Nhờ Mod khôi phục lại topic hộ em!

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi beAnna2012, 27/6/2013.

1. beAnna2012

beAnna2012 Thành viên mới

Chào Mod,

Em có mở topic "Bán buôn - bán lẻ đồ sơ sinh A->Z & thời trang bé yêu giá rẻ bất ngờ" mà giờ không thấy đâu, Mod cho em hỏi có phải em vi phạm nội quy của diễn đàn hay không rồi Mod lại khóa topic của em? Nếu là vi phạm thì em nhờ Mod chỉ hộ em là bị ở lỗi nào với ạ và em sẽ rút kinh nghiệm để lần sau ko mắc phải lỗi ấy nữa.

Cũng hi vọng Mod khôi phục lại topic đấy hộ em.

Tks Mod nhiều!

beAnna2012

Xem thêm các chủ đề tạo bởi beAnna2012
    Đang tải...

2. support9

support9 Guest

Ðề: Nhờ Mod khôi phục lại topic hộ em!

Chào bạn!

Topic:"Bán buôn - bán lẻ đồ sơ sinh A->Z & thời trang bé yêu giá rẻ bất ngờ" của bạn được di chuyển đi vì bạn bán hàng với chủng loại lẫn lộn, mình đã có tin nhắn nhắc bạn tách nhưng quá thời hạn tách mà bạn chưa tách nên topic đó đã được di chuyển đi. Nếu bạn cam kết tách luôn thì mình sẽ di chuyển lại cho bạn tách sản phẩm lẫn lộn.
    Thank.

3. beAnna2012

Chào Mod!
    Hàng mình bán là đồ sơ sinh và quần áo trẻ em chứ sao Mod lại nói là chủng loại lẫn lộn? Mình thật sự không hiêủ, nhờ Mod giải thích giùm mình được không?

Tks Mod nhiêù!

4. support9

support9 Guest

Topic đó của bạn có bán lẫn sản phẩm Khăn mặt, sản phẩm khăn mặt đó thì bán bên mục Đồ dùng gia đình.
    Bạn vui lòng tham khảo link sau: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/7288-C%C3%A1c-quy-%C4%91%E1%BB%8Bnh-v%C3%A0-h%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-c%E1%BB%A7a-ph%E1%BA%A7n-mua-s%E1%BA%AFm-ti%C3%AAu-d%C3%B9ng , để phân biệt các chủng loại cho bác box trong mục Mua sắm tiêu dùng.
    Thank.

5. beAnna2012

Mod ơi!

Sản phẩm khăn mặt mình bán là phục vụ các mẹ lúc đi sinh ở viện hoặc dùng sau sinh Mod ạ. Mình nhờ Mod check lại giùm mình và khôi phục topic giùm mình nhé.

Tks Mod!