Thông tin: Hội các mẹ chòm sao Thiên Bình (24/9-23/10)

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi leling, 10/11/2012.

1. leling

leling 01666631919

Ðề: Hội các mẹ chòm sao Thiên Bình (24/9-23/10)

Thiên Bình sinh ngày 28/9
    Thiên Bình sinh ngày 28 tháng 9 thích là tâm điểm chú ý. Họ có một nét duyên dáng, dạt dào tình cảm, sức quyến rũ tự nhiên, họ thường sử dụng để đạt được mục tiêu. Có tính nghệ sĩ và đôi khi lập dị, họ giao tiếp thông thạo thông qua
    "ngôn ngữ cơ thể". Người sinh ngày 28 tháng 9 có cá tính mạnh và có thể được coi là không thành thật hoặc phù phiếm bởi những người khác ghen tị với sự hấp dẫn của họ.

Bạn nên nắm lấy: tài năng, lòng tự trọng, sự tận tâm làm việc

Bạn nên tránh: tự ái, một trái tim không kiên định, tình yêu hời hợt

Bạn bè và người yêu

Người sinh ngày 28 tháng 9 có khả năng tạo ra sự tôn sùng từ những người ngưỡng mộ. Họ là người quyến rũ. Trong tình yêu, họ có thể có lựa chọn từ những người mến mộ. Điều này có thể có một tác động tiêu cực hay tích cực, tùy thuộc vào cá tính và đảm bảo tình cảm của cá nhân.

Con cái và gia đình

Thiên bình sinh ngày 28 tháng 9 nói chung được yêu quý bởi gia đình. Đôi khi họ có một mối quan hệ hơi đối lập với con cái của họ, mặc dù điều này có thể là một vấn đề tạm thời. Họ hiểu rằng xung đột có thể giảm đáng kể miễn là các bên nói chuyện với nhau.

Sức khỏe

Người sinh ngày 28 tháng 9 tự hào về ngoại hình của mình và có thể theo đuổi chế độ ăn uống kỳ cục. Họ không phải là người có tính kiên nhẫn và luôn luôn sửa chữa nhanh chóng. Người sinh ngày này có thể hưởng lợi từ thời gian cô đơn để suy nghĩ về bản chất của cuộc sống của họ.

Sự nghiệp và tài chính

Mặc dù tính cách hơi phô trương của họ, họ thường tìm kiếm những thách thức chuyên nghiệp trong các lĩnh vực cho phép họ thưởng thức hình ảnh phản chiếu của họ. Học cách sống trong một ngân sách có thể là một thách thức thực sự cho những người này, nhưng nó là một bài học mà họ cần phải nắm vững.

Ước mơ và mục tiêu

Đàn ông và phụ nữ sinh ngày này cần phải học tính bền bỉ và khả năng chịu được sự trì hoãn và thất vọng. Khi họ duy trì thói quen làm việc tốt và không bị ám ảnh về việc phải mất bao lâu cho một giấc mơ trở thành sự thật, họ đã giành chiến thắng được một nửa trận chiến.
    Quagi.vn

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. leling

leling 01666631919

Thiên Bình sinh ngày 29/9

Thiên Bình sinh ngày 29 tháng 9 là những người nhạy cảm, thích giữ bí mật. Họ có mối quan hệ tốt trên cơ sở một với một, nhưng gặp khó khăn trong một nhóm lớn hơn. Họ có sự quyến rũ của người cung Thiên bình điển hình, nhưng có thể không có sự tự tin để thể hiện nó. Họ cũng vô cùng tháo vát. Họ đánh giá kinh nghiệm của những người khác và thường sự thành công của họ nhờ sự giúp đỡ của một người cố vấn.

Bạn nên nắm lấy: tinh thần tiên phong, khả năng giao tiếp, sự thật sáng tỏ

Bạn nên tránh: mê tín, mặt tối của linh hồn, sự hoài nghi

Bạn bè và người yêu

Những người này phụ thuộc vào bạn bè để giúp họ vượt qua thời điểm khó khăn. Trong khi họ có thể đánh giá cao những giá trị xã hội của những người bạn tốt, họ thích thúc đẩy các mối quan hệ có ý nghĩa hơn. Họ chân thành và có trí nhớ lâu dài. Trong tình yêu, do có kỳ vọng cao, nếu không thành công, có thể dẫn đến một trái tim tan vỡ.

Con cái và gia đình

Người sinh ngày 29 tháng 9 có thể cải tạo lại cuộc sống gia đình sau nhiều năm chịu sự ghẻ lạnh về tình cảm. Người sinh ra trong ngày này bảo vệ con cái của mình, thường là do kết quả của những gì họ trải qua thời thơ ấu. Họ có thể có một thời gian khó khăn cho phép con cái của họ sự tự do mà chúng cần để phát triển tình cảm.

Sức khỏe

Đàn ông và phụ nữ sinh ngày 29 tháng 9 không phù hợp với các thói quen tốt cho sức khỏe và tập luyện. Họ bắt đầu với sự nhiệt tình, nhưng sẽ bỏ bê dần khi họ mất hứng thú. Người sinh ngày này là người hướng về bạn bè nên họ có thể theo đuổi một chương trình tập thể dục tốt nhất nếu họ có một người bạn tập cùng.

Sự nghiệp và tài chính

Người sinh ngày này rất quan tâm tới kiến thức, hiểu biết. Họ là những giáo viên xuất sắc, những người biết làm thế nào để thu hút người khác vào thế giới học tập và thông thái của họ. Mặc dù họ có kỹ năng tài chính và kinh doanh rất tốt, họ không bị thúc đẩy bởi tiền bạc. Họ là người có đầu óc quản lý tiền nhưng không tiết kiệm theo cách truyền thống.

Ước mơ và mục tiêu

Thiên bình sinh ngày 29 tháng 9 có một quyết tâm lặng lẽ giúp họ hoàn thành mục tiêu của mình. Khi còn là thanh thiếu niên, họ có thể có những khó khăn trong phân biệt giữa mục tiêu và những mơ ước viển vông. Họ cần phải trở nên độc lập hơn trong các mối quan hệ của họ. Một khi họ cảm thấy được sức mạnh của họ, những người đàn ông và phụ nữ thực sự có được thành công của riêng mình.

QuaGi.vn (dịch)

3. vongdautam

vongdautam Cơ sở sản xuất vòng dâu tằm An huy 0909886836

vào thăm cả nhà...................

4. leling

leling 01666631919

Mẹ vongdautam sinh nhật bao nhiêu vậy để em update post 1

5. leling

leling 01666631919

Thiên Bình sinh ngày 30/9

Thiên bình sinh ngày 30 tháng 9 sống xa lánh và tách biệt với mọi người, nhưng tính cách của họ giống như một miệng núi lửa nằm dưới một tảng băng trôi. Với tất cả tác phong lịch sự và xu hướng cầu toàn, họ dường như có chúng cùng lúc, nhưng đó là thực chất chứ không phải khoa trương. Họ tập trung vào thành tích và sẵn sàng nắm giữ tất cả những thứ khác.

Bạn nên nắm lấy: sự cởi mở, một tinh thần tha thứ, sự uyên bác

Bạn nên tránh: quan trọng hóa vấn đề, lòng tự phụ, ganh đua

Bạn bè và người yêu

Người sinh ngày này có thể cứng đầu và thậm chí hơi vô lý. Họ đòi hỏi rất nhiều từ bạn bè, bao gồm cả lòng trung thành mãi mãi. Tình yêu thường đi kèm với những rắc rối riêng với những người này. Họ lý tưởng hóa sự lãng mạn nên thường xuyên yêu sai người.

Con cái và gia đình

Người sinh ngày 30 tháng 9 thường khá hư khi còn trẻ. Họ có thể thích một mối quan hệ gần gũi với phụ huynh và kỷ luật có thể còn thiếu. Một khi họ trở thành cha mẹ, họ buộc phải "lớn lên". Học cách trở nên ít tự cho mình là trung tâm là bài học tốt nhất mà họ có thể học và giúp họ trở thành người biết nuôi nấng và chăm sóc con cái.

Sức khỏe

Thói quen về sức khỏe của Thiên bình sinh ngày 30 tháng 9 thường được thúc đẩy bởi mong muốn của họ để duy trì sự hấp dẫn. Thường xuyên tập thể dục và có một chế độ ăn uống giàu protein, canxi, và vitamin nhóm B sẽ mang lại sức sống mà họ mong muốn.

Sự nghiệp và tài chính

Người sinh ra trong ngày này là ông chủ hoặc giám sát có hiệu quả bởi vì họ có thể đọc được tính cách của người khác, và họ có khả năng để thúc đẩy mọi người. Họ suy nghĩ về những điều lớn lao và không bị giới hạn bởi hoàn cảnh. Họ có khả năng để kiếm rất nhiều tiền, nhưng họ thường xuyên chi tiêu nhiều hơn so với họ kiếm được.

Ước mơ và mục tiêu

Thiên Bình sinh ngày 30 tháng 9 biết làm thế nào để mọi điều được thực hiện. Họ từ chối những điều tiêu cực, đó là lý do tại sao họ hiếm khi thất bại. Thậm chí nếu họ có, họ coi đó là một bước lùi tạm thời. Họ có một sự khao khát kỳ lạ đối với cuộc sống. Họ làm việc chăm chỉ, chơi hết mình, và không bao giờ ngừng phấn đấu.

QuaGi.vn (dịch)

6. mehyquan

mehyquan Luôn yêu chiều bản thân

Một topic để lui tới, chị cũng thiên bình đây.

leling thích bài này.
  7. leling

leling 01666631919

mehyquan cho em ngày sinh để em update post một nhé

8. leling

leling 01666631919

Thiên Bình sinh ngày 1/10

Thiên bình sinh ngày 1 tháng 10 có một tinh thần táo bạo và kiên quyết và có khả năng phục hồi sau những thời kỳ khó khăn. Họ thích được mọi người chú ý, nhưng có quá nhiều sự thán phục của người khác khiến họ xuất hiện tự cao tự đại hay phù phiếm. Đàn ông và phụ nữ sinh ngày 1 tháng 10 hiểu sự cần thiết phải xây dựng tương lai của mình dựa trên những thành công trong quá khứ. Họ có một bản năng đưa ra các quyết định đúng đắn.

Bạn nên nắm lấy: tính cẩn thận, chấp thuận, những kỷ niệm hạnh phúc

Bạn nên tránh: tính khí độc đoán, không chấp thuận, người nhỏ mọn

Bạn bè và người yêu

Bạn bè đóng một vai trò quan trọng trong cuộc sống của đàn ông và phụ nữ sinh ngày 1 tháng 10. Họ có một loạt các quan hệ xã hội, nhưng chỉ một số nhỏ các bạn bè rất thân mật. Người sinh ngày này cực kỳ lãng mạn. Họ yêu và chia tay một cách nhanh chóng. Sau khi kết hôn, họ sẽ cố gắng để giữ duy trì sự lãng mạn.

Con cái và gia đình

Cuộc sống gia đình có ảnh hưởng lớn tới Thiên bình sinh ngày 01 tháng 10. Tuổi thơ bình dị của họ có thể làm cho họ luyến tiếc quá khứ. Họ có những ý định tốt nhất để hoàn thành vai trò làm cha mẹ, nhưng họ có thể thấy bận rộn với trách nhiệm nghề nghiệp. Họ thiết lập các quy tắc nhằm cung cấp các lời chỉ dẫn xã hội và tinh thần cho con cái.

Sức khỏe

Bởi vì bản chất nói chung là lạc quan của họ, người đàn ông và phụ nữ sinh ngày 1 tháng 10 có chút vấn đề đối phó với sự căng thẳng. Nhìn chung vừa phải trong tất cả mọi thứ, những người này thường giữ cho trọng lượng của họ ở mức thấp. Mặc dù họ ghét đổ mồ hôi, họ thường duy trì một chương trình tập luyện thường xuyên.

Sự nghiệp và tài chính

Người sinh ngày này thường theo đuổi sự nghiệp mà cung cấp cho họ một cơ hội để thể hiện cam kết của họ với những người kém may mắn. Có lẽ vì họ biết quá rõ họ cảm thấy tốt thế nào khi dành tiền kiếm được cho những thứ đẹp đẽ, họ có thể không tin tưởng bản thân mình trong vấn đề tiền bạc.

Ước mơ và mục tiêu

Thiên bình sinh ngày 1 tháng 10 có tinh thần để vượt qua nghịch cảnh, mang đến cho họ sự hài lòng lớn bởi vì nó cho phép họ chứng minh dũng khí thực sự của mình. Họ tìm kiếm sự hòa hợp trong tất cả các khía cạnh của cuộc sống. Điều này có thể yêu cầu một số hy sinh trong các mối quan hệ cá nhân, nhưng họ rất vui mừng để thực hiện những hy sinh nếu nó mang lại sự an tâm.

QuaGi.vn (dịch)

9. mehyquan

mehyquan Luôn yêu chiều bản thân

cùng ngày với me Tuthoi nha e..............

10. leling

leling 01666631919

Nhìn ava của chị phê quá đi thôi

mehyquan thích bài này.
  11. bodoicon_1312

bodoicon_1312 Em yêu bộ đội cụ Hồ

em đăng kí 1 suất ah,em sinh ngày 1/10 đây!

leling thích bài này.
  12. people_smile_up

people_smile_up Thành viên rất tích cực

Một like cho các mẹ sao Thiên Bình nhé! Mình cũng sao này đây, cho mình nhập gia với nhé!

leling thích bài này.
  13. people_smile_up

Món chân gà muối nhà em ngon thật! Ăn là nhớ..nhưng gần đây chị thấy có hàng chân gà muối khác + chân gà rút xương nữa. Ko biết có phải cùng nhà với em ko nhưng thấy khác địa chỉ và số điện thoại đấy.

leling thích bài này.
  14. leling

leling 01666631919

Thế mẹ people_smile_up sinh nhật hôm nào vậy

15. umbalala

umbalala Thành viên kỳ cựu

Cho e điểm danh nhà mình với a....em Thiên bình 29 - 09. có mẹ nào trùng ngày với em ko?

16. people_smile_up

Mình sinh ngày 03/10. Hình như có trùng với 1 mẹ trong này thì phải. :D

17. people_smile_up

Mình ko kinh doanh hay buôn bán gì cả, dân văn phòng thôi, nhưng thấy link của các mẹ có nhiều món hấp dẫn quá. Sẽ ủng hộ các mẹ nhiệt tình vì mình.. là người hay tụ tập ..bạn bè. Mua hàng của các mẹ trong hội..tự dưng mình cảm thấy "yên tâm" hơn so với việc lúc trước mình chưa biết 1 chút gì về các mẹ cả.
    Chúc hội sao Thiên Bình ngày càng mở rộng và phát triển các mẹ nhé!

bodoicon_1312 thích bài này.
  18. people_smile_up

Em ngocanh_jiro ...ơi, cho chị đăng ký 2kg chân gà muối vào thứ 7 tuần này nhé. Em ship đến cổng
    trường mầm non Nghĩa Đô giúp chị (khoảng 19h). Không mất phí ship đúng ko em, tổng thiệt hại của chị là 220k?

Sửa lần cuối: 25/4/2013
  19. Nghelun

Nghelun Thành viên kỳ cựu

Thiên Bình 10/10. Xin chào cả nhà hihi

20. meBom3009

meBom3009 Thành viên nổi tiếng

Dậy nửa đêm không ngủ lại được, loanh quanh thế nào lại gặp hội này, hihi.
    Cho mình gia nhập hội với nào. Mình Thiên Bình 30/9. Xin chào cả nhà!!