Hà Nội: Mời ngắm và shopping hàng tơ lụa Vạn Phúc - Hà Đông nhé

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me2Con, 22/4/2008.

1. me_Ryan

me_Ryan Thành viên đạt chuẩn

Bác ơi Bác cứ chọn cho em đi. Em luon cửa hàng trong này mấy tháng rồi mà chẳng mua được cái gì cả. Toàn bà Vân nhà em mua cho em từ trước giờ. Giờ về đây koo ai chọn cho ca nên chẳng mua được gì. Giờ có Bác may quá. Bác cứ chọn cho em vô tư đi. Người khác chọn cho em thì được chứ em mà tự thì ai cũng chê. Tiền nong đắt rẻ không thành vấn đề gì cả đâu Bác. Đang trong thời gian đầu tư hehe (mới được tăng lương nữa). Thanks bác nhiều

2. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Ai cũng như khách vip này thì mẹ cháu vừa sướng vừa lo ;)

Thứ hai chuyến hàng đầu tiên cập cảng Sài gòn nhá (free ship HN - TPHCM thôi nhá), mẹ cháu chịu khó đến lấy hộ.

Có gì thông tin lại ngay nhé. Tks lot lot vì ủng hộ nhiệt tình và quên mình :mrgreen:

3. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hàng xuất khẩu châu Âu - Giá đặc biệt

Mời các mẹ ghé cửa hàng để lùng thêm đồ cao cấp, giá rẻ bất ngờ nhé:

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?p=198381&posted=1#post198381

hoặc Vào đây

Đảm bảo hàng đẹp, đúng tiêu chuẩn cao cấp, không lỗi, không phải hàng sold

Riêng sáng chủ nhật, ngày 25/5/2008, như đã thông báo, cửa hàng đóng cửa để đi hội chợ Lamchame.com 1-6 .

Cửa hàng mở cửa lại từ 14h chiều cùng ngày, he he

Mời các mẹ đi hội chợ rồi cùng em về cửa hàng luôn nhé :twisted:

4. me hien

me hien Thành viên tích cực

3. Hàng xuất khẩu, giá nội bộ

Áo hiệu Esprit, kiểu dài, thắt đai, màu : đỏ, mồng tơi, đen, tím, trắng, nâu

Tớ muốn mua cái áo màu đỏ, thắt đai nhé, tớ thường mặc size M, bạn có thể cầm luôn cả màu xanh à hồng đến để xem được không, bản chất thì vẫn thích đỏ, nhưng vì chưa nhìn thấy nên có thể đem đến nhé, cả vận chuyển là 135K hả.

À, mà chỗ bạn có quần ngố màu trắng không? tớ cũng muốn mua, hôm nay bạn mang đến nhà tớ nhé. Tớ quan tâm cả cái váy kẻ kiểu Hàn Quốc nữa đấy

5. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Mẹ nó bảo tớ mang đến mà địa chỉ với số điện thoại không pm cho tớ thì tớ biết đằng nào mà lần. Nhắn địa chỉ vào điện thoại tớ 0979759588 nhé. Tớ sẽ mang áo dài ESprit đỏ và hồng (không có xanh mà là tím, cam, nâu, trắng nhé) váy kẻ HQ, và ngố trắng cho mẹ nó

Pm ngay để tớ mang qua, còn muộn thì phải hẹn hôm khác mẹ nó thông cảm nhé

6. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Loa loa loa, thông báo hàng mới đây:

Mời các mẹ đặt quần lụa đen, áo cổ lượn eo ôm kiểu Nhật qua lấy hàng nhé

Mới có rất nhiều bộ đồ nhiều hoa văn màu sắc đẹp lắm

Và mới có áo thêu đủ màu đủ số

Mời các mẹ qua nhé

7. MomMi

MomMi Chia sẻ nếu cần sẻ chia

bạn ơi, 57 đường Nguyên Hồng là cùng phía với KFC hay đối diện . Hôm trước tớ tìm mà không được

8. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Cửa hàng mình ở bên đối diện với KFC bạn ạ (cách khoảng 200m), từ ngã tư Huỳnh Thúc Kháng cắt NGuyên Hồng, mạn có KFC, bạn đi qua 2 ngã ba thì đến

số điện thoại ở chữ ký bạn nhé

9. MomMi

MomMi Chia sẻ nếu cần sẻ chia

chiều hôm qua đi làm về tạt vào mua được một áo , một quần, nhưng mà làm sao lúc thử áo Espirit ở đấy( cái màu đỏ) thì vừa mà khi chọn cái màu nâu cùng sz L thì về nhà mặc chật :( , cả quần cũng vậy.
    Chiều nay mình mang qua đổi được không ? Thanks.

10. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Ơ thế chiều nay mẹ nó không mang áo nâu ra đổi ah? Thế gửi lại mỗi cái quần nâu thôi?

Thế cái áo vàng và cái chân váy bò mang về có lăn tăn gì không? May tớ ở đấy mới kiếm được hai cái ổn ổn, chứ đúng là nhìn cái đống đấy, ai cũng toát hết cả mồ hôi. Khổ thân nhất bác Vân, ôm cái đống đấy vào là cứ toát mồ hôi cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng . hé hé

Có gì thông tin phát nhé, không toàn tớ tư vấn, về mẹ nó không thích thì đến lượt tớ áy náy đấy.

11. me_Ryan

Cám ơn Bác Hoa em nhận được đồ rồi. Đã chụp ảnh toàn bộ. Hôm nào post lên để các mẹ xem em làm người mẫu luôn. Mấy bữa nay đang diện đi làm dận CHỊ BÌnh mặc quần trắng thêu rộng quá nên em được nhận nốt rồi. hí hí thử trong Văn phòng cho toàn bà con ngắm luôn. Hí hí lại còn được free Shipping nữa chứ.
    Còn 2 cái quần Linen đen với lại quần xanh thêu của em nữa nhé bác. 2 quả áo phông màu nâu với màu đỏ nữa. À mà 1 cái quần sooc giống của chị Bình nhưng màu khác bác nhá , Lúc nào bác gửi vào cho em. Koo ai vào thì gửi chuyển phát nhanh cũng được bác. hehe em thấy tiền ship koo đáng lo ngại lắm.
    Cám ơn Bác nhìu nhìu

12. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Vân ơi, quần sooc chỉ còn một cái màu đó thôi, và size S, nếu chị Bình mặc rộng thì để chị gửi cái này size S vào , rồi em mặc size M kia nhé, có được không?

Quần linen đen hiện chỉ còn size M nhưng chị mặc còn hơi kích nên không gửi cho em vội, lúc nào có size L thì chị gửi cho em nhé

Quần xanh hôm nọ cho em xem cũng là size M, sợ em không chui lọt nên chị cũng không gửi

Chị post một số mẫu size L em có thể mặc vừa đây, nếu em ưng thì confirm, chị gửi vào cho em nhé

13. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Size L

Áo phông các màu (không còn màu đỏ kiểu ngắn)

Áo phông ngắn màu tím, chất dày:

Áo phông ngắn màu nâu nhạt:

Áo sát nách màu be có đính hạt ở cầu vai trước ra sau, chiết 6 ly ở lưng, có đủ size;

[​IMG] [​IMG]

Quần ngố thêu màu xanh lá cây, rất đẹp, dài qua đầu gối, gấu có thể rút dây bo gấu hoặc để ống suông tùy ý

[​IMG] [​IMG]

Quần màu đỏ sậm, họa tiết thêu ren nhẹ nhàng ở gấu, dài qua đầu gối, đến khoảng giữa bắp chân:

[​IMG] [​IMG]

Quần màu xanh lá nhạt, hơi loe một chút thôi chứ không như trong ảnh đâu, dài trên mắt cá chân

Quần hồng nhạt, trơn, dài trên mắt cá chân (cái này size M, nhưng rộng hơn các size M khác, có co giãn)

14. chipaoe

chipaoe Thành viên kỳ cựu

he he bi giờ mới có dịp ủng hộ bà đây,bộ sườn xám còn ko ? tôi mua cho 2 đứa cháu gái 5tuoi cao 1m1 nang 21 kg,dua 6 tuoi cao 1m15,nang 21 kg . toi lay mau hong thoi nhe con thi de cho toi nhe ,co ship hang cho toi dc ko ? ro gia ntn de toi gui tien nhe .thanks ba nhiu

Sửa lần cuối: 31/5/2008
  15. me_Ryan

Chúc mừng sinh nhật Bác Hoa nhé.
    Hôm nay em mới vào xem được đây Bác. 2 cái áo bác gửi cho em 1 cái áo nâu với cái áo tím Bác ạ. Áo phông ngắn Bác nhé để mặc quần ngố. hì hì quần mà size M thì chắc em mặc không vừa rồi. Cái quần sooc giống của chị BÌnh koo có thì thôi Bác ạ. Chị BÌnh mặc cái đó cũng vừa vì nó co dãn nên chị BÌnh mặc rồi. Cái quần trắng em mặc hơi bị đẹp. Nhưng mà chưa có thời gian để post lên để cả nhà xẹm
    Cái quần đến mắt cá chân màu be em thấy cũng đẹp đó chị . Chị gửi cho em cái đấy nhẹ CÒn quần linen thì lúc nào có bác gửi cho em

16. Bill_Bờm

Bill_Bờm Thành viên sắp chính thức

@Me2con: Bà ơi cho tôi hỏi với, bà không có bộ đồ mặc nhà cho người khoảng 60 tuổi à, tôi tìm chả thấy . Tôi muốn mua mấy bộ cho mẹ tôi . Mô tả sơ sơ nhé: Mẹ tôi cao 1m58, nặng 60kg, tuổi 60, bụng to ===> Bà có bộ nào hợp với mẹ tôi không ?

17. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Mang đến địa chỉ ở chữ ký của bà thì tôi mang được, có gì trước khi đến tôi sẽ ới vào mobile (số ở chữ ký phải không) nhá

Tks đã ủng hộ tui nhiều nhiều :D

18. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Cám ơn em về lời chúc nhé, hôm nay chị cũng vui lắm, tối khuya anh trai và chị dâu dù đi làm về muộn vẫn vác bó hoa to đùng đến tặng, xúc động quá cơ, rồi muộn gần sang ngày mới rồi lại nhận được lời chúc của em, năm nay đúng là tuổi hên của chị đấy:D

Hai cái áo thì chị sẽ gửi vào, quần em định lấy là quần màu xanh lá nhạt đấy nhé, không phải màu be đâu, còn cái quần ngố thêu xanh lá cây và quần lửng đỏ sậm thì em không thích à, hai cái đó bụng rộng chắc em mặc vừa hơn. Confirm chắc chắn để chị gửi bưu phẩm đảm bảo vào cho em nhé. Chị sẽ pm cho em tổng thiệt hại ;)

chịu khó post ảnh lên cho chị ngắm nhé, còn có hứng mà chọn tiếp cho em chứ hi hi

19. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hôm nọ có mẹ nào đã hỏi tui về bộ đồ cho các bà nhỉ, thấy mẹ đó đến chọn rùi, ưng rùi mà chả hiểu đã đưa mẹ đến thử hay mang về cho bà thử chưa.

Tuần trước đang kẹt thêm quả hàng xuất khẩu nên hàng tơ lụa cũng giảm tốc độ nhập hàng đi tý tẹo . Chắc tuần này sẽ bổ sung ngay, nên mẹ nó cứ lượn qua cửa hàng lần nữa nhá. Sáng mai tui ở cửa hàng, mẹ nào có nhã ý muốn tôi tư vấn trực tiếp thì chịu khó ghé qua nhé.

Mai tôi sang ngó nghiêng cho bà nhé, có tôi sẽ loa lên ngay :D

20. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Loa loa thông báo:

Mẹ nào nhắn tin cho tớ order giao hàng, thì làm ơn cho tớ xin 500 địa chỉ nhá, để tớ còn lục hàng và bố trí phục vụ chu đáo