Tuần 2: Mẹ không phải lo lắng con thiếu chất nữa vì đã có sữa Dutch Lady Complete

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi mocmeo81, 23/5/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mocmeo81

mocmeo81 Thành viên tập sự

Mình biết một chế độ ăn uống hợp lí cho trẻ là khi cơ thể của con có chế độ ăn uống đúng và cân bằng giúp con cải thiện được sức khỏe, chiều cao, cân nặng... một cách toàn diện nhất.Và vì thế mình luôn cung cấp cho con thực đơn với chế độ giàu Protein.
    Protein các mẹ có thể đơn giản tìm thấy trong thịt, cá, trứng, sữa, đậu và các sản phẩm sữa các mẹ ạ!
    Như các mẹ cũng đã biết trên thị trường hiện nay có vô vàn hãng sữa , và tiêu chuẩn của mình đặt ra là phải đảm bảo chất dinh dưỡng thiết yếu, và không biết các mẹ thì thế nào chứ riêng cá nhân mình khi đi chọn sữa cho con mình luôn quan tâm đầu tiên đến thành phần dinh dưỡng có trong sữa.Mấy chị làm cùng phòng mình thì chỉ con con uống sữa nhập khẩu, thấy đắt tiền là mua cho con, nhưng mình thì nghĩ khác, sữa đắt đó nhưng có phù hợp với con mình không. Và khi biết đến sản phẩm Sữa bột Dutch Lady Complete dành cho trẻ từ 2 đến 6 tuổi trở lên. Đúng sản phẩm mình đang cần, mình mua về thử cho con 1 hộp 900g, tháng đầu chưa thấy biểu hiện rõ lắm, nhưng con thích uống vì hương thơm và độ ngột vừa phải nên tháng sau mình vẫn tiếp tục cho con dùng Dutch Lady Complete. Thật bất ngờ khi hôm đó sang nhà chị bạn chơi, thầy bàn cân điện tử mà hàng tháng chị vẫn dùng để theo dõi cho bé nhà mình, con nhà minh tăng cân đó, mình cười nhẹ nhõm vì sự lựa chọn của mình là đúng đắn. Ai cũng khen mình khéo chăm con. Mình được biết Dutch Lady là một trong những thương hiệu sữa hàng đầu tại Hà Lan, trực thuộc tập đoàn thực phẩm Royal FrieslandFoods, có bề dày lịch sử trong ngành sữa với trên 130 năm kinh nghiệm hoạt động trên toàn thế giới nên mình rất yêu tâm khi chọn sản phẩm này cho con yêu nhà mình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mocmeo81
    Đang tải...

2. vongdautam

vongdautam Cơ sở sản xuất vòng dâu tằm An huy 0909886836

Ðề: Tuần 2: Mẹ không phải lo lắng con thiếu chất nữa vì đã có sữa Dutch Lady Complete

vote cho bài viết cảu bạn nhé...........

mocmeo81 thích bài này.
  3. mocmeo81

Ðề: Tuần 2: Mẹ không phải lo lắng con thiếu chất nữa vì đã có sữa Dutch Lady Complete

Cảm ơn bạn nhé. Chúc bạn đắt hàng

4. mocmeo81

Bây giờ mình ko phải lo lắng nữa rồi vì đã có Dutch Lady Complete

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.