FUNNY CAKE nhờ mod bảo vệ quyền lợi!

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi Vanilla, 25/3/2014.

1. Vanilla

Vanilla Thành viên nổi tiếng

Kính gửi MOD!
    Mình Tình cờ mình phát hiện 1 số topic bán bánh ngọt của nick giadung.shop, có topic đã khóa, có topic mới lập sử dụng ảnh bánh của Funny cake. Đây là những ảnh bánh do nhân viên của mình chụp nhưng vì lý do gì nick này có được thì mình chưa tìm ra. Đề nghị FA giúp mình, có biện pháp sử lý đối với nick này để bảo vệ những người bán hàng lương thiện trên lamchame và chấm dứt tình trạng ăn cắp bản quyền trắng trợn, làm trong sạch môi trường kinh doanh trên làm cha mẹ.
    Mình đã bán hàng trên lamchame sang năm thứ 5, đăng kí sticky ở mục thực phẩm và gia đình được 4 năm liên tục được rất nhiều thành viên ủng hộ. Hành vi của nick giadung.shop thể hiện hành vi thiếu trung thực trong kinh doanh, đánh lừa người tiêu dùng, rất mong MOD sớm xử lý để lamchame mãi là nơi kinh doanh và mua sắm an toàn!
    Trân trọng cảm ơn MOD

Toàn bộ ảnh bánh của FUNNY CAKE được nick giadung.shop này up ở ngay bài 1.
    http://www.lamchame.com/forum/showth...�nh-Kem-tươi
    Ở topic đã khóa, bài số 9
    http://www.lamchame.com/forum/showth...�nh-Kem-tươi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Vanilla
    Đang tải...

2. Vanilla

Ðề: FUNNY CAKE nhờ mod bảo vệ quyền lợi!

Mình gửi lại link đây mod
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1283946-Bánh-sinh-nhật-cho-bé-yêu-Chuyên-bánh-Kem-tươi

Trong số những ảnh này có ảnh bánh số 57 đã được cắm logo của funny cake. Còn lại các ảnh bánh khác tuy chưa được cắm logo, nhưng nhìn vào bối cảnh chụp có thể thấy bánh được đặt trên ghế nhựa màu xanh hoặc đỏ, chụp xuống nền gạch màu ghi của phòng làm bánh bên mình. Có nhiều cái đã bị cắt cúp nhưng không giấu được. Cũng giống như chữ viết hay con đẻ của mình, dù không đeo biển tên nhưng ở đâu thì mình vẫn nhận ra.
    Rất mong MOD bảo vệ quyền lợi của Vanilla, đồng thời có biện pháp sử lý đối với nick ghadung.shop.

3. support7

support7 Super Moderator

Chào bạn!

Mod đã gửi thư nhắc thành viên giadung.shop gỡ hình ảnh đó đi kèm theo cc cho bạn.

Đồng thời bạn đang để chữ kí to hơn quy định. Bạn vui lòng resize lại nhé!

4. Vanilla

Cảm ơn mod đã hỗ trợ kịp thời, để những người bán hàng chân chính trên lamchame yên tâm phục vụ người tiêu dùng.
    Về chữ ký, mình sẽ cho sửa lại ngay trong ngày nay.
    Một lần nữa cảm ơn mod!