Các chị, các mẹ cho em hỏi chút xíu nha ^^

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi MyPhamHanQuoc93, 2/12/2014.

1. MyPhamHanQuoc93

MyPhamHanQuoc93 Thành viên đạt chuẩn

^^ Em xin chào mọi người ạ, chuyện là em tên An sinh năm 93 ạ, số là em mới tham gia diễn đàn được ít ngày, em muốn tham khảo ý kiến của các chị, các mẹ về cách kinh doanh trong thời điểm cạnh tranh, nhà nhà đều buôn bán như hiện nay ạ :confused:.

Làm sao mọi người có thể cân bằng giữa việc kinh doanh và việc gia đình được vậy ạ. Em nói thât là em hậu đậu, việc nhà cứ loạn cả lên, vừa rồi mải nhận dt mà làm cháy mất cái áo đang là @@. Cái nữa là em ko tập trung dc nhiều việc cùng lúc, quản lý sổ sách cũng ko biết làm sao cho khoa học cả hiz.

Em chỉ có mỗi sở thích là mỹ phẩm, trang điểm làm đẹp.. cũng vì vậy mà bị la hoài vì quên hết việc nhà +_+
    Nếu được em xin hỏi thêm về cách buôn bán trên diễn đàn sao cho hiệu quả ạ, e cũng có đọc các topic và làm theo nhưng chưa ổn lắm ạ.
    Ngoài ra em rất muốn kết bạn với các chị em có chung sở thích ạh ^^ :D

Xin cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc topic này ạ (u) ^^ Chúc các chị, các mẹ buổi tối vui vẻ bên gia đình nha :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MyPhamHanQuoc93
    Đang tải...

2. banmaixanhnd89

banmaixanhnd89 Bắt đầu tích cực

Ðề: Các chị, các mẹ cho em hỏi chút xíu nha ^^

ủn mông mn lên cho mn có kinh nghiệm chia sẻ cho mn

3. kienML

kienML shoptuancua 0934.622.711

Rất vui khi dc làm quen với bạn! chúc bạn học hỏi dc nhiều kn khi tham gia diễn đàn nhé!