.

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ tại Saigon'smile Spa!

cuctim thích bài này.
  12. Saigon Smile Spa

Ðề: Quà Valentine: Giảm 30% cho giảm béo và làm trắng da Takano Nhật trong 2 ngày 7 - 8/2/

Thông báo lịch nghỉ Tết Quý Tỵ 2013​

Trưởng thành và vững vàng ở tuổi thứ 7, Hệ thống Saigon’smile Spa sắp tạm biệt năm Nhâm Thìn với nhiều niềm vui, niềm tư hào và mong muốn được chia sẻ cùng các khách hàng thân thiết của mình.

Từ đầu năm 2012, các phương pháp làm đẹp an toàn từ Nhật Bản đã chính thức được áp dụng trên các cơ sở toàn hệ thống: Giảm béo dưỡng sinh Nhật Bản, Giảm béo nhanh 5 ngày kiểu Nhật, Tắm trắng cám gạo ngọc trai kiểu Nhật… và gần đây nhất là Làm trắng da Takano Nhật Bản...

Năm vừa qua, hệ thống được vinh danh bởi các giải thưởng uy tín hàng đầu: Đạt Cúp Tin & Dùng cho Sản phẩm, dịch vụ giảm béo được yêu thích nhất năm 2012 (do Thời báo kinh tế Việt Nam bình chọn); Giải: Dịch vụ hoàn hảo năm 2012. Giám đốc Trần Thu Thủy được đề cử và vinh danh trong Top 100 Phong cách doanh nhân tiêu biểu năm 2012.

Cũng năm 2012, Saigon’smile Spa đã được Viện thẩm mỹ hàng đầu Hàn Quốc – ST Seoul chọn là đối tác chiến lược và duy nhất tại Việt Nam. Theo đó, các dịch vụ làm đẹp không phẫu thuật với các công nghệ hiện đại hàng đầu Hàn Quốc và thế giới sẽ được các bác sỹ trực tiếp trị liệu ngay tại hệ thống.

Năm cũ Nhâm Thìn sắp khép lại, chúng tôi trân trọng gửi lời cảm ơn sâu sắc đến các khách hàng đã lựa chọn Saigon’smile Spa là người bạn tin cậy chăm sóc sắc đẹp và vóc dáng. Chúng tôi sẽ nỗ lực hơn nữa để mang lại các dịch vụ làm đẹp hoàn hảo, thân thiện.

Các cơ sở trên Hệ thống sẽ nghỉ Tết từ ngày 9/2, hân hoan chào đón quý khách trở lại tại cơ sở Saigon'smile Spa Hà Nội từ ngày 16/2 (tức mồng 7 Tết), và tại cơ sở Saigon'smile Spa TP. Hồ Chí Minh từ ngày 15/2 (tức mồng 6 Tết). Xin gửi đến quý khách hàng lời chúc năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Xin trân trọng cảm ơn.

Sửa lần cuối: 7/2/2013
  13. Saigon Smile Spa

Ðề: Lì xì cực lớn đầu năm: giảm béo, làm trắng da, trị nám, trị mụn,... và 20 dịch vụ hot

Sinh lộc tối đa cho nhan sắc hoàn hảo với lì xì cực “đỉnh”: giảm giá 20 - 25% cho hơn 20 dịch vụ độc quyền tại Saigon’smile Spa

nanggiomua08 thích bài này.
  14. nanggiomua08

nanggiomua08 Banned

Ðề: Lì xì cực lớn đầu năm: giảm béo, làm trắng da, trị nám, trị mụn,... và 20 dịch vụ hot

Spa ơi, mình muốn giảm giảm béo dưỡng sinh 10 ngày với vùng bụng. Mình sẽ được giảm bao nhiêu thế, chi phí còn lại là bao nhiêu?

15. Saigon Smile Spa

Xin chào bạn,

Giảm béo dưỡng sinh Nhật Bản là phương pháp giảm béo an toàn và khoa học nhất hiện nay. Đây được coi là bước cải tiến tuyệt vời từ phương pháp giảm béo tác động cơ xương chậu của Nhật Bản nhưng thời gian cho một liệu trình được rút ngắn lại trong 10 ngày với 10 buổi trị liệu liên tiếp. Kết quả sau một liệu trình: bạn giảm được từ 4 – 5kg trọng lượng cơ thể và 20 – 30cm số đo vùng giảm béo – mức giảm lý tưởng nhất được các bác sỹ khuyến cáo. Đặc biệt, kết quả này được phụ nữ Nhật Bản tin cậy khi Form dáng sau giảm béo được duy trì ổn định và lâu bền.
    Chi phí trọn gói giảm cân và giảm chuyên sâu vùng bụng pp giảm béo dưỡng sinh 10 ngày liên tiếp là 15.500.000 bạn nhé. Nhưng từ 20/2 - 20/3/2013 này, SSS đang có chương trình khuyến mại ưu đãi 20% cho hơn 30 dịch vụ độc quyền, trong đó có giảm béo.
    Như vậy, bạn chỉ phải thanh toán 12.400.000 cho liệu trình giảm béo này thôi.

Cảm ơn bạn đã quan tâm tin tưởng và mong muốn sử dụng dịch vụ tại SSS!

16. honglien82

honglien82 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Lì xì lớn: Giảm giá 20-25% giảm béo, làm trắng da, trị mụn... và 20 dv hot nhất

Sau tết mình tăng tận 3kg. Mới chỉ có 12 ngày mà đã thế là thế nào nhỉ? Ngủ nhiều có béo lên không SSS?

17. Vothy

Vothy Thành viên mới

Ðề: Lì xì lớn: Giảm giá 20-25% giảm béo, làm trắng da, trị mụn... và 20 dv hot nhất

Sss ơi, cho mình hỏi: Mình là khách cũ của spa, lúc trước mình đã sử dụng trắng hồng da mặt. Giờ mình muốn chuyển sang làm dịch vụ trắng da takano Nhật thì chi phí còn là bao nhiêu? Cám ơn Sss.

18. me_ximuoi

me_ximuoi Thành viên tập sự

Hình như dịch vụ tắm trắng cũng đang có khuyến mãi đúng ko SSS? Vậy mình hẹn đến tư vấn tại spa chỗ Hồ Văn Huê lúc 10h30 ngày thứ bảy tuần này nhé. Thank.

19. cuctim

cuctim Thành viên sắp chính thức

Mình rất hài lòng khi làm trắng da mặt Takano Nhật ở SSS, da trắng sáng và mềm mịn hơn rất nhiều. Mình muốn hỏi làm hết liệu trình trắng này thì dưỡng da hàng tuần như thế nào, 1 tuần dưỡng 1 lần có được không? nhân dịp SSS có chương trình khuyến mại, mình tính mua thêm gói nữa.

20. Saigon Smile Spa

Xin chào bạn,

Ngủ quá nhiều hay quá ít đều ảnh hưởng xấu tới sức khỏe của bạn. Không chỉ dẫn đến tình trạng suy nhược cơ thể, ngủ nhiều còn gây ra các vấn đề tim mạch, béo phì...
    Ngủ nhiều khiến cơ thể có ít thời gian để đốt cháy năng lượng được dự trữ như chất béo do đó dễ gây ra béo phì. Nằm quá lâu trên giường cũng sẽ khiến bạn nhức mỏi cơ và đau lưng là một vấn đề nan giải.
    Ngoài ra, ngủ nhiều cũng gây ra các bệnh về tim. Một số nghiên cứu cho thấy ngủ nhiều sẽ tăng nguy cơ mắc bệnh tim mạch.
    Vì những hậu quả trên bạn hãy lập ra cho mình một thời gian ngủ nghỉ thích hợp để không có những ảnh hưởng xấu đến sức khỏe của bản thân mình bạn nhé! Đồng thời, thời gian nghỉ tết kéo dài cũng gây các thói quen ăn uống không điều độ cũng dễ tăng cân, và tích trữ mỡ, nhất là những vùng bụng, đùi, mông, bắp tay.

Hãy tới Saigon'smile Spa để chúng tôi thăm khám, cân đo và phân tích chỉ số cơ thể bạn. Từ đó đưa ra phương pháp giảm béo thích hợp với bạn nhé.

Cảm ơn bạn!

honglien82 thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.