Hà Nội: Medaudo SALE ĐIÊN ĐẢO trang 3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi medaudo, 5/3/2013.

1. Kun mẹ

Kun mẹ Mẹ péo

Ðề: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không ai lè kè.

Chị ơi, quần 664. Quần co giãn 4 chiều cạp chun còn màu gì? em cao 1.56m, nặng 54kg thì mặc sz gì chị?

2. Feb & Aug

Feb & Aug Thành viên tích cực

Ðề: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không ai lè kè.

Em ơi, xin lỗi em hôm nay chị không mang CV10 đi. Mai đổi cho chị được không?

3. mechipyeu

mechipyeu

Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không ai lè

Hôm nào được nghỉ nhất định tôi sẽ rủ Liên ỉn qua nhà bà, hihi...

medaudo thích bài này.
  4. th13082

th13082 Bra shop - 0938896210

OK, vậy giữ cho em 1 cái quần arena nha chị

5. lamanh0502

lamanh0502 Bắt đầu tích cực

Nguyên văn bởi lamanh0502
    Loại 2. Là loại đa phần các chị đang bán trên này. Chất liệu ít spandex và mỏng hơn chút. Để nhận biết, thì cái vỏ hộp in hình quần màu trắng hoặc nhỏ hơn, còn quần cạp chun to hơn loại mã 1604 một chút. giá 70k/hộp 2c. - lấy 3 hộp size L nhé.
    --> tiếc quá, quần loại 2 này hiện tại chỉ còn đúng 1 hộp loại 2x thôi mình ạ. nó tương đương với người mặc quần size 30-32 đấy
    QNU33. Quần đùi cotton cho nữ hàng của công nhân Việt Nam mình làm kế hoạch 3 từ vải dư kho. Cũng chả biết vải này là dư của hãng nào nữa, chỉ biết nó mát và đẹp. Cạp chun 5cm và chất cotton nhẹ nhàng mát mẻ. Có túi hàm ếch 2 bên đủ để đựng những thứ tiện dụng mà đôi khi mua quần không có túi rất bực. Size S M L Quần dài tới giữa đùi nên kể cả ngồi xổm hay đá chân cao khi đi tập cũng vẫn không nhìn thấy gì. Giá tuyệt đẹp, đủ để các chị sắm cho mình mỗi màu 1c diện tứ tung cả hè: 45k/c. lấy 02 cái Size L kẻ xanh, đen.
    --> hiện giờ quần đùi này chỉ còn màu xanh ngọc kẻ trắng thôi. Ngay từ đầu đã không có kẻ đen rồi, chắc mình nhầm sang kẻ navy. Nhưng cái navy cũng hết hàng từ lâu. Hay lấy 1 cái xanh ngọc kẻ trắng và lấy 1 quần đùi mới up mã QNU42 nhé ? nó cũng là quần đùi nhưng xuất Hàn, vải khác, họa tiết khác, mát phết.
    Mang đến 131 Kim mã nhé. ĐT 0988710575.

Cảm ơn mẹ nó, để tớ tìm cái khác vậy.

6. PTTH-HT

PTTH-HT Thành viên tích cực

Chị ui ship hàng cho em chưa? 4h30 em hết giờ làm rồi

7. cuntita

cuntita Thành viên rất tích cực

Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không ai lè kè.

1)ANU75. Áo thun lạnh và cotton lẫn lộn, sát nách, hàng xuất cho Bồ Đào Nha. Áo này đơn giản, chỉ là mặc mát chứ cũng chả dám bảo nó thời trang gì. Tuy nhiên, nếu biết cách kết hợp, trông nó đi với một số đồ rất hay đấy ạ. Áo này có size 0-1-2. Em không dám nhập size to hơn nữa vì người Việt mình thiếu đường sữa nên chưa phát triển đến thế. Bét cũng phải 55kg trở lên mới bon chen dc hàng này nhé. Còi hơn 55kg về làm 2 đường may dịch vào cũng được, chắc thế ! Giá rẻ hơn cả hàng gia công trong nước: 50k/c
    các chị mua để mặc mát ở nhà với quần đùi QNU33 cũng dc, mà mua tặng mẹ, tặng bà, tặng giúp việc cũng dc. Mua đển đi tập cho kín đáo cũng dc.
    2)785. Tank có lớp lót chống xệ ngực, hàng xuất cho Editions. Chất cotton pha nhiều spandex để người mặc lúc nào cũng vào form chứ không bị xộc xệch. Kể cả mặc áo này đi tập thì tần số rung cái dễ bị rung cũng giảm hẳn. Nhiều khi chị em tháo bỏ dây áo để mặc bra theo kiểu quây với áo này cũng k sợ bị xệ thấp vì lớp lót ở trong định vị cho các chị rất chuẩn rồi. Tuyệt hơn là dáng áo cắt không cong eo nên các chị đã đẻ rồi mặc lặn bụng lắm. Màu sắc hoa lá dễ thương. Cái này mặc quanh năm được, mùa đông mặc trong áo vest tối màu cũng đẹp tuyệt. Hiện còn đủ size cho 45kg đến 90kg. Giá 100k
    3)767. Tank dáng A của Bella. Bạn này chất vải cotton pha lanh của nó nhẹ mà mát đến ngạc nhiên. Dáng dài ngang mông, form A nên dấu bụng và dễ phối với áo quây khác màu ở bên trong. Sau lưng là kết cấu chữ I có xếp nhún. Tất cả đều là hàng xuất hịn của Bella, một hãng của Ý. Đủ size cho từ già tới trẻ, từ bé tới to. Giá web của nó chắc các bác đã tự nhìn thấy, Giá em bán: 95k
    Hiện em có các màu: xanh blue, lông chuột, đen, nâu nhạt
    đây là đen, lông chuột và nâu nhạt
    H ơi,hôm nọ bảo E cất cái số 1,nhưng nhìn 2 cái sau cũng ham,trong 3 cái này,E thấy cái nào mát nhất,thì chọn giúp C(theo E mô tả thì có lẽ cái thứ 3 mát nhất,nhỉ?).Mong tin E,

8. Le Huyen

Le Huyen Thành viên tích cực

Giao cho chị 1 áo này : Cho người 60kg nhé ! Huyền 0912508786 - Ngõ 194 Đội Cấn.
    ANU69. Sơmi lanh dáng chảy, hàng xuất nhưng đã bị thay mác. Là hàng xuất dư nên em chỉ có màu vàng mỡ gà này và size dành cho người từ 53kg trở lên. Tay dài, dáng bỏ xuông cũng đẹp và cắm thùng cũng đẹp. Giản dị, không hoa lá cành nhưng đi làm đi chơi vô tư, chả bao giờ hết mốt. Chất lanh mát mặc hè khỏi chê. Giá 180k

9. Bin be bong

Bin be bong Thành viên rất tích cực

sao mình không xem được hình nhỉ? chỉ xem được 1 số ít thôi.

10. medaudo

medaudo 0944038181-0912110299

bụng và mông em kích thước bao nhiêu ?
    nếu bụng tầm trên dưới 80, mông chỉ tầm trên dưới 90 thì vừa size M
    còn bụng tầm trên dưới 85, mông tầm trên dưới 95 thì vừa L
    Hiện nay còn các màu: cam tươi, cam trầm , xanh két, nâu be, caro mận. Em cứ nhìn vào ảnh và diễn giải sẽ biết màu nào nó là ở ảnh nào em nhé.
    vâng, chiều mai giờ hc em ship cho. Hôm nay cũng thấy cô xe ôm báo về là không gọi được điện thoại cho chị, không thấy nhấc máy
    ok em

11. medaudo

Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không ai lè

chị ơi, do post ảnh nhiều , quá tải nên photobucket nó band đó chị. Khổ ơi là khổ. Túm lại là bác chịu khó xem trên link ảnh trưc tiếp vậy nhé, có 4 link ảnh như sau:
    link 1 http://s270.photobucket.com/user/med...?sort=3&page=1
    link 2 http://s1342.photobucket.com/user/me...?sort=3&page=1
    link 3 http://s1274.photobucket.com/?postlogin=true
    link 4 http://s1273.photobucket.com/?postlogin=true
    hoặc nếu máy bên chị không bị chặn Fb, chị vào page của em xem cho dễ nhé:
    https://www.facebook.com/pages/Medaudo/221544194570546

Vâng, chiều mai giờ hc em ship cho.

đúng là cái số 3 là mát nhất chị ạ, dưng giờ này chỉ còn màu nâu nhạt thôi ạ

12. medaudo

em nhắn cho chị lúc 3 rưỡi, giờ thì đã có hàng trong tay rồi, bình tĩnh nhé. Cô xe ôm đi các điểm trong hà nội mà, kiểu gì cũng phải kết thúc chương trình trước 4h30 mà.

13. cuntita

Re: Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không a

Nâu nhạt ấy hợp với quần đùi nào nhất hả E?

14. medaudo

Ðề: Re: Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ khô

hợp với quần đùi xuất hàn Caro ấy vì trong caro đó cũng có màu nâu nhạt, nhưng quần đùi caro chắc sẽ nhăn đấy, còn quần đùi cotton thì không nhăn nhưng nó giờ chỉ còn màu xanh ngọc thôi chị ạ

15. cuntita

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ

Quần đùi caroo nâu nhạt C có rồi.Thế thì hủy cái quần đùi cotton và áo số 1 C đã order,để lấy 1 cái áo này đc k?

16. cuntita

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ

Xanh ngọc thì C k hợp và cũng k thích.Quần đùi caroo nâu nhạt C có rồi.Thế thì hủy cái quần đùi cotton và áo số 1 C đã order,để lấy 1 cái áo này đc k?

17. MePhucNguyen

MePhucNguyen Thành viên chính thức

Mẹ Đậu lấy cho chị mấy thứ này nhé:
    ANU78: 57kg mặc vừa không em?
    ANU72: xanh lá 57kg
    ANAM25: xanh blue (mặc áo Việt Tiến size 42)
    788: bạc hà (màu số 3 trong hình) (mặc áo Việt Tiến size 42)

18. hoacucvang8182

hoacucvang8182 Thành viên nổi tiếng

ANU78. Bộ đồ mặc nhà hàng ARENA nhưng đã bị tháo mác. freesize, Dáng chữ A, cơ bản. Kẻ carro nhã nhặn, dịu. Cái quần của nó dài gần đến đầu gối nếu cao 1,55m. Nên kín đáo. Em xinh xinh hay chị tròn tròn nào mặc cũng có cái hay riêng. Bà bầu hay bà bụng to cũng khoái bộ này nhá. Chất liệu 100% cotton mát tinh tươm. Lại giản dị, chả hoa lá cành gì nhiều. Giá 180k/bộ

Hiền ơi bộ này chị 47kg có vừa ko nhỉ ? pm chị nhé, nếu vừa chị lấy 1 bộ măc cho mát :)
    tks em

19. thongxanhvn1

thongxanhvn1 Bắt đầu tích cực

Re: Ðề: Re: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không a

Tổng kết order của tui nè bà:
    1. ANAM25. Áo polo của Lalp Lauren ngựa nhỏ: cái này hôm nọ dặn rồi nhá, 1 cái màu navy cho giai nhà tớ.--> ok, navy L nhé, nếu áo converse vừa L thì áo này vừa L: chốt hạ em này
    2. ANAM 11. Áo polo nam Converse kẻ ngang: 1 cái màu củ đậu line đen, tối qua lục size rồi, áo này là size L--> ok chốt hạ em này
    3. 754. Phông cổ tim và cổ tròn hàng xuất cho Uniqlo: cái này tớ đã có 1 áo cổ tròn màu navy, giờ muốn lấy thêm dưng mà tớ chả biết tớ thuộc size gì để tớ chọn màu, nếu tớ mặc hơi thoải mái tí để che bụng bia thì là tớ size gì hả mụ ?--> vừa size L, hiện tại size L cổ tim chỉ có màu trắng, size L cổ tròn có các màu: vàng, trắng, đen, rêu, xanh nhạt, nâu, phấn hồng, củ đậu em này tớ chọn màu củ đậu
    4. 783. Legging cotton lửng hàng F21: còn này cạp cao hay vừa hả bà ? Mặc dài đến đâu ?--> cái này hết size L của bà rồi, nó dài tới gối, cạp trên xương chậu chia tay vì không có duyên :D
    5. ANU63. Blazer tay cộc, hàng xuất cho Corllete + CV6. Chân váy đũi hàng xuất cho Corllete: áo màu be + váy màu socola, chắc tớ size 40 hử ? Tớ đang thắc mắc, nếu nóng qus mà ko thích mặc blazer thì tớ lấy thêm cái áo nào cho hợp với váy này hở mụ ? cho nó lịch sự tí đi hội họp í--> bọn này là hàng đũi nên mát, k sợ nóng đâu. trường hợp không thích kết hợp với vest, bà có thể đi lịch sự với sơ mi. Các dòng sơ mi đóng thùng lịch sự dễ thường với váy này bà mặc với bọn mã ANU62, mã 758, mã 752 , cứ châm cứu đi nhá, k tìm thấy ới tớ, tớ sang fb tớ tab ảnh mấy cái sơ mi này cho thôi tạm thời lấy bộ vét này cái đã, mấy áo bà chỉ điểm đấy tôi chưa ghiền lắm, hê hê
    6. VL15. Váy ngủ cotton Mortherhood: con này chất liệu có thun phải ko ? Nó dài đến đâu cho người lùn như tớ ?--> thun cotton, dài tới đầu gối chốt hạ em này, màu xanh nhé, để xem mặc vào có tán được giai nhà mình lần nữa ko, hơ hơ
    7. ANU68. Tank cotton : áo này dài lưng bn để tớ hỏi giúp bạn--> cái này dài áo là 62cm người ấy chả bảo gì với em nữa nên em cũng ko order em này nữa
    8. VL8. Váy tay xẻ cổ thuyền, hàng xuất cho hãng JFW: cái này 1 size hả ? hay là có nhiều size ? tớ ních vừa ko ?--> sời, cái này bà chỉ mặc đến size S thôi nhá, mặc đẹp, dưng nó là hàng có lớp lót bên trong thân áo, nhằm làm lớp kim tuyến đỡ sát vào người gây ngứa đấy nhé, nên hơi dầy tí. Tuy nhiên nếu cơ quan bà có điều hòa thì mặc vừa xinh. lên form dấu bụng lắm chốt hạ em này, tớ định mặc đi ngoài đường, cơ mà giời mát hì mặc ok chứ gì
    9. 785. Tank có lớp lót chống xệ ngực, hàng xuất cho Editions: cái ni màu 1 hay màu 6 thì hợp với tui bà hè ?--> cái màu số 1 thì chín chắn, trững trạc. màu số 6 thì hoa hoét, trẻ hơn, tùy quý cô quyết định chốt hạ em này, cho em nhát cuối màu số 6 đi, hoe hoét cho nó vui đời
    10. 738. Sịp cotton tam giác xuất Nhật và Hàn: cho tớ 1 hộp size XL loại 1 nhé, hôm trước hình như là loại xuất Hàn í bà ạ, cầm lên tay sướng rơn cả người, he he--> đã cất rồi mà chốt hạ em này

CÒn hàng tôi trả bà là 1 cái đầm maxi của uniplo và 1 đầm dáng polo cũng của uniplo, hàng thì đẹp mà người ko đẹp, gr...r..., tức quá bà ơi

20. Sakurairo

Sakurairo Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi, còn quần Mango mã 739 size 36 và áo voan cát Timing mã 758 (size M) không ạ?