Cần giúp: Cac Me Oi, Em Cai Sua Con Xong Thi Vong1 Cung Mat Luon

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi t.hung, 21/1/2010.

1. halethuy

halethuy Thành viên rất tích cực

Bà nội em bảo gien di truyền vòng 1 nhà mình là dạng "ngực bánh dày"
    Các bác nghĩ cái bánh dày nó mỏng và bé tròn thế nào thì ai cũng bít rồi
    Khi có bầu và khi cho con bú thì sữa về trông đầy đặn và đáng yêu là thế,nhưng khi cai sữa cho con thì teo về vị trí ban đầu,nhưng lại còn bị tổn thương vì con nhai ty mẹ nhai dách nhai dùng dằng mấy tháng trời có khi cả năm đầu đời luôn thì sao bảo vòng 1 không biến dạng cho được_lại còn cái vụ cho con gặm không đều hai bên lại bên to bên nhỏ thì: bánh dày" cứ gọi là buồn cười không thèm nhìn
    Thôi thì an ủi một điều duy nhất bà nội cũng bảo nữa nè:Già rồi mấy bà ngực to mệt lắm_suốt ngày phải đeo áo ngực mệt bỏ m..._còn tao thì cho thả rông suốt ngày_các bà ý thả ra là nóng nực vì ty dài tới nách__hihihi_thôi thì tự an ủi đi vậy
    Còn về vụ xài hàng thật nhưng khiêm tốn của anh xã thì anh xã vẫn chấp nhận mà còn đùa lúc nào cũng được xài hàng con gái mới nhớn_Ôi xấu hổ quá đi ^.^

Đang tải...

2. Nhi-Anh

Nhi-Anh Thành viên chính thức

Tình hình chung của người mẹ. Nếu mẹ nào đủ can đảm để giông Phi Thanh Vân thì PM em ,em tư vấn và cho địa chỉ bác sĩ giỏi. Nói nhỏ. Em đã làm cách đây 1 năm rồi. Giờ tự tin vểnh mặt lắm, hihi. ai cũng hỏi sao mày 2 con mà nhìn như gái chưa chồng thế.. ^^

3. t.hung

t.hung Thành viên mới

em thấy trên TV quảng cáo kem Bust beauty gel có thể cải thiện được V1 sau sinh, hok bít đã có mẹ nào dùng thử chưa, liệu có đúng như QC hok nhỉ?

4. Nhi-Anh

Em khuyên 1 câu chân thành là đừng nên dùng, hix.. tốn tiền lắm. chẳng giai quyết đc gfi đâu. Ngày trước em tốn ko biết bnhieu tiền rồi, kem tốt cũng dùng, tốt kieu gi cũng dùng, cả chiếu ánh sáng cũng làm, rồi hút chân không. Hix.. cuối cùng NGUYỄN Y VÂN a. Mà tốt nhất đừng nên mua những gì quảng cáo trên tivi, em bị lừa mấy phát rồi. Vòng titan này, kem hết rạn này, dao superknife này... Đều điêu hết

MeChuotPoapache thích.
  5. nghenho

nghenho Thành viên mới

hihi, lại gặp bác ở đây rồi, cơ mà nhà bác đi làm món nì rồi còn sợ j món kia nữa ah,:yawinkle:

6. Nhi-Anh

Khổ.. Món kia chồng ko cho làm. chồng bảo " làm để đi với zai a? Nếu em làm về ly dị luôn" Khổ cái ông chồng em lúc nào cũng sợ vợ ra đường bị người khác bắt mất.. ^^ nên đi đâu ít khi để vợ đi 1 mình lắm. Với lại em cũng ngại ngại thế nào í. Lúc đẻ đã phải dạng ra rồi. T_T

7. cun_1072008

cun_1072008 Iu 3 bố con nhất trên đời

Tớ thì ko đến nỗi, nhưng... hichic, cai sữa xong chồng giãy nảy lên bảo: "sao mềm thế? làm thế nào bây giờ?..." Tớ chịu. Ai biết ltn bi h?

8. Trang_MẹChípxinh

Trang_MẹChípxinh mechipxinh.com-0908130366

Hồi có sữa cứ tưởng, lo là ko bao h quay lại form cũ, thế mà h bé hơn trc nhiều, đúng là chán thật, to còn thích hơn hihi

9. Trang_MẹChípxinh

Trang_MẹChípxinh mechipxinh.com-0908130366

haha chồng hỏi câu yêu thế, hỏi xem đồng ý giống Phi Thanh Vân ko vậy

10. Meo_mup

Meo_mup Thành viên rất tích cực

ôi khổ quá! mìnhc ũng còn tự cảm thấy nó mềm bũng nhũng, kích thích cũng chỉ hơn đc 1 tẹo trong vòng 1 lát rồi lại bũng nhũng! ôi khổ thế

11. chibuchit

chibuchit Thành viên chính thức

Tớ cũng vừa cai sữa cho bé được 6 ngày nhưng không mềm mà cứng, ấn vào thấy đau nhưng cũng không phải kiểu tức sữa. Thế là thế nào các mẹ nhỉ?

12. Chút chít

Chút chít Bắt đầu nổi tiếng

Là do sữa ko ra ngoài đc nó tạo thành cục cục bã ở ti, cứng và đau. Đợi 1-2 tuần là nó tự hết đó mà. Nhưng mà hết xong thì ngực lép xẹp. Mình hồi trc cũng 88cm chứ bộ, thế mà giờ nhẽo lại còn chảy, chán. Ko mặc áo độn lên thì nhìn ghê lắm í.

13. Nhi-Anh

Hi.. các mẹ bé còn tốt.. Em thì chỉ còn miếng da đắp trên ngực.. Nên ko thể ko đi làm.. Chứ cứ để thế mất chồng như chơi. hihi

14. lichisu

lichisu Thành viên đạt chuẩn

Cô mình khi cai sữa xong còn giống như hai cái đinh gắn trên ngực thôi mặc áo lót còn không có chỗ bám cơ :(. Cũng phải chấp nhận thôi không thì đi làm lại ngực vậy huhuhu

15. chibuchit

chibuchit Thành viên chính thức

huuuuuuuuuuuuuuu nghe sao "thảm" quá vậy. Đi mỹ viện thì tớ không thích rồi, chắc phải đi tập thể dục thôi. Hy vọng hữu hiệu.

16. t.hung

t.hung Thành viên mới

phù.......,lâu quá e ko vào diễn đàn!
    đọc đến đây mà vẫn chưa tìm dc cách nào cải thiện dc v1 cả. tình hình này chỉ còn cách tin vào lòng chung thủy của ox thui. hixxxxxxxxxxxxxxxx, nhưng mà mình nhìn còn thấy chán nữa là................

17. Mẹ Minie

Mẹ Minie Bắt đầu nổi tiếng

Tớ e rằng tập thể dục cũng chỉ để khỏe chứ k thể làm cho V1 to được đâu, chứ nếu k thì các mẹ ai cũng đầy đặn hết cả rồi và TMV cũng như mấy cái quảng cáo bust beauty gel làm gì có cửa lên TV ...huhuhu

18. lenga186

lenga186 Thành viên chính thức

ôi thảm hoạ!!! E sinh cháu thứ nhất xong gio lại chuẩn bị sinh nữa. Như các mẹ noí thì xấu qá hà? Phải làm sao đây. Có phương pháp nào khắc phục được thì nhớ cho E bít với nhé.... chứ "cá xấu" thế thì....huuhuuu:confused::rolleyes:

19. Nhi-Anh

Muốn ko bị xấu các mẹ phải biết giữ từ đầu cơ. Từ lúc mới mang bầu. Luôn massage và luôn phải mặc áo ngực để ko bị chạy xệ. Đến lúc cho con bú cũng vẫn phải mặc áo ngực, kể cả đi ngủ. Hôm em mới đọc đc quyển tạp chí nói về vấn đề đó. Lúc tắm thì xối nước lạnh vào 2 bầu ngực để giúp săn chắc

20. aloloa

aloloa Thành viên tích cực

hix.Nhưng chia sẻ là ngực không quan trọng với ox lắm đâu.hi