Cần giúp: Cảm Giác Của Người Đi Theo Vợ Đẻ Vào Phòng Và Cảm Giác Khi Đẻ Như Thế Nào ?

Thảo luận trong 'Sinh nở' bởi brutal_death, 13/11/2014.

1. brutal_death

brutal_death Bắt đầu tích cực

Ðề: cảm giác của người đi theo vợ đẻ vào phòng và cảm giác khi đẻ như thế nào ?

gần như hầu hết là thế bạn ạ ..thường các bạn hay nói luôn miệng nhưng ít suy nghĩ lắm nên hay bị mất lòng người khác.. ví dụ mình trông bé 1 lúc , bé khóc mình hát rồi đọc truyện cho nó . mẹ nó đi wc ra bế bé. bà bác sĩ vào thấy mình ngồi nt về nhà , chê đúng là các ông chồng giờ lười mà vô tâm :D
    đừng buồn mà hãy tập trung để xây dựng giá trị bản thân cao hơn.
    mà vợ mình đẻ rồi các bạn nhé .. con gái đàn bà phụ nữ làm ơn đọc kĩ trước khi comment , vào đây toàn thấy nào là đàn ông k nên vào , đàn ông vào để thấy thương vợ .. thương hay k thương là chuyện gia đình ng khác còn bạn là phụ nữ việt thời đại mới nên chú tâm quan tâm chồng con mình đi.. như mình "bỏ mấy ngày việc trên cty" vào động viên vợ đẻ đây .. như vậy đã đủ tư cách theo nhận xét các bạn là "thương vợ" chưa ?

Đang tải...

2. phamhue.ttqd

phamhue.ttqd dịch vụ xe 4-7 giá rẻ-tốt

nhà có thêm bé là sẽ nảy sinh nhiều mâu thuẫn quanh việc chăm bé, bố nó đừng buồn....mọi chuyện sẽ tốt lành thui mà

3. brutal_death

brutal_death Bắt đầu tích cực

nói chung là chán với các chị các bà lắm .. lúc đi đâu hay cần gì thì la chồng ơi ới lúc đau đẻ thì toàn lôi chồng ra bảo giá mà chồng hiểu được đau đẻ thế nào trong khi như mình vào xem vợ đẻ đây chả thấy sợ sệt 1 chút nào. và chắc còn nhiều anh nữa cũng âậy .chỉ có mấy ông yếu sinh lý mới sợ máu thôi. lấy phải rồi thì cố mà chịu chứ đừng thù hằn rồi con cháu nó bắt chước .
    kinh nghiệm thì ít suy nghĩ thì ngắn làm hỏng con hỏng cháu hết cả..

Sửa lần cuối: 1/12/2014