Hà Nội: Medaudo SALE ĐIÊN ĐẢO trang 3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi medaudo, 5/3/2013.

1. Mẹ Típ

Mẹ Típ Charm Spa

Em ơi, em còn áo tập PUMA của nam không?

2. Trangnhpt

Trangnhpt Thành viên tích cực

Ðề: Medaudo SALE ĐIÊN ĐẢO trang 3

C ui, khi nào cái áo giữ nhiệt nam, nữ lại về tiếp

3. iiutui

iiutui Thành viên chính thức

CHị ơi, khi nào có áo giữ nhiệt puma thì dành cho em áo nam size S màu đen, áo nữ size S màu chì và đen chị nhé :D

4. superbigcat

superbigcat Thành viên đạt chuẩn

5. metintin09

metintin09 Thành viên tích cực

Mẫu 1: cổ B, thân dài trùm gối, màu hồng sen, khuy đen. Kiểu cơ bản, đẹp tuyệt vời khi đi với váy, ấm cả cái cẳng dù không đi boot vì bộ váy đó cần một đôi giầy gót nhọt mũi nhọn kiêu kỳ.

Em này còn size nhỏ nhất không nàng, tớ cao 1.62 nặng 54kg

6. me_nhim2000

me_nhim2000 Thành viên rất tích cực

Mẫu 1: cổ B, thân dài trùm gối, màu hồng sen, khuy đen. Kiểu cơ bản, đẹp tuyệt vời khi đi với váy, ấm cả cái cẳng dù không đi boot vì bộ váy đó cần một đôi giầy gót nhọt mũi nhọn kiêu kỳ.
    Cái này size bé nhất cho ng 55 kg có ko e?

7. BO CHAU 32

BO CHAU 32 Thành viên chính thức

8. Mebacongai

Mebacongai Thành viên tích cực

ANU141. Công nghệ ACTV đã giúp PUMA đứng vững khi cho ra sản phẩm quần áo tập thể thao giữ nhiệt trong mùa đông này. Chất liệu nhẹ, mặc dễ chịu như chưa hề mặc gì. Dùng để đi tập như đạp xe, trượt tuyết, GYM...hay chỉ đơn thuần là mặc trong áo đi làm cho những ngày rét buốt khỏi lo mỗi lần lên xe máy. Vừa ấm, vừa không bị cộm do nhiều áo chồng lên nhau.Được làm từ nguyên liệu nhẹ và thoáng khí. Dù là giữ nhiệt nhưng cơ thể vẫn không bị bí, có tấm lỗ cho da được thở. Công nghệ chống mùi. Thiết kế cơ học cho từng thớ cơ trên người mặc.Có màu ghi sáng, đen, đỏ. Giá chính hãng bán trong store ở VN là 1,2 triệu. Giá em bán 220k (rẻ hơn áo nam 10k)
    Em ơi áo này còn ko? Nếu còn cho chị 3 chiếc - 3 mầu size M nữa nhé, để chị mặc đi tập.

9. siel sieu

siel sieu Bắt đầu tích cực

Đợi medaudo trả lơii comment lâu quá, ck rồi mà còn đợi kết hàng nữa, nhận hàng lẹ để xem đẹp kg còn mua tiếp mặc tết nữa, đi làm lâu lâu phải chạy vô mở ipad nghía cái, 3G ngốn bộn tiền rồi medaudo ơi, mau hết bệnh nghen

medaudo thích bài này.
  10. MyZin

MyZin Thành viên tích cực

Mình muốn hỏi 3 mẫu dưới. Ông xã cao 1m75 nặng 74kg. Chân tay dài. Áo may 10 thường mặc size L 41-42. Áo Hàn Quốc thì size 105. Ngoài ra còn hay mặc size gì đó là 15 1/2. Bạn xem giúp còn size ko. Đồng chí này form chuẩn, đúng size là vừa vì ko đúng thì tay sẽ bị cộc.

1. ANAM53. Trench coat Lapl Lauren . Hàng kỹ và nét từng chi tiết, những phụ kiện như mặc khóa thắt lưng của áo đều là da thật. Lớp vải ngoài có thể chịu được nước mưa. Vai áo liền tay nên có thể khoác ngoài mọi áo khoác, áo vest. Form dài trùm gối. Chỉ có size cho các sếp mặc sơ mi size 40 trở lên. Áo kép gồm 1 áo 2 lớp chống thấm bên ngoài và 1 áo lót lụa và dạ bên trong giữ ấm có thể tháo rời. Hàng này trong nước không phải lúc nào cũng có hàng xịn dư lày đâu. Nhất lại là hàng của Lauren, một hãng deluxe của Mỹ. Giá web chính hãng chưa vê VN sau khi sale cũng hơn 400 đô mà. Em bán 1,5 triệu

2. Loại giả jile mặt trước. Trùi ui, cái này mới phong cách mà độc địa làm sao. Dù không phải loại háo sắc đâu nhưng Em ra đường nhìn thấy giai đẹp thế lày chắc em chết liền. Diện tết chỉ cần thêm cái vest. Giá 350k

3. Sơ mi zaramen hàng mới lên web tháng 10 của hãng, Nguyên bản và chính hãng khỏi phải bàn. Sợ thế, sao mà đẹp ơi là đẹp ấy, mã này em chon toàn màu để kết hợp với áo khoác sao cho đẹp nhất, mùa đông tới nơi rồi. Chất liệu vải cotton hút mồ hôi tốt, dáng slim nên gọn gàng và hợp với giai Việt mình hơn rất nhiều mấy cái dáng bè ngang của Viettien và May 10. Giá web các bác tự nhìn nhé, về đến VN sau thuế khoảng gần 1,8 triệu. Giá em bán 350k nên không phải xoắn, chỉ phải báo chiều cao cân nặng người mặc thôi

Loại chấm bị sẫm, phong cách của zaramen có bao giờ làm người mặc phải thất vọng đâu dù trầm và sẫm. Giá 350k

11. Me Ong vang

Me Ong vang Guest

ANAM53. Trench coat Lapl Lauren . Hàng kỹ và nét từng chi tiết, những phụ kiện như mặc khóa thắt lưng của áo đều là da thật. Lớp vải ngoài có thể chịu được nước mưa. Vai áo liền tay nên có thể khoác ngoài mọi áo khoác, áo vest. Form dài trùm gối. Chỉ có size cho các sếp mặc sơ mi size 40 trở lên. Áo kép gồm 1 áo 2 lớp chống thấm bên ngoài và 1 áo lót lụa và dạ bên trong giữ ấm có thể tháo rời. Hàng này trong nước không phải lúc nào cũng có hàng xịn dư lày đâu. Nhất lại là hàng của Lauren, một hãng deluxe của Mỹ. Giá web chính hãng chưa vê VN sau khi sale cũng hơn 400 đô mà. Em bán 1,5 triệu
    Chị ơi áo này có size cho ng tầm 1m6, 65 kg ko? e đang định nghía mua cho bố để khoác ngoài? inbox cho e giá tốt nhất nhé :)

12. NMH

NMH Thành viên rất tích cực

Em ơi chị lấy mẫu này nhé, 1.63 65kg vai 40 98-82-101 mặc sz gì, chị bình thường vẫn mặc 10us

13. tothichtuyet

tothichtuyet Thành viên tích cực

Chị ơi mã hàng này có size cho V1:98- V2:80 không ạ:
    ANU142. Áo dạ hàng xuất hịn ơi là hịn cho Dunnes và Evie. Có thể dân ta chưa nghe thương hiệu này bao giờ, nhưng nó lại là thương hiệu kỹ càng, sắc nét và có sì tai lắm lắm ở nước ngoài đấy ạ. Nhiều chị nổi tiếng mặc đồ của hãng này lắm, em đã down được ảnh các chị ấy rồi, mà giờ tìm không có ra. Đành chụp thô thiển cho các bác ngắm nhé. Nên nhớ năng khiếu của em là dìm hàng, nên ảnh chỉ nói lên 20% của độ đẹp em áo em ấy có thôi. Chất dạ tốt, dày dặn, đường may chuẩn, khuya khóa tử tế hơn bất cứ hàng truyền hay hàng nhái nào trong nước dám bắt chước nó. Hiện bọn áo dạ này em có size 10, 12 US. Nếu các bác không định hướng đươc mình ở size nào thì báo em ngực, eo, vai nhé. Em check cho.
    Chương trình "măc đẹp đi bê chậu hoa" của em dành riêng cho mã áo dạ này như sau: Từ nay đến hết 31/12, 3 mẫu áo dạ dưới dây sẽ được bán theo giá ưu đãi để các chị có áo đẹp mà mặc đi dọn nhà, bê chậu hoa. Nguyên giá là 650k, giá ưu đãi là 450k. Không áp dụng kết hợp với thẻ 10% đã thông báo ở trên nữa, vì tính theo cái này các chị có lợi hơn. Quên không thông báo, size nhỏ nhất của bọn hàng xuất này là 55kg trở lên nhé
    Mẫu 3: Cổ bẻ tai chó, thân eo, màu xanh lục bảo. Cơ bản, đi với váy đẹp tuyệt, Tiểu thư lắm ý. Riêng mẫu này tầm 52kg là có size rồi nhé

14. MePhucNguyen

MePhucNguyen Thành viên chính thức

ANU142. Áo dạ hàng xuất hịn ơi là hịn cho Dunnes và Evie. Có thể dân ta chưa nghe thương hiệu này bao giờ, nhưng nó lại là thương hiệu kỹ càng, sắc nét và có sì tai lắm lắm ở nước ngoài đấy ạ. Nhiều chị nổi tiếng mặc đồ của hãng này lắm, em đã down được ảnh các chị ấy rồi, mà giờ tìm không có ra. Đành chụp thô thiển cho các bác ngắm nhé. Nên nhớ năng khiếu của em là dìm hàng, nên ảnh chỉ nói lên 20% của độ đẹp em áo em ấy có thôi. Chất dạ tốt, dày dặn, đường may chuẩn, khuya khóa tử tế hơn bất cứ hàng truyền hay hàng nhái nào trong nước dám bắt chước nó. Hiện bọn áo dạ này em có size 10, 12 US. Nếu các bác không định hướng đươc mình ở size nào thì báo em ngực, eo, vai nhé. Em check cho.
    Chương trình "măc đẹp đi bê chậu hoa" của em dành riêng cho mã áo dạ này như sau: Từ nay đến hết 31/12, 3 mẫu áo dạ dưới dây sẽ được bán theo giá ưu đãi để các chị có áo đẹp mà mặc đi dọn nhà, bê chậu hoa. Nguyên giá là 650k, giá ưu đãi là 450k. Không áp dụng kết hợp với thẻ 10% đã thông báo ở trên nữa, vì tính theo cái này các chị có lợi hơn. Quên không thông báo, size nhỏ nhất của bọn hàng xuất này là 55kg trở lên nhé
    Mẫu 3: Cổ bẻ tai chó, thân eo, màu xanh lục bảo. Cơ bản, đi với váy đẹp tuyệt, Tiểu thư lắm ý. Riêng mẫu này tầm 52kg là có size rồi nhé
    ---> Mẫu này dài đến đâu em? Chị bon chen được không?

Sửa lần cuối: 31/12/2013
  15. SakuraStore

SakuraStore Bắt đầu tích cực

Chị ơi, chị check size hộ em với, áo ANAM55 hoặc áo ANAM60 còn size cho zai 1m75 nặng 63kg ko ạ?

16. MeNamNhim0509

MeNamNhim0509 Thành viên tích cực

Mạng mẽo chán quá e ko thể xem đc ảnh :(( nhà mn có áo giữ nhiệt uniqlo lông cừu màu đen hoặc ghi cho nam với nữ ko ạ? Cho em cí giá với,em cần mua cho nam cao 1m70 62 kg với nữ 1m55 47 kg ạ

17. menguyenminh

menguyenminh Thành viên tích cực

Ðề: Medaudo khoe hàng hè, khách mua xong cười khè khè, khách buôn khách lẻ không ai lè kè.

Giờ em mới biết bác giảm mẫu này còn 450k, nhưng hết hạn từ hôm qua rồi. Sau 1/1 bác còn giá đấy không để em qua em vợt? em nặng 65kg chắc vẫn có size bác nhỉ?

18. hoanganhmad

hoanganhmad Bắt đầu nổi tiếng

Cho em hỏi những thứ này còn size cho người cao 1m68 nặng 51 kg( 87-70-93) kko ạ:
    Ngố giả bò của HM. : 2màu
    ANU72. Áo phông dáng polo nữ, hàng xuất cho Express màu PHa màu cánh chéo: navy kẻ trắng
    754. Phông cổ tim và cổ tròn hàng xuất cho Uniqlo. : cổ trong màu trắng

19. Doang_wa

Doang_wa Thành viên rất tích cực

còn áo giữ nhiệt puma dành cho ng cao 1m63 nặng 50kg(thường tớ hay mặc size M) k bạn còn thì để tớ 2c màu ghi sáng và đen nhé. còn tớ PM địa chỉ ship

20. bố yêu bống

bố yêu bống Thành viên tích cực

Mẫu ANU130 giá ntn bạn nhỉ???????????????