Cần giúp: dấm táo cho lỗ chân lông to

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Lien Bich, 9/1/2015.

1. Lien Bich

Lien Bich Thành viên tích cực

Ðề: dấm táo cho lỗ chân lông to

hehe, thanhk chị nha, để em tiếp tục, vì sự nghiệp làm đẹp kakak

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. K Nhã

K Nhã Thành viên mới

bạn mua dưa chuột về xay ép lấy nước xong là bỏ vào khay làm đá cái loại khay làm dạng viên nhỏ đấy,sau đó lấy lăn mặt cực kỳ hiệu quá.Còn cách lăn đá làm se khít lỗ chân lông bạn lên mạng search nhé

3. nhunguyetdva

nhunguyetdva Thẩm mỹ viện Á Đông

lỗ chân lông to là do phân bố cấu trúc của da nên khó có thể làm nhỏ bằng tự nhiên lắm

4. Biingo

Biingo Thành viên sắp chính thức

mình đang dùng dấm táo nè, da ình thuộc da khô. mỗi tối sâu khi rửa mặt sạch mình thoa một lớp dấm táo sau đó thoa 1 lớp dầu olive dưỡng da luôn. nên đợt này da mềm, mịn và lỗ chân lông cũng se khít luôn.
    - bên cạnh đó mình cũng đắp mặt nạ hàng tuần để tẩy da chết và dưỡng da nữa. mùa đông này thì mình hay đắp mặt nạ bột yến mạch, ật ong và trứng gà. đắp xong rất thích luôn, da sáng và mịn trông thấy.
    - vì dấm táo mèo có tính axit cao nên các mẹ có thể pha 1 phần dấm + 2 phần nước khoáng sạch cho vào chai và dùng cho 5-7 ngày nhé. dùng xong các mẹ để vào ngăn mát tủ lạnh để dùng lần sau sẽ đảm bảo hơn.
    - em dùng dấm táo nhưng em chỉ dùng vào buổi tối thôi, sáng dậy rửa sach mặt dưỡng da bình thường để tránh bị bắt nắng :D

5. Ðề: dấm táo cho lỗ chân lông to

Em vào hóng kinh nghiệm của các mẹ. Mặt em bị đứa bạn cấp 3 phán là "đếm được từng cái lỗ chân lông", nghe đau lòng quá. Em lại còn bị mụn đầu đen ở hai bên cánh mũi nữa, không biết xử lý thế nào đây. Mẹ nào có kinh nghiệm mách em với

6. Lien Bich

em cũng đang dùng giấm táo mà chị hehee, cảm giác cũng khá hơn hehe, thỉnh thoảng đắp mặt nạ sữa chua đậu đỏ, sữa chua còn thì rửa mặt với em sữa chua, hehe, hi vọng từ giờ đến tết hi vọng xinh hơn hehe

7. Lien Bich

nàng giống tớ, tớ to dã man, da mặt tớ lại trắng nữa nên lộ kinh khủng, nhìu lúc ước giá lỗ chân lông bé đi thì xinh bít mấy, nàng thử dùng dấm táo đi, tớ đang dùng, thấy cũng đk đó hehee

8. vanvan12395

vanvan12395 Thành viên mới

e cũng dùng rồi mà không thấy hiệu quả lắm hay tại e không kiên trì mà da nó cứ ửng đỏ lên mặc dù pha nước tinh khiết rồi đấy ạ

9. hanhkute89

hanhkute89 Thành viên đạt chuẩn

Mình chưa dùng giấm táo để làm đẹp bao giờ. Nhưng nếu như bạn muốn se khít lỗ chân lông thì có thể thử dùng tinh chất mụn Hoa Thảo như mình. Sản phẩm có thành phần thiên nhiên thôi nên an toàn cho cả da nhạy cảm. Mình dùng 1 thời gian thì thấy lỗ chân lông của mình se khít hơn đó bạn ạ! Thông tin sản phẩm đây bạn nhé https://www.tinhchathoathao.com/