Toàn quốc: [Bạn nữ có vòng hông lớn] Quần cạp cao + crop top: Tại sao không?

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Cherry Pie, 22/2/2014.

1. Cherry Pie

Cherry Pie Thành viên tập sự

Chào các bạn, mình là Cherry Pie. Mình yêu thời trang, thích học hỏi các bí quyết làm đẹp và muốn chia sẻ cho các bạn nữ, để chúng ta cùng đẹp!

Hôm nay mình chia sẻ với các bạn chủ đề: Bạn gái có vòng hông rộng thì mặc quần cạp cao và áo croptop như thế nào?​

Thực tình thì tớ cũng có một vòng hông hơi quá khổ một chút, thỉnh thoảng có những bộ cánh mặc vào sẽ dễ bị lộ ngay khuyết điểm này. Trong hình trên, chắc các bạn cũng thấy, ...hông và bụng hơi nhiều một chút, nhỉ? ^^

Và một sự thật cay đắng hơn, không phải ai cũng thấy, nếu quay "phần phía sau" lại, chắc có bạn sẽ ngã ngửa :)))

Nhưng khổ nỗi, tớ lại cực mê mặc crop top (áo vạt ngắn), mà đặc biệt hôm nay tớ lại tìm thấy 1 cái quần cạp cao này có màu sắc rất tuyệt để kết hợp với croptop màu xám yêu thích của tớ; và...

...tớ thấy kết hợp nguyên bộ với đôi bông tai "toòng ten" này cũng rất đẹp ^^

Vậy nên tớ vẫn quyết định chọn chiếc quần cạp cao màu mè này và áo crop top, tuy nhiên, để che đi khuyết điểm vòng hông bự, các bạn nhìn hình có lẽ đã đoán ra cách tớ làm: (TỐT KHOE) XẤU CHE ^^

Đơn giản thôi, chỉ là: *CHE, CHE TÍCH CỰC* :))

Và đây, với hình này thì bạn thấy sự lợi hại của chiếc blazer màu cà phê sữa này chưa? Bây giờ thì khó ai mà thấy được hông, bụng hay...mông của bạn nữa rồi .

Các bạn có ý kiến gì về bộ trang phục của mình không? Nếu có thì comment cho mình biết bên dưới nhé.
    Nice weekend cả nhà ^^ :cool:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Cherry Pie
    Sửa lần cuối: 22/2/2014