Toàn quốc: GOBY shop-VNXK,bộ giữ nhiệt nam xuất Hàn giá cực tốt,nhiều hàng thu đông dư xịn mới về

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi hạnhvy, 31/8/2014.

1. hạnhvy

hạnhvy Thành viên rất tích cực

Chào cả nhà,vậy là sau bao nhiêu năm cần mẫn làm người đi mua hàng,giờ tớ đã rón rén bước 1 chân vào con đường kinh doanh bằng việc mở 1 cửa hàng Việt Nam Xuất Khẩu tại địa chỉ 118,I17,phố Yên Lãng ( Thái Hà mới),Đống Đa,Hà Nội.
    Tiêu chí kinh doanh của tớ là xây dựng cửa hàng trở thành 1 điểm đến đáng tin cậy,ấm áp cho các gia đình,cung cấp nguồn hàng dư xịn chuẩn đẹp,độc đáo,chất lượng cao và ít đụng hàng với giá cả hợp lý nhất.
    Cửa hàng của tớ mới khai trương ngày hôm qua(30/8)nên còn chưa có thời gian chụp ảnh.Tớ sẽ update ảnh sớm nhất có thể,giờ tớ chỉ có 1 vài cái chụp tổng thể khi đang set up cửa hàng thôi.
    Mời mọi người qua cửa hàng tớ ngắm nghía,đảm bảo là có những mã hàng mà chỉ GOBY mới có và số lượng rất ít (hôm qua bán đã gần hết rồi).

Mọi người ấn like FB của tớ để cập nhật hàng mới nhanh nhất nhé:
    https://www.facebook.com/pages/GOBY-VNXK/366235810191703

Hàng hot mới dzìa:
    -Bộ giữ nhiệt nam Aneta xuất Hàn,nguyên box,2 màu nâu cà phê sữa và đen.Vải được dệt theo công nghệ Tencel ecosil - kiểu như vải sinh học,được làm từ bột của các loại cây như tre...Hàng dành cho nam,nhưng vì là đồ mặc trong giữ ấm nên tớ nghĩ nữ mặc cũng ok.Hơn nữa là hàng nguyên hộp y như mua trong store Hàn nên các mẹ có thể làm quà tặng ông xã,ông bà hay sếp..rất tuyệt..
    Giá cực kỳ tốt so với bộ uniqlo cùng chức năng
    Size 95,100,105,110 (size 95 là ít nhất cả nhà nhé)
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]

Áo khoác len cổ lông LUXERO xuất Hàn,freesize,4 màu be,trắng,ghi,đen
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo len vặn thừng Luxero,cũng 4 màu be,trắng,ghi,đen:
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Váy chất dày dặn mặc thu,ôm sát nhưng vẫn thoải mái.Màu vàng tớ còn size L thôi,màu xanh cô ban,xanh nhạt,xanh tím than còn đủ size
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Các kiểu váy khác nhau nhưng cùng hiệu Cynthia Rowley. Hiệu này hàng dư xịn hơi bị hiếm,chất thun dầy đặc trưng phù hợp mùa thu đông,co giãn mạnh nên rất tôn dáng.Khách nhà tớ-đặc biệt là các mẹ "tốt bụng" đặc biệt kết hiệu này.Tớ về cái nào size XS là hết ngay cái ấy.Vì là xuất Mỹ nên phom khá to,size S trên 60kg cũng vẫn vừa.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]

Blazer Dynamite chỉ có màu đỏ(tớ chụp hơi sáng,ở ngoài màu đỏ sẫm hơn).Size XS,S,M,L,XL
    [​IMG][/URL][/IMG]

Chân váy xòe Redherring,chỉ có kẻ.Mùa đông đi với bốt rất xinh
    [​IMG][/URL][/IMG]

Sơ mi nam xuất Đức Seidensticker với biểu tượng bông hồng đen.Chất vải mát mà ko nhăn,dáng Slimfit với 2 đường chiết nhẹ sau lưng,ko ôm sát mà chỉ làm gọn gàng hơn khi sơ vin.Tớ bán đc 1 thời gian rồi nên ko còn đủ màu kẻ cho các size (38,39,40,41).
    Hàng cao cấp nhưng giá còn tốt hơn cả sơmi Việt Tiến
    [​IMG][/URL][/IMG]

Áo Carter kéo khóa cổ kiểu thể thao cho bé trai,rất đẹp nhưng cũng chỉ dư vài cái size 4-5-6
    [​IMG][/URL][/IMG]

Váy Speechles xuất Mỹ,size từ 7-16.Size 16 người lớn mặc vừa.Mẹ nào có con gái lớn 6-7t mặc thành váy đôi mẹ con rất xinh
    [​IMG][/URL][/IMG]

Quần kaki nam LITMUS xuất Hàn,co giãn nhẹ.Dáng ôm cho các bạn trẻ,5 màu xanh lá cây,xanh biển,đỏ,navy,be rất đẹp.Mặc lên đảm bảo y như giai Hàn luôn :D.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Trencoat MNG,hàng dư xịn,chỉ còn size S,M
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Vest MNG dáng ngắn,mặc váy hay quần đều xinh.Chỉ dư màu đen,size S,M
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo khoác tay lỡ Zenic,hàng hải quan,1 màu tím trầm hơn ảnh.Dáng suông,kiểu oversize,mix với quần hay chân váy đều xinh
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo khoác Zara hải quan,chỉ có vài cái thôi.Tớ chụp dìm hàng chứ ở ngoài phom suông vừa,mặc lên rất xinh và gọn.
    [​IMG][/URL][/IMG]

Váy BCBG dư nguyên túi,hàng hiếm,mặc lên đẹp hơn rất nhiều,sang trọng mà ko hề già.Size S,M,L
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Váy suông Mango không tay,dư xịn:
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Váy suông MNG tiếp,nhưng cộc tay,2 mẫu này chất đều dày dặn để mặc thu
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo nỉ MNG,dư xịn,3 màu đỏ đen trắng,dáng croptop
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Cardigan H&M,dòng này dành cho kid,nhưng vì dáng dài,size to nên người lớn mặc vừa.Size 7-8 cho con gái lớn,size từ 8-10,10-12,12-14,14+ mẹ mặc vừa.Size càng to thì càng dài cả nhà nhé.Chất len mỏng,2 màu ghi,xanh
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo khoác lông vũ siêu nhẹ Patagonia,hàng tuồn nên bị cắt mác và gỡ tag ngực.Chỉ có vài cái thôi,2 màu xanh,cam.Size S nhưng vì là hàng xuất Mỹ nên phom khá to
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo gió L.L.Bean,cũng chỉ dư vài cái,2 màu xanh-tím.Check code ra áo
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo khoác chất kiểu như nỉ L.L.Bean,hãng này chuyên sx đồ leo núi và outwear nên chất vải chuyên dụng và độ giữ ấm rất cao.Tớ chỉ còn màu đen
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo khoác dạ 100% lông cừu L.L.Bean nguyên hộp,dáng ngắn,tớ còn 1 chiếc duy nhất size 6 cho người từ 55kg trở lên.Hàng này trc tớ có cả dáng dài nữa cũng rất đẹp,nhưng vì là hàng hot,về cái nào hết ngay cái ấy nên giờ chỉ còn 1 cái size to thui
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo gió xuất Hàn 2 lớp màu đỏ cam,có dây rút ngang eo.Size 95,100,105,110
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo blazer MiXXo xuất Hàn,tay gập,dư cực ít
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Vest dư xịn Miss Selfridge cực xinh,duy nhất 1 màu đỏ cam,cũng chỉ còn 2 cái
    [​IMG][/URL]
    Vest Mango gập gấu tay,rất xinh,2 màu đen và xanh tím than,cũng chỉ còn vài cái
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Crop F21 chất dư xịn,chất dầy dặn mặc thu.Dáng ko ngắn quá,mặc với chân váy xòe cực xinh,còn ít
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Váy Mng 2 tầng giả croptop,3 mầu đen,trắng đỏ,xinh nhưng phom bé,cũng còn ít thui
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Chân váy Mng,1 màu xám,dáng bút chì qua gối,dễ mặc và dễ mix đồ
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Quần kaki Polo dư xịn,3 mầu xanh đậm,xanh nhạt,ghi xám,chất mềm rất đẹp,dáng basic rất hợp với các bố.Tớ chỉ có vài chục chiếc,giờ ko còn đủ size nữa rồi.Giá tốt 280k.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Áo trencoat hiệu Dunes,màu đỏ trầm chứ ko chóe như ảnh,duy nhất 1 chiếc
    [​IMG][/URL][/IMG]

....
    Thế đã nhé,còn rất nhiều thứ đẹp và số lượng đều ít,tớ sẽ chụp ảnh và update sau.

Tớ mới làm thêm 1 topic hàng áo khoác đông trẻ em,đều dư xịn,số lượng ít và chắc chắn các mẹ sẽ khó gặp ở đâu ngoài GOBY (vì thực ra đây mới là thế mạnh khi tớ mở cửa hàng).Mời mọi người vào link này để sang box trẻ em nhé

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1449390-GOBY-shop-118-I17-Th%C3%A1i-H%C3%A0-m%E1%BB%9Bi-chuy%C3%AAn-%C3%A1o-phao-l%C3%B4ng-v%C5%A9-b%C3%A9-trai-b%C3%A9-g%C3%A1i-h%C3%A0ng-d%C6%B0-x%E1%BB%8Bn

Mời mọi người ghé qua cửa hàng tớ.Tớ sẽ có những phần quà nho nhỏ tặng mọi người :D

Tks mọi người đã quan tâm.
    Hạnh: 0919356972/0969592029.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hạnhvy
    Sửa lần cuối: 23/9/2014
  2. Mẹ Kiều My

Mẹ Kiều My Bắt đầu tích cực

Ðề: GOBY shop.118,I17,Thái Hà mới chuyên hàng việt nam xuất khẩu dư xịn cho cả đình

Cho to gia cua ao nay . Co nhung mau gi ? To cao 1m52 nang 52 kg mac size gi
    Cardigans Camellia xuất Nhật,chất rất đẹp,nhiều mầu,số lượng ít

3. hạnhvy

Ðề: GOBY shop.118,I17,Thái Hà mới chuyên hàng việt nam xuất khẩu dư xịn cho cả đình

Áo này 280k bạn ạ,chỉ còn size M nhưng phom nhỏ.Cũng chỉ còn vài cái màu lông chuột,xanh tím than,hồng san hô,xanh nhạt thôi.
    Còn 1 mã áo len cardigan khác,dáng dài hơn 1 chút,chất cũng đẹp,nhiều màu hơn 260k

4. meviet

meviet Thành viên nổi tiếng

Áo blazer MiXXo xuất Hàn,tay gập,dư cực ít.Tớ chỉ còn 2 cái thôi.Ảnh này là chụp ca sĩ gì của Hàn mặc,nhưng tớ thấy ngoài còn đẹp hơn
    màu và dáng hệt thế hả e?

5. oliversoc

oliversoc Thành viên nổi tiếng

Đi làm về mình đi qua hàng của bạn, mình thik váy đỏ dáng crop mà ko có sz to hả mn? Mình mặc L cơ

6. hạnhvy

Có size L đấy bạn ạ,nhưng m cũng ko nhớ là màu đỏ còn L ko,hay mai lúc nào rỗi bạn qua thử đi :D

7. oliversoc

oliversoc Thành viên nổi tiếng

Mình thik cả màu đen bạn còn L ko? Giá bn?!

8. hạnhvy

Màu đen thì hình như còn L đấy,giá 260k thì phải,tớ cũng ko nhớ chính xác lắm (hihi sorry vì tớ mới bán hàng nên chưa quen,giá cũng chưa nhớ,sổ sách cũng ko mang về nhà :D)

9. hạnhvy

Cái màu xám thì y hệt chị ạ,em còn 1 cái màu trắng nữa.Hôm qua e chụp ảnh thật rồi,em sẽ thay,chị vào ngắm lại nhé

10. hạnhvy

Tớ mới bố sung thêm vài ảnh nhé,tại lúc nào rỗi nhớ ra mới chụp đc vài cái..

11. hạnhvy

Ở cửa hàng tớ có nhiều mẫu lắm
    -len thu mỏng xuất Hàn,quần legging giả jeans Bobbie Brooks,quần legging dáng công sở F 21,quần jeans CK dư vài cái..sơ mi nữ dư mỗi kiểu vài chiếc,sơ mi nam xuất Hàn...
    -áo phao,lông vũ cho bé hàng độc quyền của nhà tớ rất đẹp.
    Tớ có thời gain sẽ chụp ảnh và update dần.

12. gacontotbung

gacontotbung Thành viên mới

blazer màu hồng pastel còn sz S k mn? dáng suông hay j thế?

13. hạnhvy

Áo đấy tớ vẫn còn size 26 tương đương với S,dáng suông nhẹ,dài vừa chứ ko ngắn,dễ mặc (sorry vì tớ trả lời muộn vì ngoài cửa hàng tớ chưa lắp đc wifi,vào bằng 3g lâu lắm)

14. hạnhvy

Ðề: GOBY shop-VNXK,bộ giữ nhiệt nam xuất Hàn,cực nhiều hàng thu đông dư xịn mới về

Tớ mới update ảnh hàng mới nhé:
    -bộ sinh nhiệt nam xuất Hàn nguyên box,giá cực tốt

15. thuhuong511

thuhuong511 Thành viên chính thức

Ðề: GOBY shop-VNXK,bộ giữ nhiệt nam xuất Hàn giá cực tốt,nhiều hàng thu đông dư xịn mới về

Cardigan HM vs croptop MNg 3 màu giá bn thế c?

16. hạnhvy

Ðề: GOBY shop-VNXK,bộ giữ nhiệt nam xuất Hàn giá cực tốt,nhiều hàng thu đông dư xịn mới về

Cardigan H&M 160k,crop MNG là 240k em nhé.

17. mattroivang

mattroivang Bắt đầu nổi tiếng

Chúc cửa hàng làm ăn phát đạt nha c (u)(u)(u)

hạnhvy thích bài này.
  18. betitbexiu

betitbexiu Thành viên rất tích cực

Áo giữ nhiệt size 95 và các size khác là tương đương size S, M, L hả bạn? Giá áo bao nhiêu thế?

19. ANDIEU

ANDIEU Bắt đầu tích cực

Mn cho xin giá em khoác zaza và áo miixo màu ghi nhé, size áo luôn

20. hạnhvy

Size 95,100,105,110 tương đương size M,L,XL,XXL bạn ạ.Đây là nguyên bộ áo quần chứ không phải chỉ có áo.