Cần giúp: Mình đang cần tư vấn về phòng khám nha khoa tốt ở TP.HCM.

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nguyenthimay, 18/9/2014.

1. nguyenthimay

nguyenthimay Thành viên tập sự

Có mẹ nào biết phòng khám hoặc bác sĩ nào làm chỉnh răng tốt không, chỉ giúp em với. Em phải chỉnh răng rồi (đeo cung chỉnh răng ý) Em có biết 1 phòng khám ở đường 485-487 Bạch Đằng, Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP.HCM, nhưng không rõ bác này ở Viện nào , tay nghề ra sao. Vì em mới chỉnh răng lần đâu với lại chi phí cao không chỉ thế và còn liên quan đến hàm răng mình sau này nên em muốn tham khảo các mẹ có địa chỉ nào tin cậy nữa không , đặc biệt là các mẹ đã làm rồi ý, để lựa chọn cho cẩn thận. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenthimay
    Đang tải...

2. ngochoa87

ngochoa87 Thành viên tập sự

Ðề: Mình đang cần tư vấn về phòng khám nha khoa tốt ở TP.HCM.

Chào bạn, mình biết ở Bình Thạnh có phòng khám nha khoa Đại Nam địa chỉ 47-49 Đinh Tiên Hoàng,Phường 3, Quận Bình Thạnh, rất tốt, mình có đưa con đến khám răng 1 lần rồi. Bác sĩ ở đó rất nhiệt tính và có chuyên môn cao, nên bạn yên tâm đưa con đến khám xem sao.
    http://vietkites.com/dainam/chi-nhanh/#tp-ho-chi-minh

trang_si thích bài này.
  3. thunoi

thunoi Thành viên mới

mình cũng đã đi làm răng ở phòng khám Đại nam này rồi nea, dịch vụ khá tốt, với lại bác sĩ rất nhiệt tình

trang_si thích bài này.
  4. ngokhongnao

ngokhongnao Thành viên tập sự

e bỏ phiếu cho phòng khám nha khoa đại nam, vì e cũng từng nhổ răng ở đó rồi.hihihi. chị cứ yên tâm mà đến đó nhé

trang_si thích bài này.
  5. Anna Varosa

Anna Varosa Thành viên sắp chính thức

lúc trước mình hay đi phòng khám răng ở đường Quang Trung gần coopmart quận 9, năm ngoái mấy chị làm chung giới thiệu phòng khám răng như ngọc có bác sĩ diễm chữa răng tốt nên mình ghé thử, bs diễm mát tay lắm làm ko đau răng mà tư vấn kỹ nữa. mình đã trám 5 cái răng ở đây rồi. mình có giới thiệu ông bác ở bình tân tới đây chữa răng ổng cũng khen bs diễm nữa. bạn tới phòng khám răng này thử xem Nha khoa Như Ngọc 357 Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B Quận 9 TPHCM Việt Nam
    (cách trường tiểu học Võ Văn Hát (trường Phước Long cũ) 10 mét, cách Coop Food 5 mét), DT 08.3728.2468 – 0946.142.968 - 0915.730.770

6. mepofesinu

mepofesinu Thành viên tập sự