Khách hàng online- Mẹ nào mới kinh doanh như tớ thì vào chia sẻ kinh nghiệm nhé

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi mattroivang, 13/2/2012.

1. Nguyễn Thị Xuyến

Nguyễn Thị Xuyến Mẹ của Bi

Ðề: Khách hàng online- Mẹ nào mới kinh doanh như tớ thì vào chia sẻ kinh nghiệm nhé

Đọc tâm sự của các mẹ mà thấy hay quá, đúng là muôn màu muôn vẻ, mình thì hầu hết toàn freeship, vì được cái ox làm thị trường nên hay đi chỗ nọ chỗ kia, có lấy ship cũng lấy 5-10k thôi, có khách nhất quyết trả ship lúc nói chuyện với mình qua điện thoại, lúc ox đi giao thì lại chỉ nói tiền hàng, khách cũng ko để ý, đến lúc nhắn cho mình bảo quên ko gửi ship rồi, hay để nạp điện thoại cho mình. Nói thật là 10-20k nó chẳng có gì to tát, nhưng mình cảm động vô cùng, vì biết vẫn còn những người khách nghĩ cho mình, chỉ cần nghe mẹ ấy nói thế là mình vui rồi, bảo thôi ko phải nạp đâu, lần sau tiếp tục ủng hộ mình là được rồi.

Đang tải...

2. mematto

mematto Bán Mỳ chũ

Ðề: Khách hàng online- Mẹ nào mới kinh doanh như tớ thì vào chia sẻ kinh nghiệm nhé

Kinh doanh onl là thế mn ah, khách hàng cũng người này người kia, cố thôi mn ơi

3. ncongn

ncongn Thành viên sắp chính thức

không được nản chí, yên tâm là ngoài kia còn rất nhiều khách hàng tốt

4. Merucon

Merucon ThatRe.vn/ 0942 921 599

Mình cũng nghĩ là giá phải chăng, dịch vụ tốt thì khách sẽ mua sản phẩm của mình thôi bạn à. Đừng nản chí nhé. Làm việc gì khởi đầu bao giờ cũng khó khăn bạn ạ.
    Chúc bạn thành công.