Cần giúp: Em nhờ mẹ nào đã đi trung tâm giảm béo bụng giới thiệu cho em địa chỉ!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi khangtit2008, 19/4/2010.

1. sociu2002

sociu2002 Thành viên mới

Mẹ nó ơi, em thấy mấy chị ở chỗ em bảo là ở koreanspa phố Huế làm được đấy ạ, giảm béo bằng đông y, mẹ nó thử ra xem sao nhé, trang web của họ hình như không vào được. Em cũng đang xem thế nào đây, vì bụng cũng nhô ra đằng trước cả mét rồi ý. hic hic

Đang tải...

2. lala2007

lala2007 Thành viên mới

mẹ nó tập ở đâu đấy ạ? cho em tập với

3. thuocke

thuocke Banned

Mình làm ở SSS họ cũng cam kết đó bạn. Có bác sỹ tư vấn và giám sát nên mình cũng yên tâm.

4. redtea

redtea Banned

uh mình trước sinh xong cũng béo lắm đi giảm béo nhiều nơi lắm rùi mà ko thấy hiệu quả mình sang cả saigon smile rùi chẳng hiệu quả đâu,đợt trước có cô bạn thân cung mập mạp như mình dạo này eo ót hẳn,mình hỏi và đã đến làm thử hihi bây giờ ngon lắm rùi có gì bạn thử tham khảo xem.Senbeauty 91 Hàng Mã.chúc bạn thành công như mình vì mình rất khó tính ma đã bị chinh phục đấy.^_^.

5. thuthuy0602

thuthuy0602 Thành viên tập sự

Chào các mẹ , mình là member mới gia nhập diễn đàn . Ngày trước mình mới sinh xong bị lên ký rất nhiều , lúc đó mình buồn lắm , nhưng phải chịu , không thể giảm cân vì phải lấy sữa nuôi con . Vòng 2 của mình xệ xuống , rất mất tự tin luôn đó , mặc quần áo chẳng thấy hợp ý , cái nào cũng k vừa . Sau khi bé được khoảng 3 tuổi , mình mới bắt đầu chiến dịch giảm cân , thật vô cùng khổ sở mà chẳng thấy hiệu quả . Sau đó 1 người bạn rủ mình đk học yoga , lúc đầu rất là mệt vì môn này đòi hỏi sự dẻo dai . Nhưng càng tập , càng thấy tốt cho sức khỏe , mình đã giảm cân rất nhanh , chỉ sau khoảng 3 khóa là mình giảm được 7kg . Bây giờ mình học yoga được 3 năm rồi , cân nặng tầm khoảng 50 thôi , chính chồng mình còn bất ngờ nữa đó . Cá mẹ nên thử yoga đi , rất tốt luôn đó ;>

6. nguyetha05

nguyetha05 Thành viên mới

Ui bây giờ nhiều nơi làm giảm béo bằng thông khí huyết nhỉ? Em thấy topic định vào giới thiệu Saigon Smile vì em đã giảm béo hiệu quả ở đó, ai dè các mẹ có đầy đủ thông tin rồi.

7. vi_vi

vi_vi Thành viên mới

Đúng đấy, em giảm béo ở Key Club Đào Tấn xong, ở đó có lớp tập giảm béo thích quá mà xa nên mua thẻ rồi mà cứ đi bập bõm phí quá.

Họ sắp mở thêm cơ sở 2 ở 1A Đặng Dung, đi tập gần nhà sẽ chăm hơn.

8. jundat18

jundat18 Thành viên tập sự

Mình có quen rất nhiều người mẫu, đa số vote cho dịch vụ thông khí huyết ở Key Club 24b ngõ 36 Đào Tấn, mình thì học yoga ở Key đóa :D

9. lequydung

lequydung Thành viên tích cực

Mình cũng vote cho Key, em gái mình vẫn đang trung thành ở đó :D

10. babe_oeoe

babe_oeoe Banned

hic, tiếc ghê, ở HN lận, có chị em nào ở SG biết chố không? chỉ cho em với, rổ rá thế nào nữa ạ

11. MiMicuame

MiMicuame Bắt đầu tích cực

Cứ nóng bức, rồi lại mất điện thế này, không cần phải đi giảm béo cũng tự giảm cân được đấy ạ.

12. HaLien

HaLien LIFE IS NOT EASY

Lâu lắm không vô làm cha mẹ, hị hị, ngồi làm dự án cả ngày chẳng nhúc nhắc chân tay, bụng lại sắp một rổ đơi, lại sắp phải đi giảm béo bên Key mất thoai

13. thuygau

thuygau Bắt đầu tích cực

em cũng có quả bụng thôi rồi, toan mỡ, nhìn dã man lắm. mặc quần áo ko tự tin gì cả. Giờ chỉ muôn cắt chỗ cũng mỡ ấy đi thôi...mà đi tâph em lại ko kiên nhẫn được

14. caokhuyen

caokhuyen Banned

Chị thử qua Key Club 24b ngõ 36 Đào tấn hoặc alo số 37667616 hay 0906179692 xem, được tư vấn kỹ lắm, hiệu quả giảm béo cam kết, không giảm hoàn tiền 100% :D

15. phuonglan83

phuonglan83 Thành viên rất tích cực

Uh mình cũng được tư vấn ra Key để giảm béo bằng thông khí huyết, ngồi hóng tiếp

16. Meoanh

Meoanh Bắt đầu tích cực

Em được giới thiệu giảm béo tại Sài Gòn Smile. Hôm nay đi làm là buổi thứ hai đây. Để em xem thía nào thì lên chia sẻ với các mẹ nhé. Em định giảm vòng 2 xong rồi sau đó tập yoga để giữ dáng và chống lão hóa.
    Cho em pót nhờ thông tin hàng ngày đi làm của em vào đây các mẹ nhé.
    Ngày 1: 15.06.2010
    - Cân nặng: 60.5kg.
    - Vòng 2:
    Vòng bụng trên: 77cm
    Vòng bụng giữa rốn: (tự dưng quên mất), hình như 82cm thì phải.
    Vòng bụng dưới rốn 5 phưn: 91cm
    Em đang ghi nhật ký theo dõi xem dư lào. Các mẹ chia sẻ với em nhé. À, em cao 1m65 ợ.

17. nguyenkim197764

nguyenkim197764 dauduahandmade.tk

Mình thì vừa đi giảm béo thông khí huyết tại Key về, hi hi, mình không có ghi lại chi tiết làm gì, vì để đo sau cả liệu trình xem giảm bao nhiêu cm nó mới hồi hộp
    Giảm đúng 6cm vòng hai và 5kg nhé
    Hức nhưng đang chưa có đủ xiền đi làm cái mặt mà em Tú quảng cáo, hơi bị hấp dẫn, hức hức, về nịnh xã tiếp :D

18. MeChickin

MeChickin Tân Dậu 1981

Các mẹ ơi rổ giá ở 2 nơi này ntn a? E đọc từ đầu đến giờ mà không thấy gì cả?

19. hamaxinh

hamaxinh Banned

Cao 1m65 nặng 60.5kg chỉ hơi thừa cân 1 chút thôi nhỉ? Ngày thứ kết quả thế nào rồi? Mình giảm béo ở saigon smile 3 ngày đầu giảm 1,5kg và mấy ngày sau giảm thêm được 2kg nữa thôi.

20. heomoi_2007

heomoi_2007 Thành viên tích cực

Đánh dấu để theo dõi nhật ký của bạn này xem có hiệu quả ko. Chứ mình cũng đi tập yoga rồi (mới đc 3 thg) mà bụng chưa thấy xuống tí nào mà còn thấy tăng cân vì ngủ sâu hơn, ăn thấy ngon miệng hơn - thế mới chết (mình ở SG nhé - có bạn nào đi học múa bụng cùng ko ???)