Hợp tác kinh doanh sản phẩm PEDIAKID hàng nhập khẩu (mình nhờ Mod 3 hôm nhé, tks mod)

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Giadinhpepsy, 21/5/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Giadinhpepsy

Giadinhpepsy HKD - TRANG - 0987100485

Ðề: PEDIAKID - Cho bé yêu một sức khỏe tốt nhất đây ạ

Tớ xin lỗi Linh nhé, nếu bạn đọc kỹ bài đầu tiên của tớ thì bạn sẽ thấy tớ nói vì các bạn mua hàng xách tay bằng giá euro, nên về cơ bản giá tiền đã cao hơn rồi, nên khi qua nhiều khâu trung gian để về VN bán với giá 320-340k là hợp lý. (Đọc kỹ lại nhé)

Còn tớ cũng không có nhiều thời gian để đôi co với bạn. Một lần nữa nếu bạn còn vào topic của tớ và làm phiền tớ thế này tớ sẽ phải mời admin vào cuộc ( tớ không thích dọa dẫm ai bao giờ, và cũng không có nhiều thời gian để đi dọa dẫm)

Một lần nữa tớ khẳng định lại với bạn: Tớ không trực tiếp nói bạn hay vào topic của bạn để rêu rao này nọ (như bạn đang làm với topic của tớ đây)...nếu bạn cảm thấy nhột thì là do bạn có tật giật mình thôi nhé

Còn trong kinh doanh Lộc ai người đó hưởng, tớ chỉ có nghĩa vụ đưa ra những thông tin đính chính lại những gì đang sai sự thật. Nếu bạn làm cho các mẹ tin tưởng và vẫn mua hàng của nhà bạn thì đó là lộc của bạn, tớ cũng không lấy đó làm hậm hực, vì đó là quyền lựa chọn của các mẹ, tớ tôn trọng điều đó.

Chốt ở đây nhé Linh.

2. Giadinhpepsy

Ðề: PEDIAKID nhập nguyên chai từ PHÁP giá 225k/hộp - Giúp bé yêu khỏe mạnh hơn mỗi ngày

Thành phần của canxi đây mẹ Bơ

Thành phần cấu tạo: Calcium carbonate, Vitamin D3, chất phụ: Xilytol, Fructose, Citric acid, Cola flavor, Sodium bicarbonate, Colloidal Silica.

Thông tin về thành phần trong 1 gói (2,6 g):

Năng lượng:………………………………8.5 kcal (35.50 kJ)

Protein:…………………………………….Vết

Glucides:……………………………….....1,35 g

Lipides:…………………………………....0.5 g

Calcium:……………………………………400 mg (800 mg:100% AJR)

Vitamine D:………………………………..2.5 µg (5 µg: 100% AJR)

* AJR: Liều khuyến cáo được hấp thu hàng ngày.

3. Giadinhpepsy

Ðề: PEDIAKID nhập nguyên chai từ PHÁP giá 225k/hộp - Giúp bé yêu khỏe mạnh hơn mỗi ngày

mẹ nó check PM giúp em nhé
    tks mẹ nó .

4. Giadinhpepsy

Hôm nay ship hàng mạn Trần Duy Hưng ạ, mẹ nào có muốn lấy tớ kết hợp freeship nhé
    tks cả nhà

5. Giadinhpepsy

Chúc các mẹ một ngày mới vui vẻ nào, rảnh rang các mẹ ủng hộ các sản phẩm của shop nha, em cảm ơn các mẹ nhìu

6. boQuangcoi

boQuangcoi Bắt đầu tích cực

Em ơi Pedia Kid có dùng được cho bé 6 tháng không?

7. Giadinhpepsy

bé 6m là bắt đầu dùng được bạn à!

8. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

ban ơi loại này dùng có tốt không ban? con trai mình đang dùng vitamil wellkid, không biêt cửa hàng bên bạn có bán loại này không?

9. Giadinhpepsy

Con tớ đã dùng loại này thấy ok bạn à, bên tớ chỉ chuyên dòng pediakid thôi. :))

10. Giadinhpepsy

Hiện tại tớ đang kinh doanh mặt hàng Pediakid nhập khẩu, sản phẩm này thì có thị trường rồi nên tớ cũng không đi sâu vào quảng cáo nữa...bản thân tớ dùng cho con tớ thấy rất ok và con của các bạn tớ cũng phản hồi rất tốt nên tớ muốn chia sẻ đến các mẹ.

Tớ có khách hàng ở các tỉnh, nhưng vì các mẹ dùng thử thường lấy 1-2 chai nên ship đi tỉnh giá thành sẽ đắt, đó là điều tớ không muốn chút nào...nên tớ nảy ra ý tưởng hợp tác với các Shop baby uy tín trên toàn quốc để có thể chia sẻ đến các mẹ nuôi con nhỏ sản phẩm này. Tớ cũng nuôi con nhỏ rồi đi làm nữa, mỗi lúc con ốm, thức đêm trông con quả thật rất mệt mỏi, không thể tập trung vào công việc được..rất xì trét. Tớ mong với sản phẩm này, các mẹ sẽ nuôi bé đỡ vất vả hơn, và các mẹ sẽ có thêm thời gian chăm sóc cho bản thân, cho gia đình nhé

hàng nhập khẩu về Việt nam có 4 loại

PEDIAKID Appétit Tonus : Kích thích ăn ngon: giá 225k/ chai

Mô tả sản phẩm:
    Được chiết xuất chọn lọc, phối hợp từ các thảo dược tự nhiên nhằm đạt hiệu quả tốt, cho hệ tiêu hoá khoẻ mạnh, kích thích ăn ngon miệng. Trong thành phần có chứa Chicorée chứa Oligosaccharides là “prébiotecs – men vi sinh” tạo điều kiện cho các vi khuẩn có lợi phát triển, làm cân bằng hệ vi khuẩn tiêu hoá, tăng khả năng hấp thu thức ăn, làm cho trẻ ăn ngon, giúp phân mềm chống táo bón, tăng cường hoạt động.

Thành phần:
    Sirô agave biologique 40%, nước thanh khiết, prébiotique (men tiền sinh học) 15%, chiết xuất tự nhiên 7.5% (fenugrec-cây hồ lô ba, tảo biển, nghệ, gừng, chicorée, cải xong), triết xuất quả phúc bồn tử, guar gum, sorbate de potassium, benzoate de sodium , đồng gluconate, manganèse gluconate.
    Trong 4 thìa cafe(20ml ) chứa:
    Năng lượng: 38 kcal (159kj)
    Protein: +
    Glucidé: 11 g
    Fibres prébiotiques: 3 g
    Lipides: Vết
    Đồng-Cuivre :280 µg
    Mangan-Manganèse : 280 µg
    Chiết xuất cây hồ lô ba - Fenugrec: 250 mg
    Chiết xuất tảo - Spiruline : 250 mg
    Chiết xuất nghệ - Curcuma :250 mg
    Chiết xuât gừng - Gingembre : 250 mg
    Chiết xuất rau diếp xoắn - Chicorée : 250 mg
    Chiết xuất cải xoong - Cresson : 250 mg

Công dụng:
    Appétit-Tonus/Kích thích ăn ngon được triết xuất chọn lọc, phối hợp từ các thảo dược tự nhiên nhằm đạt hiệu quả tối ưu cho hệ tiêu hóa khỏe mạnh, kích thích ăn ngon miệng. Trong thành phần có Chicorée chứa Oligosaccharides là “prébiotics-men vi sinh” tạo điều kiện cho các vi khuẩn có lợi phát triển, làm cân bằng hệ vi khuẩn tiêu hóa, tăng khả năng hấp thu thức ăn, làm cho trẻ ăn ngon, giúp phân mềm chống táo bón, tăng cường hoạt động, tăng cân.
    Cách dùng:
    Dưới 5 tuổi: 1 thìa cafê (5 ml)/lần, 2 lần/1 ngày, uống sau bữa ăn
    Trên 5 tuổi: 2 thìa cafê (10ml)/lần, 2 lần/ 1 ngày, uống sau bữa ăn
    Tốt nhất dùng liên tục trong 1 -2 tháng để có hiệu quả tối ưu.
    Lắc đều trước khi sử dụng.

Bảo quản: Sản phẩm được bảo quản trong điều kiện khô ráo, thoáng mát.

Đóng gói: Dạng sirô lọ 125 ml, mùi thơm quả phúc bồn tử.

PEDIAKID immuno-fortifiant: Tăng cường khả năng miễn dịch: Giá 225k/chai ( search thử thấy có mẹ bán 320-340k/chai)

Pediakid Immuno -fortifiant

Thành phần:
    Sirô agave biologique 40%, nước thanh khiết, prébiotique (men tiền sinh học) 15%, chiết xuất tự nhiên 7.5% (fenugrec-cây hồ lô ba, tảo biển, nghệ, gừng, chicorée, cải xong), triết xuất quả phúc bồn tử, guar gum, sorbate de potassium, benzoate de sodium , đồng gluconate, manganèse gluconate.
    Trong 4 thìa cafe(20ml ) chứa:
    Năng lượng: 38 kcal (159kj)
    Protein: +
    Glucidé: 11 g
    Fibres prébiotiques: 3 g
    Lipides: Vết
    Đồng-Cuivre :280 µg
    Mangan-Manganèse : 280 µg
    Chiết xuất cây hồ lô ba - Fenugrec: 250 mg
    Chiết xuất tảo - Spiruline : 250 mg
    Chiết xuất nghệ - Curcuma :250 mg
    Chiết xuât gừng - Gingembre : 250 mg
    Chiết xuất rau diếp xoắn - Chicorée : 250 mg
    Chiết xuất cải xoong - Cresson : 250 mg

Công dụng:
    Appétit-Tonus/Kích thích ăn ngon được triết xuất chọn lọc, phối hợp từ các thảo dược tự nhiên nhằm đạt hiệu quả tối ưu cho hệ tiêu hóa khỏe mạnh, kích thích ăn ngon miệng. Trong thành phần có Chicorée chứa Oligosaccharides là “prébiotics-men vi sinh” tạo điều kiện cho các vi khuẩn có lợi phát triển, làm cân bằng hệ vi khuẩn tiêu hóa, tăng khả năng hấp thu thức ăn, làm cho trẻ ăn ngon, giúp phân mềm chống táo bón, tăng cường hoạt động, tăng cân.

PEDIAKID 22 vitamines et Oligo-élements: 22 vitamin và các yếu tố vi lượng: Giá 225k/chai ( search thử thấy có mẹ bán 320-340k/chai)

Pediakid et Oligo-éléments 22 vitamin

Bạn đã bao giờ hết lo lắng chưa khi thời tiết thay đổi con các bạn lại hắt hơi, sổ mũi, cảm cúm chưa?

Bạn đã bao giờ hết lo lắng chưa khi con bạn chán ăn, bỏ bữa?

Bạn đã hết lo lắng chưa khi khẩu phần ăn của con bạn chưa cung cấp đầy đủ vitamines và khoáng chất?

Pediakid 22 Vitamines et Oligo-éléments (22 vitamin và khóang chất) chai 125ml . Bổ xung Vitamin và các yếu tố vi lượng hiệu quả nhất giúp trẻ phát triển cân đối hài hòa, toàn diện, lâu dài bền vững trong suốt quá trình tăng trưởng cho tới khi trưởng thành

Pediakid CALCIUM CROISSANCE Calcium tăng trưởng chiều cao: 225k/ hộp
    CALCIUM CROISSANCE
    CALCIUM GROWTH

Thực phẩm bổ xung vi chất dinh dưỡng

Calcium tăng trưởng chiều cao

Calcium - Vitamin D

Để đảm bảo tối ưu cho phát triển cấu trúc của hệ xương chắc, bền vững trong suốt cuộc đời thì phải kể đến vai trò đóng góp hết sức quan trọng của việc cung cấp đầy đủ Calcium và vitamin D, đặc biệt là trong giai đoạn trẻ đang phát triển. Dùng PEDIAKID Calcium tăng trưởng chiều cao hàng ngày là nguồn cung cấp Calcium và Vitamin D thích hơp cho trẻ đang tăng trưởng, đặc biệt trong giai đoạn phát triển chiều cao.

Hi vọng được hợp tác với các mẹ để kinh doanh sản phẩm này nhé!

Tks các mẹ rất nhiều

Mình là Trang sinh năm 1985 (cho các mẹ tiện xưng hô)

11. me&you

me&you Linh Juice -0936009969

Ðề: Hợp tác kinh doanh sản phẩm PEDIAKID hàng nhập khẩu (mình nhờ Mod 3 hôm nhé, tks mod)

Giá bà đưa ra là giá buôn hay giá lẻ ? số lượng lấy tối thiểu thế nào ?

Giadinhpepsy thích bài này.
  12. olivo

olivo Thịt bò khô Đà Nẵng, các đặc sản ĐN tại HN

Ðề: Hợp tác kinh doanh sản phẩm PEDIAKID hàng nhập khẩu (mình nhờ Mod 3 hôm nhé, tks mod)

Em quan tâm ạ, nhưng date luôn mới hả chị, với lại mỗi lần mua thì cần mua mấy lọ. Bán hết mới phải trả chị tiền hay thế nào, thk chị

13. cun_coi2012

cun_coi2012 Thành viên tập sự

Chị ơi, hình thức hợp tác thế nào ạ, pm em nhé. Thanks chị.

14. Giadinhpepsy

check pm nhé bà !

15. ngocly57

ngocly57 Thành viên rất tích cực

Bé từ bnhieu tháng dùng đc ạ. Em muốn lấy mấy lọ

16. Mrs.Bop

Mrs.Bop Thành viên tích cực

Hình thức thế nào vậy bn, Pm nhé.

17. Giadinhpepsy

bé 6m là dùng được rồi mẹ nó à! mẹ cho bé dùng thử xem có ok không nhé

18. me&you

me&you Linh Juice -0936009969

Đọc pm rồi mà quên ko trả nhời hihi bà cứ mang qua cửa hàng tôi 1 đơn nhé ;)
    48 Ngô Sĩ Liên , chắc cũng gần nhà bà đấy

19. Giadinhpepsy

gần bà ạ, bà bỏ cửa hàng trên Lạc Long Quân rồi hả Me & You

20. miemiexinh

miemiexinh Thành viên tích cực

cửa hàng thuốc nhà chỗ nhà mình bán có 215k 1 chai mẹ nó ah, vừa mua hôm qua xong

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.