Chung cư Hà Nội Có mẹ nào có nhu cầu mua chung cư ở Cổ Nhuế không ạ?

Thảo luận trong 'Nhà đất' bởi mecuabexu, 3/11/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mecuabexu

mecuabexu Bắt đầu tích cực

Bên em đang mở bán căn hộ OCT1 Resco Cổ Nhuế. Không biết có mẹ nào quan tâm không. Em làm cho chủ đầu tư nên mua chỗ em là các mẹ mua và ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư. Giá thì giá gốc chủ đầu tư rồi, miễn trung gian.

Hiện tại thì dự án OCT1 đã đến giai đoạn hoàn thành và bên em cam kết sẽ giao nhà trong quý IV năm 2014.
    Có các loại căn hộ 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ (Các loại diện tích từ 78 đến 125m2). Tòa nhà nằm đối diện công viên Hòa Bình, mẹ nào ở gần hay đã đi tìm mua căn hộ ở khu vực này chắc cũng biết. Em xin sơ lược lại một số tiện ích của dự án để mẹ nào chưa đang phân vân thì tìm hiểu thêm.

Tiện ích của dự án chung cư OCT1 Resco Cổ Nhuế:
    Tọa lạc tại quần thể khu đô thị mới – Resco Xuân Đỉnh, Dự án OCT1 Resco Cổ Nhuế gần nhiều trường mầm non quốc tế, cấp 1, 2, ngay cạnh trường cấp 1, 2, 3 Đoàn Thị Điểm. Dự án nằm trong khu vực đô thị đã hoàn thiện về cơ sở hạ tầng, đường xá, tiện ích cuộc sống nên sinh sống tại đây, bạn và gia đình sẽ được hưởng sự thuận tiện về giao thông và kết nối với các khu vực lân cận bằng những tuyến đường lớn, thông thoáng.
    – Kết nối giao thông thuận tiện bằng các tuyến đường lớn: Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Phạm Hùng. Dự án nằm ở vị trí rất tiện đường ra sân bay Nội Bài, Bến xe Nam Thăng Long, Bến xe Mỹ Đình, ….
    – Dự án ở vị trí gần các siêu thị lớn như Metro Thăng Long, Big C Thăng Long, gần công viên Hòa Bình, bệnh viện E Trung ương, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe, khám chữa bệnh của các gia đình.
    – Hệ thống các trường đại học lớn, danh tiếng của Hà Nội như: Đại học Quốc gia Hà Nội (Đại học Ngoại ngữ, Đại học Công nghệ, …), Đại học Sư phạm Hà Nội, Học viện Tài chính, các trường Học viện Kỹ thuật quân sự, Đại học Đại học Thương Mại, Đại học Tài nguyên môi trường, Đại học Mỏ địa chất, ….
    – Các trường cấp 3 nổi tiếng như Khối chuyên Đại học Quốc gia Hà Nội, chuyên Đại học Sư phạm, Cấp 3 Đoàn Thị Điểm, ...

Các mẹ quan tâm cứ gọi em đưa đi xem tham khảo. Các mẹ cứ đi xem thoải mái để so sánh với các dự án khác xem ở đâu phù hợp hơn, các mẹ xem mà không ưng, không mua được em cũng vui vẻ.

Các mẹ có ai quan tâm thì gọi cho em nhé! My: 0915.278.912
    Email: myhth@tamvietland.vn

Attached Files:

Kích thước file:
      99.8 KB
      Lượt xem:
      26

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecuabexu
    Đang tải...

2. xlaw

xlaw Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Có mẹ nào có nhu cầu mua chung cư ở Cổ Nhuế không ạ?

Bạn có căn nào tầm 1.1 tỷ thì pm mình nhé. Thanks,

mecuabexu thích bài này.
  3. mecuabexu

Mình bên chủ đầu tư, giờ chỉ còn căn từ 1.5 tỷ trở lên thôi. :( Nếu muốn tìm căn nhỏ chắc phải qua bên đầu cơ, xem có ai bán không còn chủ đầu tư hết mất rồi bạn ạ.

4. KimOanh01

KimOanh01 Thành viên đạt chuẩn

có căn nào khoảng 1,2 tỷ không mẹ nó ơi?

5. mecuabexu

Mẹ nó ơi căn khoảng 1.2 tỷ hết rồi. Phải xem bên đầu cơ thôi chứ chủ đầu tư bán hết căn diện tích nhỏ lâu rồi mẹ nó ạ. Giờ căn bé nhất là 78m2, mà chỉ còn 1 căn. Giá 1.5 tỷ đó. Nếu mẹ nó quan tâm thì cứ liên lạc với em, em đưa mẹ nó đi xem dự án tận nơi. Hoặc nếu cần thông tin nào thì cứ pm em, em sẽ gửi thông tin đầy đủ cho mẹ nó.

Sửa lần cuối: 6/11/2014
  6. tuananh1188

tuananh1188 Thành viên mới

OCT1 là 2 tòa ngoài cao 9 với 12 tầng nhỉ ? Vào phía trong có OCT5 giá chắc tầm hơn 1 tỷ mọi người tham khảo xem :)

7. hoa tam xuan

hoa tam xuan Thành viên tích cực

MN pm cho e TT cụ thể căn 78m2 này với nhé, có mấy PN, có được căn góc ko, giá cả và tiến độ đóng tiền thế nào. Tks. mn nhiều.

8. mecuabexu

Căn góc mẹ nó ạ, có 2 phòng ngủ, giá là 1.5 tỷ, tiến độ đóng tiền chia làm 3 đợt, đợt 1 đóng 30% khi mẹ nó ký hợp đồng, đợt 2 sau 2 tháng, đóng 40%, đến khi nào bàn giao nhà mẹ nó đóng tiếp 30% nữa.
    Căn 78m2 là tầng 12, hướng của Đông Nam. 2 ban công, ban công TB và ĐB.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.