Hà Nội: [Thanh lý] Váy bà bầu đẹp xinh cho mẹ bầu sành điệu ^^

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi hien_cua, 28/10/2013.

1. hien_cua

hien_cua Thành viên chính thức

Xin chào các mẹ!
    Chỉ khoảng hơn tuần nữa là mình nằm ổ nên cũng bớt chút thời gian dọn dẹp lại tủ đồ, thanh lý váy bầu để kiếm tiền mua bỉm cho baby.
    Mình xin giới thiệu qua một chút nhé, vì không thích mặc váy bầu truyền thống nên mình toàn lựa những chiếc váy thời trang, xinh xắn, hợp mốt để mặc. Váy mình tất cả đều mua ở shop hoặc ở VNXK, không có hàng Tàu khựa chen vào được đâu. Mỗi loại mình mặc không nhiều lần nên hầu như còn rất mới, các mẹ đừng trả giá nữa nhé ^^.
    Chiếc váy nào mặc được đến thời gian nào thì mình sẽ viết cụ thể ở đây cho các mẹ biết. Ngoài ra váy mình đều giặt cẩn thận, Comfort đầy đủ. Các mẹ mua về chỉ cần mặc thôi, không cần lăn tăn gì hết. Mẹ nào không bầu cũng có thể mua mặc được thoải mái luôn.

1. MS 1: Váy Forever 21, size L, màu trắng hơi ngà, có khóa kéo sau lưng dễ mặc.
    Váy này mặc được đến tháng thứ 8 các mẹ nhé. Mình mua lúc đang bầu tháng 8, đến tháng 9 em bé lớn nhanh quá thì mặc hơi bị chật. Chất váy dày dặn, gần như mới cứng, xòe rộng ở dưới, kiểu dáng đẹp, không có gì để chê cả. Giá 150k.

2. MS 2: Váy Forever 21 size M, chấm bi trẻ trung, có khóa kéo sau lưng, váy còn rất mới.
    Váy này mặc được đến tháng thứ 5 các mẹ nhé. Váy giấu bụng bầu rất tốt, chất nhẹ nhàng, thoải mái.
    Giá 100k.

3. MS 3: Váy NetNet size M, kẻ sọc đen trắng.
    Váy mặc lên nhìn bà bầu rất gọn gàng. Mẹ nào bụng bầu nhỏ hoàn toàn mặc được đến hết tháng thứ 7.
    Váy mới. Giá 100k.

4. MS 4: Váy Forever 21, mua trên shop Nam ở Nguyễn Thái Học, size M, màu trắng sữa.
    Chất váy nhăn, mặc rất mát mẻ, rộng rãi. Các mẹ có thể mặc đến tháng thứ 5.
    Tuy nhiên khi giặt hơi bị lem màu hồng ở viền cổ, nhưng nhìn không rõ đâu. Giá 80k.

5. MS 5: Váy ngại mở ra nhìn mác, màu đen, lót lụa trắng. Váy giấu bụng bầu cực tốt, mát mẻ, mềm mại.
    Các mẹ mặc được đến tháng thứ 8 thai kì. Đằng sau có đường xẻ dọc trên lớp lụa màu đen tạo cảm giác nhã nhặn.
    Giá 100k.

6. MS 6: Váy Forever 21 màu đen, ngiống MS 1 chỉ khác màu. Hiện vẫn đang bày bán trên các shop đấy các mẹ ạ.
    Cũng gần như mới cứng luôn. Giá 150k. Size L.

7. MS 7: Váy Hàn Quốc ren đen. Váy giấu bụng quá ổn. Mình sắp đẻ mặc váy này vẫn vừa vặn dù chỉ là size M.
    Giá 100k.

8. MS 8: Váy của thương hiệu Caro mua gần 500k ở Q1, HCM. Váy xòe rộng ở dưới, có dây lưng nho nhỏ đồng màu kèm theo. Các mẹ mặc được đến tháng thứ 7. Chất váy dày dặn, rất thích. Vừa mang ở máy giặt ra nên hơi bị nhàu. Giá 100k.

9. MS 9: Váy Forever 21 màu nổi bật, hiện vẫn bán ở các shop. Váy này nhẹ nhàng, thoải mái, xòe rộng ở đuôi, bầu 9 tháng vẫn mặc được. Nhược điểm là sút mất cái khuy ở cuối cùng + hơi bạc màu vì trót phơi nắng. Mặc lên nổi lắm, size L. Giá 80k.

Hết rồi các mẹ ạ.
    Còn đây là địa điểm xem và mua nhé.
    Name: Hiền.
    Add: Số 10 Hoàng Ngọc Phách, Đống Đa. Mẹ nào không biết phố này thì đến quán trà hoa Nguyên Hồng, nhìn sang tay trái sẽ thấy ngay biển phố HNP. Các mẹ đến thì alo hay nhắn tin trước nha.
    Mình không free ship. Mẹ nào cần ship mình sẽ thuê shipper bên ngoài chuyển đến cho các mẹ. Giá ship 20k/lần.
    Tel: 098 567 7412

Cảm ơn các mẹ ủng hộ và chúc các mẹ những ngày vui vẻ nha!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hien_cua
  2. hien_cua

Ðề: [Thanh lý] Váy bà bầu đẹp xinh cho mẹ bầu sành điệu ^^

Ủn lên để mẹ nào có nhu cầu còn nhìn thấy ha :x

3. bi_ngo2009

bi_ngo2009 Bắt đầu tích cực

Đang có nhu cầu, cơ mà tìm váy mùa đông.

4. hien_cua

Mẹ có ra mấy hàng bầu cũng chỉ toàn váy mùa hè chất dày thôi ^^ . Kiểu như MS 1 là khuân về được đấy mẹ nó ạ vì chất dày, khoác thêm cái áo khoác vào là ngon ngay ^^