Kinh nghiệm: cảnh giác về giảm cân green coffice rởm

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi tuanhung808, 2/7/2010.

1. tuanhung808

tuanhung808 Thành viên chính thức

Mình mới sinh béo quá nên rất quan tâm đến các loại thuốc giảm cân. mình cũng đã thử dùng rất nhiều loại và cảm thấy hfợp với green coffice nhất .nhưng dạo gần đây có quá nhiều loại thuốc này là loại rởm . nửa tháng trc ở cơ quan mình có chị mua 1 hộP GREEN COFFICE ở bên đường nguyễn sơn gia lâm tuyến phố đc mệnh danh là chợ mỹ phẩm đồ xách TAY nổi tiếng tai hà nội với giá 150k . chị ý có hỏi sao mà rẻ thế thì đc các cô nhân viên tư vấn là vì chỗ em chuyên bán buôn nên mới có giá đó.
    Chị ý uống thì thấy nó có mùi vị rất khác với loại mình đã dùng trc đó mà hoàn toàn ko hề giảm đc 1 kg nào trong khi đó 1 hộp trc chị ý xuống đc gần 4kg . vấ
    rất bức xúc về chất lượng và mùi vị của hộp green coffice vừa rồichị ý có mang lại cửa hàng hỏi tái sao lại có mùi vị khác nhau như thế thì đc các em bán htrả lời như sau
    . hàng thì vẫn thế mà chị ko xuống cân là do chị ăn nhiều quá đấy. cty nó thay đổi thành phần trong gói trà để nó ngon hơn và dễ uống hơn
    quá bức xúc với câu trả lời vô trách nhiệm của mấy em nhân viên chị bạn mình muốn tim ra sự thật về loại thuốc mà mình đã mua nên chị ý gọi lại cho nhân viên của cty best share tại việt nam mà lần đầu chị ý mua hộp đầu tiên thì đc biết đúng là cty đã thay đổi mẫu mã để tránh hàng giả thay vì những gói trà bên trong chỉ có chữ green coffice còn có thêm chữ best share o góc hai mặt gói mới là hàng thật của cty còn thành phần cũng như chất lượng thì kô thay đổi .
    giá hàng cty vần là 250k 1 hộp và kô hề có giá rẻ như vậy . sau vụ bạn mình như vậy mình nghĩ các mẹ nên cẩn thận với những nơi bán hàng quá rẻ vì mình nghĩ nếu người bán hàng có cạnh tranh nhau về giá cũng chỉ rẻ hơn nhau 10 hoặc 20k là cùng còn nhiều hơn thì các mẹ nên xem lại về chất lượng
    có 1 cách rất dễ để phân biệt các mẹ nhé . khi mua các mẹ cứ bảo người bán hàng bóc ra xem bên trong gói tra nhỏ ở góc 2 mặt có in chữ màu best share kô nếu kô có thì đó là hàng rởm đó và cty hoàn toàn kô chiu trách nhiệm về sản phẩm đâu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tuanhung808
    Đang tải...

2. heidivuong

heidivuong Banned

Ðề: cảnh giác về giảm cân green coffice rởm

Các chị làm vậy chi cho khổ vậy. Em thấy cứ tập thể dục đều đặn là duoc. Cần gì chạy theo cái vụ này

3. đĩa thể dục

đĩa thể dục Giảm Béo Nhanh 0932066389

Haiz uống phải thuốc giả thì cũng nguy hiểm các mẹ nhỉ

4. sapphire41

sapphire41 Banned

Các chị đừng ham muốn mấy cái này quá. Thực tế đàn ông bảo phụ nữ có da có thịt vẫn là số 1. ^^

5. BoBanhBao

BoBanhBao Thành viên tích cực

Cái Green Coffee này tốt mà, có điều không phải bạn nào cũng dùng được mùi cafe, nhà mình sắp tới có nhập khẩu trà giảm cân của Pháp về, toàn hương vị trà hoa quả tự nhiên như mình vẫn dùng ở văn phòng. Cái này bạn nào học doctoral bên pháp là biết ngay :D khi nào có sản phẩm mình sẽ up lên cho các mẹ ủng hộ nha.

6. thuocmuoi

thuocmuoi Banned

Green Coffee rất tốt đó trước mình cũng giới thiệu cho khách nhiều lắm
    Bạn cần mình sẽ cho địa chỉ qua mà lấy hàng chính hãng luôn đó
    Gửi vào inbox cho mình, đây là mình chỉ giới thiệu thôi nhé