TỔ YẾN ĐẢO KHÁNH HOÀ - Uy tín, chất lượng! (Cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi heocon_thongminh, 12/6/2008.

1. heocon_thongminh

heocon_thongminh Top10 ngườibánhàngtốtI

oài, tuổi trẻ mà chưa chi đã đầu hàng khó khăn roài [-X Phải chiến đấu giành chiến thắng chớ , cụ thể là chăm chỉ bán hàng để kiếm xèng mua yến cho con trai chứ :D. Lúc đầu bà chưa thấy công dụng bà sẽ nhảy dựng lên chứ thấy công dụng rồi sẽ thôi nhảy, về giữ cháu cho con dâu bán hàng ngay í mà :D:D:D

tomyphuong thích bài này.
  2. meohen2009

meohen2009 Thành viên tập sự

Mẹ heocon ơi trả công tớ đi, mới câu kéo được 1 khách cho bạn đây. Chị bạn tớ con 7 tháng cũng bị hen , vào viện 3 lần , tiêm kháng sinh rộc hết cả người, thấy mèo dạo này bớt hen (hì hì) nên hỏi kinh nghiệm. Thuỷ ưu tiên cho em bé 1 lạng huyết ngon nhất lô hàng mới nhá. Tiền sáng mai tớ ck, T gửi hàng sớm cho bé nhé ( gửi về địa chỉ nhà mèo )

3. heocon_thongminh

ah, mèo bớt hen rồi thì PR cho nhà heocon được đấy nhỉ :D. Bé nhà chị ấy ăn thô tốt chưa (hồi 7 tháng là con tớ ăn cả sợi yến ko cần băm gì cả :D)? Nếu chưa ăn thô tốt thì bảo chị ấy băm nhỏ yến trước khi chưng mèo nhé. Mai tớ sẽ ship hàng cho bạn, 1 lạng yến huyết ngon ưu tiên bé nhỏ xíu nha. Có gì bảo chị ấy cứ call trực tiếp cho tớ, tớ sẽ hướng dẫn kỹ hơn cho nhé. Cảm ơn mèo (u)

4. vochongin

vochongin Bắt đầu nổi tiếng

Chị ơi báo giá cho em xem em có bon chen được cho con ko chị nhé.

5. heocon_thongminh

Chị đã pm báo giá chi tiết rồi, em check nhé. Many tks!

6. meohen2009

meohen2009 Thành viên tập sự

Tớ vừa chuyển khoản, T check nhé.

7. heocon_thongminh

T nhận được tiền và cũng đã ship hàng rồi mèo nhé. Tks!

8. nhimdieu

nhimdieu Thành viên đạt chuẩn

Chị nhận được hàng rồi nha T, đã chuyển luôn cho mấy chị em rồi. Công nhận cô T nhanh ghê. Giờ lại phát sinh thêm nè, gởi cho chị 1 lạng hồng + 1 lạng huyết nữa nha em. Lát về chị sẽ ck luôn. Tks em.

9. heocon_thongminh

hì, giờ các cty chuyển phát làm việc mau lẹ lắm chị à, nhất là chuyển vô SG thì rất nhanh. Sáng mai em gửi tiếp 1 hồng và 1 huyết cho chị nhé. Cảm ơn chị đã PR tích cực cho nhà em (u)(u)(u)

10. Bé Hồng Xiêm

Bé Hồng Xiêm Bắt đầu tích cực

Em Heo ơi, hôm nọ em nhắn tin hỏi thăm mà chị ko dám khẳng định, vì sợ " trộm vía" hehe.
    Hôm đó cu tý đang hắt hơi sổ mũi (mà nhìn sổ khám là đã thoát được 2 tháng rồi) nên sợ đến hẹn lại lên thì chít. Nhưng may quá, chỉ uống siro 2 ngày là hết.
    Như vậy là ăn huyết yến từ Tết, đang ăn vẫn bị uống kháng sinh 1 lần khi mới ăn hết 2 tổ.
    Giờ vẫn đang thời kỳ nín thở theo dõi, dù sao khoảng cách phải uống KS thưa ra từ 1 lên 2 tháng thế cũng làm mẹ cháu sung sướng lắm rồi, hy vọng sẽ kéo dài khoảng cách này nữa.
    À, mà lượng đường phèn em tặng kèm chả đủ chưng hết 1 lạng yến đâu nhỉ, hay là chị cho nhiều đường quá, sắp hết rùi.

11. heocon_thongminh

hì hì, phải tự tin lên chứ chị. Nếu đã dùng huyết yến thì kết quả chắc chắn sẽ rất tốt, nhất là sau khi dùng xong 100g sẽ thấy kết quả rõ ràng luôn. Như chị kể thì em thấy sức đề kháng của bé đã tăng dần rồi đấy, ko biết giờ đã khoái măm yến chưa hay vẫn trốn hả mẹ Q? :D

Còn về đường phèn thì có lẽ chị dùng hơi nhiều, chắc bé nhà chị thích ăn ngọt à ? Lúc đầu để dụ bé ăn hay khi bé viêm đường hô hấp thì cho thêm cho ngọt nhưng dùng thừong xuyên thì nên giảm độ ngọt chị à vì đường phèn ngọt mát nên đánh lừa vị giác đấy. Chị cứ cho bé măm tiếp đi, khi nào cần thêm thì ới em, tiện đường em chuyển cho :D

12. bibebu

bibebu Thành viên sắp chính thức

Hôm nay vào thăm nhà heocon thấy có thêm chữ: top 10 người bán hàng tốt.
    Chúc giành giải quán quân nhé.

heocon_thongminh thích bài này.
  13. cbtt

cbtt Thành viên tích cực

Ăn yến kia chán wá, chồng cũng bảo cầm chén yến chả thấy hấp hẫn :D 1 lạng kia còn kha khá, nhưng mà vẫn vào order thêm yến của nhà heocon :)

Chiều nay ship cho C nha. Chiều về C ghé ngân hàng chuyển khoản cho T luôn.

:heart:

14. heocon_thongminh

Lâu mới thấy mẹ L ghé thăm nhà em nhé :D. Bé ổn hơn chưa chị? Chị vẫn dùng đều chứ? Hôm rồi chị Hương đã tới nhà em lấy 1 lạng huyết yến rồi chị ạ. Cảm ơn chị đã PR cho nhà em nhé (u)(u)(u)

Em thêm cái "tít" dưới nick để tự PR tên tuổi tí :D:D. Với em kết quả cuộc thi đó ko quan trọng bằng những dòng đánh giá của mọi người đâu :D

15. linhdu

linhdu Thành viên chính thức

16. heocon_thongminh

Lại mắm 584 hả chị Th? Nhà em chuyên dùng loại đó mà, chị cần lấy loại nào cứ bảo em, em gọi hộ cho :D. Mà dạo này chị bận thế? chả thấy ghé nhà em gì cả. Bé và bà ngoại khoẻ ko chị ? Cu cậu giờ chắc lớn lắm rồi nhỉ :D

17. melincum

melincum Thành viên mới

Hà hà , đọc cái cmt này lại nhớ hồi đầu mua yến của mẹ T, lúc đó mới mua hàng qua mạng nên run, mua có 20grm huyết yến mà toi mất nửa tháng lương, về nhà đúng là bà nội nhảy dựng lên "ối trời ơi' thật, bà còn bảo "tao còn ở đây 6 tháng nữa (bà ngoài bắc vào trông cháu hộ hì hì), để xem đến lúc đó nó có tác dụng không mà chúng mày bỏ cả mớ tiền vào đấy". Hì, không cần 6 tháng, 3 tháng sau có kết quả liền bà cười hí hửng "đúng là tiền nào của đấy!", mặc dù vẫn xót tiền lắm, nhưng thấy cháu khá lên bà thích lắm rồi. Về quê còn dụ con gái (chị chồng mình) mua yến cho cháu gái dùng nữa hehhe.

18. heocon_thongminh

hì hì, bà nội phải phục con dâu sát đất nhỉ (vì liều quá , dám mua hàng đắt tiền thế qua mạng :D), còn ba cháu thì "tâm phục khẩu phục" mẹ cháu về vụ này lắm rồi nhỉ. Tình hình cu ngon lành hơn chưa mẹ cháu? Hè mà ra bắc chơi nhớ ghé nhà heocon nhe :D

19. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

hihi,đấy là có kết quả ngay chứ tomy nhà em dùng thì chẳng có kết quả giề vì trộm vía cháu vẫn khoẻ mạnh mừ.chỉ có thể ăn yến mà con tăng được 5kg thì lúc đó bà nội mới gật đầu thui.Hôm qua vừa nói chuyện bà nội đã nhảy dựng lên roài đấy.hehe
    Chúc chị dành được giải nhất nhá.em rút lui rùi chị ạ.hehe

20. vochongin

vochongin Bắt đầu nổi tiếng

Giá cũng cao thật chị à, ko có khả năng bon chen cho con được rồi. Nhưng ko biết chị bán lẻ tối thiểu là bao nhiêu gr?