Cần giúp: Da nâu nâu tắm trắng ở đâu cho HIỆU QUẢ???

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nguyenhang6102004, 13/5/2014.

1. nguyenhang6102004

nguyenhang6102004 Thành viên rất tích cực

Là member trên diễn đàn này mấy năm nhưng toàn vào mục Nhà Đất ( vì mình làm ngành BĐS), hôm nay lang thang qua Top này thấy các chị em bàn luận làm đẹp sôi nổi quá tranh thủ mình nhờ các bạn ai từng có kinh nghiệm Tắm Trắng thì PM giúp mình địa chỉ Spa Tắm Trắng Hiệu quả với ah!!!

Chẳng là mình cũng mắt tiền cái khoản này cho cực nhiều Spa rồi ah mà ko ăn thua, đâu vẫn hoàn đấy.

Da mình nâu nâu ( ko đen), mịn, mấy lần mình đi tắm trắng ở những chỗ mà họ còn bảo "CAM KẾT HIỆU QUẢ", ấy mà lúc tắm xong bôi kem thì trông có sáng ra đôi chút, về tới nhà thì y văn nguyên ah! Mình còn đủ liệu trình, đủ kem ngày và đêm ( còn bị dụ dỗ mua thêm mấy sản phẩm mát gan thải độc....đẹp từ trong ra....hichic....). Mình thì cũng hay ra ngoài nhưng đi xe ô tô nên cũng ko tiếp xúc nhiều với nắng. Nhưng cái quan trọng là mình chưa tắm ở đâu thấy HIỆU QUẢ và TRẮNG SÁNG RÕ RỆT cả.

Qua đây mình mong các mẹ nào từng tắm trắng hiệu quả thì đừng ngại ngần chia sẻ địa chỉ cho mình và mọi người đẹp cùng với ah!

Thanks cả nhà nhé!

Thân,

Nguyễn Hằng

UPLADE SAU 3 TUẦN CHĂM CHÚT CỦA EM ĐÂY AH, ĐANG TIẾP TỤC CỐ GẮNG!!!

Cảm ơn mẹ nó nhưng mặc quần áo khó chọn mầu lắm í, ra ngoài nhìn mọi người trắng xinh vẫn thích và ham hố nữa chứ!

Mình đang cố gắng đây! Mọi biện pháp ah!

1. Đắp mặt nạ Đông y Trắng da với sữa non (bột do em mình tự chế từ Sâm non, bạch phục linh, bạch cường tâm...gì gì nữa ko nhớ) vì nhà cô chú ruột mình đều làm bác sĩ 108 mà nên nó thừa hưởng gen, và trước nó bị á sừng nên mất 2 năm sang Trung Quốc tìm và học thuốc trị nên sau này trị khỏi nó cũng rất tâm huyết về chăm sóc da....

Ảnh mình đang làm chuột bạch ah ( mới đắp ngày thứ 3) thấy da sáng hơn chút và mịn, đang tiếp tục đắp, liệu trình 6 buổi ah! hụ hụ

2. Người mình chưa thử gì hết vì bận nên ở nhà tự mua hộp tẩy da chết bằng muối biển và tắm bằng sữa tắm trắng của Thái (trước mua 120k/hộp), thỉnh thoảng ăn sữa chua hay bơ là đắp mặt và tắm thui. Hiện mình chỉ thấy đỡ viêm lỗ chân lông(trước mình bị viêm rất nhiều), da mịn hơn chứ chưa có trắng...

Đang chuột bạch tiếp nhé các mẹ!

Đây là hình mới nhất của mình (bên trái nhé):

Các mẹ bảo là vì sao muốn trắng, hic, vì mình thấy em gái mình mà ham đây, các mẹ nhìn em gái con cô ruột mình xem, hự hự!! sAU 3 NĂM ko gặp mà nó được thế này. tại mình cũng bận con cái, sinh đẻ chẳng có tgian chăm sóc nữa!

Mà đây là ảnh thật của nó chứ chẳng phải chụp cái 360 độ gì đấy đâu. Nhìn da nó nõn nà thế này, ngày nào cũng gặp nên ham hố vô cùng, mặc gì cũng dễ í! hu hu

CÙng cố nào các chị em!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenhang6102004
    Đang tải...

2. Trang's Cosmestic

Trang's Cosmestic Vì một vẻ đẹp tự nhiên!

Ðề: Da nâu nâu tắm trắng ở đâu cho HIỆU QUẢ???

c có thể qua topic của e để tìm hiểu về liệu trình làm trắng da mặt, sắp tới có tg e làm thêm liệu trình trắng da body, mình có thể làm tại nhà, vừa tiết kiệm, vừa hiệu quả, nhưng quan trọng là phải kiên trì, các sp đều chiết xuất từ thiên nhiên, k có tp tẩy trắng da nên k có td nhanh và mạnh, thành phần được ghi rõ ràng cụ thể, tiện cho việc tra cứu thông tin về thành phần, nhà cung cấp nguyên liệu thực phẩm đều có uy tín và được công khai, chị có thắc mắc gì cứ ib, e sẽ trl hết ạ!

3. love_u_so_much

love_u_so_much

e thấy c nên dùng kem làm trắng da rồi da sẽ sáng dần lên thôi, còn muốn nhanh trắng bệnh như Ngọc Trình, nổi gân xanh lên thì chỉ có lột da và dùng kem trộn thôi c ạ. Cái này cứ fai từ từ, ko vôi đc đâu.

4. hanlibra

hanlibra ydiximuoi

tắm trắng như 1 dạng tẩy tế bào chết mạnh thôi chị, chứ không trắng liền được đâu. Chỉ có cách chăm xài kem với mua set tắm trắng tuần tắm 1 lần, làm liên tù tì trong 1 tháng, chăm bôi kem thì sẽ có kết quả ^^. Bên em có kem velvety và ủ vita chuyên trị da nâu khó trắng, chị tham khảo tfacebook em thử nghen

5. parents1

parents1 Banned

Mình cũng giống bạn đó, cũng đang muốn đi làm trắng và nhu cầu của mình cũng kô cần trắng hẳn và mình chỉ cần đồng hoá da sao cho các sắc tố da trên cơ thể được đồng đều để kô bị lem nhem khi mặc váy , như thế khi ra đường mình sẽ thấy tự tin hơn. Mình đang định làm ở tmv Bích Nguyệt thấy nhiều người khen nhưng kô biết thế nào. Muốn tham khảo thêm ý kiến của mọi người nữa. Rất mong các chị, các em nếu ai làm rồi thì tư vấn giúp nhé . thanks nhiều nhiều .

6. Maucam121287

Maucam121287 Bắt đầu tích cực

Mn thử qua Queen perfect chưa ạ? Hihi. Ko biết có bị Mod phạt ko nữa.

7. nguyenhang6102004

Hóng lắm í, đang tìm hiểu mọi biện pháp đây ah! Sẽ post k quả nhé!

8. vuthuha79207

vuthuha79207 Mẹ Tũn

Da nâu đẹp mà mẹ nó, nhìn khỏe mạnh, tự nhiên, đầy sức sống

9. Ðề: Da nâu nâu tắm trắng ở đâu cho HIỆU QUẢ???

Hè ùi, đi tắm trắng da có dễ bị bắt nắng hem ta?

10. Gotta

Gotta Order Taobao đã 5 năm rồi ạ :D

huhu... e cũng muốn hóng hớt với ạ :(((((((((((((((((((((((((((

11. mehoatrau

mehoatrau Thành viên kỳ cựu

mình cung hóng lắm í, đang tìm hiểu mọi biện pháp đây ah

12. truckhongla

truckhongla Thành viên rất tích cực

ước mơ của e là da ko mùn và đầu gối ko thâm thôi ạ, chứ e xác định sống mãi vs làn da nâu này rùi, dùng đủ thứ mà thấy ko ăn thua

13. parents1

parents1 Banned

Nâu lại đẹp sợ nó nâu ko đều đen đen xỉn xỉn thì xấu lắm:(

14. vanmeo87

vanmeo87 Thành viên đạt chuẩn

Chỉ thấy nhiều người khen dịch vụ chăm sóc da ở bên này thôi còn ko biết tắm trắng thì thế nào hùi xưa mình có bà chị tắm ở spa nào trên đường Hoàng Quốc Việt thấy cũng oke lắm

15. muaquytchin01

muaquytchin01 Banned

Nâu nâu nhìn lâu nó mới khoái mẹ chủ top ạ :D

16. meobebong

meobebong Thành viên mới

Em thấy ảnh mẹ chủ top up nhìn vẫn xinh tươi mà, vẫn ngon lành cành đào lắm :D

17. nguyenhang6102004

Cảm ơn mẹ nó nhưng mặc quần áo khó chọn mầu lắm í, ra ngoài nhìn mọi người trắng xinh vẫn thích và ham hố nữa chứ!

Mình đang cố gắng đây! Mọi biện pháp ah!

1. Đắp mặt nạ Đông y Trắng da với sữa non (bột do em mình tự chế từ Sâm non, bạch phục linh, bạch cường tâm...gì gì nữa ko nhớ) vì nhà cô chú ruột mình đều làm bác sĩ 108 mà nên nó thừa hưởng gen, và trước nó bị á sừng nên mất 2 năm sang Trung Quốc tìm và học thuốc trị nên sau này trị khỏi nó cũng rất tâm huyết về chăm sóc da....

Ảnh mình đang làm chuột bạch ah ( mới đắp ngày thứ 3) thấy da sáng hơn chút và mịn, đang tiếp tục đắp, liệu trình 6 buổi ah! hụ hụ

https://scontent-b-lax.xx.fbcdn.net/hphotos-xpf1/t1.0-9/10394592_773466599338691_6225361391889243039_n.jpg[/IMG

2. Người mình chưa thử gì hết vì bận nên ở nhà tự mua hộp tẩy da chết bằng muối biển và tắm bằng sữa tắm trắng của Thái (trước mua 120k/hộp), thỉnh thoảng ăn sữa chua hay bơ là đắp mặt và tắm thui. Hiện mình chỉ thấy đỡ viêm lỗ chân lông(trước mình bị viêm rất nhiều), da mịn hơn chứ chưa có trắng...

Đang chuột bạch tiếp nhé các mẹ!

Đây là hình mới nhất của mình (bên trái nhé):

[IMG]https://scontent-a-lax.xx.fbcdn.net/hphotos-xfp1/t1.0-9/10407283_666054090115468_6439138434929524975_n.jpg

Các mẹ bảo là vì sao muốn trắng, hic, vì mình thấy em gái mình mà ham đây, các mẹ nhìn em gái con cô ruột mình xem, hự hự!!

Mà đây là ảnh thật của nó chứ chẳng phải chụp cái 360 độ gì đấy đâu. Nhìn da nó nõn nà thế này, ngày nào cũng gặp nên ham hố vô cùng, mặc gì cũng dễ í! hu hu

CÙng cố nào các chị em!

18. ketnoimang

ketnoimang Thực phẩm sạch Tây Bắc

hjc, ngăm ngăm da trâu, nhìn lâu mý đẹp ^^. Đôi khi lại duyên đó chị ạ, ham hố tắm trắng vào lại tiền mất tật mang :)

19. meobebong

meobebong Thành viên mới

Em vừa ngăm vừa nhùn nè, nhìn mẹ nó cao ráo thế là nguôn đủ xài rồi :D

20. nguyenhang6102004

Cảm ơn bạn, chắc mình cố tự làm ở nhà vì cũng mất 15tr đi tắm trắng mà ko ăn thua gì, thấy hối tiếc quá! ẹc