TỔ YẾN ĐẢO KHÁNH HOÀ - Uy tín, chất lượng! (Cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi heocon_thongminh, 12/6/2008.

1. heocon_thongminh

heocon_thongminh Top10 ngườibánhàngtốtI

Giá ko cao nếu bạn so sánh với hàng có cùng chất lượng bạn ạ. Còn nếu so sánh giá yến đảo của Khánh Hoà với yến đảo của tỉnh khác hay yến nuôi, ... thì làm sao mà chính xác được :rolleyes:. Mình bán lẻ tối thiểu là 50g, mình có ghi rõ trong báo giá đấy. Nếu định cho con dùng yến thì cũng cần có sự chuẩn bị về mặt tài chính đó bạn.

Khách hàng nào đã từng dùng qua yến nuôi, yến sơ chế,... thì chắc chắn sẽ lựa chọn yến đảo bởi công dụng và tính kinh tế hơn hẳn của nó (tuy rằng giá cao hơn nhưng dùng 1 lượng nhỏ hơn lại cho công dụng mạnh hơn hẳn). Chính vì thế hầu hết khách hàng nhà mình đều công nhận đây là một sự ĐẦU TƯ CÓ HIỆU QUẢ :D.

Cần thêm thông tin bạn cứ alo trực tiếp hay pm cho mình, mình sẽ giúp bạn hiểu thêm và nếu có thời gian mời bạn ghé nhà mình nhé. Many tks!

2. Bé Hồng Xiêm

Bé Hồng Xiêm Bắt đầu tích cực

Uh, thằng nhà chị hảo ngọt lắm. Vẫn không thích măm đâu, giờ lại phải giở bài đóng kịch. Mang bát yến ra, đút cho bố 1 miếng, mẹ 1 miếng rồi 2 bố mẹ tấm tắc khen ngon (gớm mút cái thìa không mà cũng ra sức khen ngon :p ). Cu cậu hóng hớt thấy thế cũng hóng hớt đòi ăn, thế là cứ đút lần lượt cho 3 đứa, 1 loáng là hết.

3. linhdu

linhdu Thành viên chính thức

Đúng là dạo này chị bận quá, Trộm vía bà ngoại em ạ, với lại chị kết hợp cho bà ăn chay nữa, phải đi xách từ túi phở kho làm bằng gạo nứt cho bà nữa.

Chị ko nhớ tên mắm, loại mà lần trước em order giúp chị ấy, chị muốn lấy loại chai nhựa to ấy T ạ, em gọi giúp chị nhé, ko dám mua lẻ nữa, mất thời gian lắm, mà cho bé ăn cùng thì chị thấy chỉ ăn loại này là lành nhất. Nhà chị ko hợp với nước mắm ChinsuFood (nói to sợ Chinsu đến phá nhà)

4. heocon_thongminh

hì hì, "3 đứa" là 3 đứa nhỏ hay 1 nhỏ 2 to hả chị :D. Dù sao dụ được bé ăn yến ko phải xay xiếc gì là tốt lắm rồi, biết đâu thời gian nữa mẹ Q lại vào than với cô là "giờ con nhà chị suốt ngày đòi ăn yến" :D:D:D:D. Chị pm cho em địa chỉ cơ quan nhé để có đơn hàng nào gần nhà hay cơ quan chị thì em ship luôn cho bé ít đường

5. heocon_thongminh

Mắm đợt trước em lấy hộ chị là loại mắm nhạt muối Biển Bạc phải ko ạ? Loại đấy cho người lớn tuổi và em bé ăn thì tốt quá rồi :D. Để em hỏi xem còn loại đó ko rồi lấy hộ chị nhé.

linhdu thích bài này.
  6. chippi

chippi Thành viên sắp chính thức

Lô hàng mới về rồi hả nàng? Có loại nào xấu người đẹp nết và giá rẻ ko , hehe. Ship cho tớ 1 lạng huyết yến tới nhà nhé, lạng vừa rồi bố mẹ ăn ké của bé nên nhanh hết quá.

7. heocon_thongminh

Hàng mới về được mấy ngày rồi nàng chip ơi :D. lần này thì chả có loại nào xấu người đẹp nết hết, toàn văn võ song toàn thoai :D. Chiều tối tớ ship cho nhé. Tks

8. Mẹ Nhimcop

Mẹ Nhimcop UY TÍN - CHẤT LƯỢNG

Oài, nghe đến vụ nước mắm lại muốn bon chen, T cho chị hỏi nước mắm nha trang có loại nào ngon, mà đảm bảo VSAT TP . Bây giờ nước mắm hãi lắm chẳng biết ăn loại gì nữa, thấy mọi người khen nước mắm nha trang ngon nên cũng muốn thử.

9. heocon_thongminh

hì, nhà em toàn ăn nước mắm 584 thôi, ngon thì công nhận ngon còn vụ đảm bảo VSATTP thì em chịu, cũng thử làm theo cách học lỏm được từ báo chí để phân biệt nước mắm ngon, vệ sinh thì thấy okie nhưng thực ra thế nào chỉ 584 và giời biết thoai:D. Chỉ biết đó là hàng VNCLC mấy năm roài nên chắc cũng tạm tin được :D. Hay để em về nhờ "thám tử" do thám xem có đáng tin ko nhỉ:D Thời buổi này thức gì cũng độc hại nên người tiêu dùng mình phải tìm cách bảo vệ chính mình thôi chị nhỉ . Tiện đây quảng cáo luôn , yến sào có công dụng thải độc cực tốt :D. Tối mai em giao hàng cho chị nhé, tiện nhà đang có ít nước mắm 584 tặng bác 1 chai ăn thử nhé ;). Phải bảo công ty 584 trả tiền PR cho mình mí được :lol::lol::lol:

Mẹ Nhimcop thích bài này.
  10. garankabab

garankabab Thành viên tích cực

danh dau khi nao can se qua mua ung ho ban nha

heocon_thongminh thích bài này.
  11. heocon_thongminh

Chúc bạn thật đắt hàng để nhà mình sớm được phục vụ nhé :D. Hôm nào sẽ thử dùng món nhà bạn xem sao ;)

12. Mẹ Nhimcop

Chị lấy luôn 1 lạng chia đôi cho cún lớn 1 nửa, mang lên ông bà một nửa vì ông bà cũng gần hết. Hai đứa bạn nghe chị quảng cáo cũng bon chen, mỗi đứa 1/2 lạng dùng thử . Vậy là tổng cộng tối nay e ship cho chị 2 lạng chia thành 4 phần nhé :razz: . Nhớ chọn cho chị hàng sạch , ưu tiên khách quen nhé:mrgreen:
    quên chưa cho em địa chỉ ship hàng, mấy lần trước chị toàn đến lấy : Phòng 605 - Nhà B6 - KDT Mỹ Đình 1
    P/s. Cô phải trả tiền PR cho cún con nhà chị nhé, dạo này trộm vía ai cũng thích, mẹ toàn khoe là cho ăn yến đấy

Sửa lần cuối: 9/5/2010
    heocon_thongminh thích bài này.
  13. heocon_thongminh

Em đã ship hàng theo đúng như yêu cầu của chị nhé và gửi quà tặng cho mẹ bé như đã hứa :D.
    Hôm nào chị share ảnh bé con cho cả nhà ngắm tí nào . PR hiệu quả cô Thuỷ nhất định có quà nhé :D:D

Mẹ Nhimcop thích bài này.
  14. heocon_thongminh

Thông báo: Hiện hồng yến đã hết hàng, chỉ còn lại bạch yến và huyết yến với số lượng ít. Kính mời cả nhà!

15. Morgan

Morgan Thành viên đạt chuẩn

Thủy ơi cho mình 50g huyết yến nhé. Nhà mình ở Cầu Giấy, nếu không giữ địa chỉ thì nhắn tin mình nhắn lại nhé. Chọn cho mình hàng ngon nhé. Mấy lần muốn qua nhà bạn nhưng không có thời gian để đi. Bạn cho mình đặt một chai nước mắm luôn với, thấy các mẹ khen ngon nên ăn thử xem. À bạn giao hàng buổi tối hộ mình với nhé, tầm 6h-8h chiều. Cám ơn bạn nhiều.

16. heocon_thongminh

Hàng ngon mà chị ko lấy cả lạng đi sau này lại tiếc :D. Đây là kinh nghiệm mua hàng của khách quen nhà em đấy, vì hàng tự nhiên ko phải mùa nào cũng như mùa nào nên nếu thấy ưng thì lấy luôn 1 lần để dùng dần , chứ đợt sau lại ko như ý thì lại tiếc :D. Còn vụ nước mắm, ặc, hiểu lầm rồi chị H ơi, hihi. Em có cung cấp nước mắm đâu, loại này em hay ăn nên chia sẻ thông tin với mọi người thôi :D. Tối nay em sẽ giao hàng cho chị. Có gì thay đổi báo lại em sớm nhé. Many tks!

17. Mẹ Phương Mai

Mẹ Phương Mai Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi cho mình xin báo giá với nhé. Thanks!

18. Mẹ Nhimcop

Nói đùa cô thôi chứ phải cảm ơn hàng của nhà cô mới đúng. Nói chung bé nhà chị cũng không tăng cân nhiều nhưng được cái nhanh nhẹn và hoạt bát lắm, da dẻ cũng hồng hào, ăn tốt, ngủ tốt, cười tươi hát vang suốt ngày, ra đường hay ở thang máy gặp ai cũng chào không kể quen hay lạ. Chụp ảnh thì không thấy gì đâu nhưng hàng xóm hay các cô chú bạn bố mẹ đến nhà ai cũng thích. Nói chung chị cũng không thích vụ tăng cân nhiều chỉ cần bé khỏe mạnh là được vì có khỏe trong người thì bọn trẻ mới hoạt bát vui vẻ được, tăng cân nhiều mà ít hoạt động lại thừa cân thì cũng mệt lắm.
    P/s. Thanks em đã gửi quà, sáng nay mưa quá chiều chị sẽ chuyển tiền cho em nhé.

19. heocon_thongminh

Mẹ nó check pm nhé. Cần thêm thông tin thì alo mình. Many tks!

20. heocon_thongminh

Nghe chị kể em cũng thấy thích nữa :D. Trộm vía! Mà con gái ko cần béo, ko lại mất công tìm cách giảm cân như cô đấy :D. Chúc cả nhà ngon miệng với món quà quê nhé ;)