Hà Nội: mình muốn mở shop online quần áo và đồ chơi VN cho bé, mẹ nào có nguồn hàng tốt k ạ???

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi novrain, 4/8/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. novrain

novrain Mẹ yêu Mon

như tiêu đề, mình đang nghỉ làm chuẩn bị sinh em bé. muốn mở shop online bán mặt hàng quần áo trẻ em VNXK, made in VN và đồ chơi, đồ chơi KM từ sữa cho bé, mẹ nào có nguồn hàng tốt giá rẻ cho mình xin thông tin và bảng giá với nhé, cũng là 1 người mẹ, nên mình muốn nhập hàng VN thôi, nói không với TQ, làm sao để an toàn nhất cho các con
    mới bán hàng nên vốn không nhiều,mong các mẹ giúp đỡ cho có nguồn hàng giá tận gốc
    mọi thông tin về giá cả sản phẩm xin pm chia sẻ vào email của mình nova.huce@gmail.com
    chân thành cám ơn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi novrain
  2. saurieng_9_9

saurieng_9_9 Thành viên chính thức

Ðề: mình muốn mở shop online quần áo và đồ chơi VN cho bé, mẹ nào có nguồn hàng tốt k ạ???

Hiện em cũng đang bán quần áo online, hàng của em là hàng tự thiết kế thương hiệu Vanilla, em cũng muốn giúp mẹ nó quá cơ mà em k bán sỉ, chúc mẹ nó tìm được nguồn hàng như ý ạ, có dip mẹ nó ủng hộ em nhé, em bán cả nem chua, nộm thịt bò, nem cuốn, có ship hàng tận nơi đấy ạ. hihi

novrain thích bài này.
  3. octhoikute

octhoikute Bắt đầu tích cực

Ðề: mình muốn mở shop online quần áo và đồ chơi VN cho bé, mẹ nào có nguồn hàng tốt k ạ???

cửa hàng mẹ nó ở đâu? mai mình mang hàng qua tận nơi cho mẹ nó xem luôn, mình giao sỉ quần áo trẻ con hàng vn nha, số đt mình là 0988206816

4. novrain

novrain Mẹ yêu Mon

mình chưa có cửa hàng mẹ nó ạ. nhà mình ở chugn cư, nên mình muốn bán online tại nhà thôi. mình đang thăm dò về nguồn hàng và giá cả. dự định sẽ mở vào 1/8 âm lịch chứ k làm gì vào tháng 7 âm cả. mẹ nó có topic bán hàng k để mình ghé qua xem. thật sự là mới tập tành Kd nên mong có nguồn hàng lâu dài để hợp tác với nhau. cám ơn mẹ nó nhiều

5. mẹ việt bách

mẹ việt bách Thành viên rất tích cực

chị ơi chị có bán thêm khẩu trang với khăn mặt không ạ? Em nhân vien bán hàng bên Eross, hàng của bên em là hàng việt nam chất lượng cao, có thương hiệu trên thị trường. Chị có nhu cầu em sẽ giao hàng với giá bán buôn cho chị. Hàng của bọn em bán trên thị trường được mọi người phản ánh lại là hàng dùng tốt, mẫu má đẹp cải tiến hơn so với kissy mà giá thành lại rẻ hơn. Rất mong được cộng tác với chị!

novrain thích bài này.
  6. bichhongpham

bichhongpham Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi, shop này này http://banbuonquanaotreem.vn/. E thấy quần áo ở đấy chất đẹp lắm mà giá phải chăng nữa. E ko phải quảng cáo gì đâu vì e đã từng làm ở đó khoảng 1 tuần (vì nhân viên cũ của chị ấy về nên cho e nghỉ :(, nhưng mà e thấy ở đấy toàn bán quần áo hàng VN vs xuất xịn thôi. Chúc chị tìm được nguồn hàng ưng ý :)

novrain thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.