Hà Nội: đồ lót triumph giá cực cực tốt đây ạ!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi m00n, 28/4/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. m00n

m00n Thành viên chính thức

QUẦN TRIUMPH GIÁ TỐT cho các mẹ đây ạ. Em chuyên đổ buôn cho các hàng bán đồ VNXK nhé. Mẹ nào mua hàng này rồi thì đều biết. Freeship nội thành Hà Nội cho đơn hàng từ 250k trở lên ạ

1. Quần Triumph giá 30k, ren dập hoa hồng cực đẹp, chất mềm mịn, đây là hàng đẹp loại 1 nhé (hàng đẹp hơn trong hình nữa cơ), mẹ nào thích hàng 25k mỏng hơn em cũng có. Như vậy để cho các mẹ không thắc mắc khi thấy có những nơi bán 25-27k nhé. Hàng này em đổ cho các shop VNXK họ bán 45K
    Size thaM khảo: M (85-90), dưới 50kg , L ( 90-95) từ 50-58kg, XL (95-100) trên 58kg

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

2. Áo Triumph giá 130k
    , đệm vừa phải, dây áo co giãn 4 chiều tốt, quả ôm ngực, mút không bị bẹp, nâng ngực tốt. Các mẹ kết hợp với quần cùng màu là sẽ được một bộ đẹp như Ý
    Tham khảo size áo dưới đây:
    A75: vòng lưng 75, vòng ngực 85 (~ size 34)
    B75: vòng lưng chừng 75, cup ngực 88 (~ size 36)
    A80: vòng lưng chừng 80, cup ngực 90: (~ size 36)
    B80: vòng lưng 80, cup ngực 93 (~ size 38)

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

3. Quần gen bụng Hàn quốc giá 60k- giải pháp tuyệt vời cho các mẹ muốn cải thiện vòng 2 sau sinh ạ. Có đủ size M,L,XL nhé. Quần này mặc không bị nóng như mấy cái quần gen dầy cộp rồi mấy vòng nấc cài đâu ạ. Các mẹ dùng để nịt bụng khi muốn mặc váy hoặc nịt lúc tập thể thao cho thon gọn đều okie hết ạ. Chăm chỉ lắc vòng 15 phút mỗi ngày với quần gen này thì mấy chốc sẽ trở nên thon thả ngay Hihi, hàng này em được các chị trên công ty ủng hộ nhiều lắm lắm :xxx[​IMG][/URL][/IMG]

4. Bộ đúc Hàn quốc giá 140k. Chất đúc thì mặc cực mát rồi, các mẹ dùng làm đồ lót hay đồ bơi đều okie nhé, bộ đúc này của em đệm mỏng thôi ạ, mùa hè mặc cực thích. Quần đúc không gân cho phép các mẹ tận dụng làm quần mặc váy bên trong mà không bị lằn nhé. Nhà em chỉ còn màu này và size B75 thôi ạ :xxx

5. Quần mặc trong váy Hàn quốc giá 45k. Chất mềm mịn không giống mấy quần 25-30k ngoài chợ đâu ạ.

[​IMG][/URL][/IMG]

6. Quần tất 3D Hàn quốc giá 50k- giải pháp cho đôi chân mùa hè của các mẹ đây ạ. Chất co giãn tốt, mịn và dai, các mẹ xem hình sẽ thấy nhé (em chụp không được đẹp lắm hihi)

[​IMG][/URL][/IMG]

7. Áo không giọng wacoal giá 80k, mặc thoái mái vô cùng cho những mẹ đang có bầu nhé

[​IMG][/URL][/IMG]

8. ÁO BOYA ĐỦ MÀU GIÁ 80K. Họa tiết hoa hồng đủ màu nhé, nâu đen đỏ tím da hồng... Áo có gọng, không đệm, mỏng tang dùng để mặc mùa hè hoặc cho các mẹ có vòng ngực đầy không cần đệm nha

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

Áo Buberry nữ giá 100k, Áo nam giá 120k. Chất mềm, mát. Cái này các mẹ lấy làm áo đôi cũng được nha. Có màu đỏ đô, tím, tím than, đen, xám, đủ size M, L, X. Ở đây mình đang chụp hình áo nam nhé, áo nữ tương tự, form nhỏ hơn và có 3 cúc (áo nam 2 cúc) thôi ạ
    [​IMG][/URL][/IMG]

9. Áo thun nữ Lands'end giá 70k, có các màu trắng, đỏ, hồng, vàng, đen. Các mẹ mặc với chân váy hoa hoặc quần sooc, mặc đi tập thể dục, mặc ở nhà, đi chơi đều okie nhé. Chất cực kỳ mịn và mát

[​IMG][/URL][/IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi m00n
    Sửa lần cuối: 28/4/2014
  2. dangthu209

dangthu209 Thành viên mới

Ðề: đồ lót triumph giá cực cực tốt đây ạ!

bạn ơi, cho mình xin sđt với địa chỉ với

3. m00n

Bạn check inbox giúp mình nha:x

4. xuka_le

xuka_le Thành viên tập sự

giá tốt, hem biết chất lượng sao, mình đến check hàng đc ko, hihi. Mẹ nó có áo triumph loai that mỏng để mặc mùa hè không?

5. m00n

Hehe, mn có thể đến nơi check hàng thoải mái nha, hàng nhà mình loại 1 chất đẹp. Hàng triumph mỏng tang thì mình chưa có, chỉ có loại hơi đệm 1 chút, nếu không mn lấy sang hàng wacoal đi :)

6. xuka_le

xuka_le Thành viên tập sự

Okie, cho mình dia chi va so dien thoai nhe, chuc mn dat hang :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.