cho em lời khuyên về thuốc giảm cân ạ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi pthtnts, 25/4/2008.

1. minhks04

minhks04 Bắt đầu tích cực

Bình thường cách tốt nhất là tập thể dục thường xuyên, ăn uống điều độ, ngủ nghỉ điều độ, ...thì tự nhiên sẽ tăng cân hoặc giảm cân thôi.

Chỉ có trường hợp ko làm được như vậy thì mới bổ trợ bằng thực phẩm chức năng hoặc thuốc, như thực phẩm chức năng thì công dụng của nó là bổ trợ điều hòa máu, ph,....giống Nước Diệp Lục mà tớ đã sử dụng.

Tớ trước đây chỉ 40 - 42kg là nhiều, sau 1 thời gian cho tới giờ là hơn 1 năm vẫn giữ ở trạng thái ~> 50kg.

Đối với nặng ký như mẹ tớ thì, sau khi sử dụng 1 thời gian bà thấy tiêu mỡ bụng và ăn uống trở nên điều độ, tức là khi cơ thể cảm thấy đủ chất, nó sẽ tự động điều chỉnh mức độ ăn uống.

Trong thành phần Nước Diệp Lục có cỏ Linh Lăng, Trong cỏ linh lăng có chứa nhiều kiềm, các chất kiềm này giúp trung hòa và cân bằng a xít có hại trong cơ thể. Cỏ linh lăng có hàm lượng protein cao tới 18.9%, trong khi protein có trong thịt là 16.5%, trứng là 13.1% và sữa là 3.3%. Ngoài ra cỏ linh lăng còn chứa nhiều canxi gấp 14 lần hạt lúa mỳ và so với gan cao gấp 144 lần.

Ngoài ra, cỏ linh lăng có chứa các saponin là các thành phần hóa học có khả năng chống lại sự tấn công của nấm. Trong phòng thí nghiệm, các chất saponin ngăn chận sự phát triển của nhiều lọai nấm gây ra các chứng bệnh ngòai da nơi người. Chứng lác đồng tiền và nấm chân vận động viên là những dạng thường gặp nhất do nấm gây ra.

Houghton cũng cho biết chất chiết xuất từ cỏ linh lăng có hiệu quả như các thuốc chữa chứng nấm khác. Ngòai ra, một khả năng khác là dùng chất chiết xuất này để tắm rửa cho người cũng như cho gia súc tại những nơi không có sẵn thuốc chữa nấm. (theo vietbao)

Chính vì một phần những tác dụng mà cỏ linh lăng đem lại nó đã được chiết xuất thành nước diệp lục, và được sử dụng như một dạng thực phẩm chức năng...Có giá trị sử dụng cao đối với con người.

----

Cần một sự tư vấn, một sự giải đáp,...hãy gọi cho tôi. Tôi sẽ giúp bạn trả lời những thắc mắc có thể.

Nhận ship hàng...tại HN và các tỉnh. Giá sản phẩm chưa + phí vận chuyển + ....

Đặt hàng....click here!

Để đáp ứng sự lựa chọn nhanh nhất, xin vui lòng gọi đt trực tiếp, nhận sms ^_^

---

Thanks .... ^_^

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/9/2009
  2. ShopDieuAnh

ShopDieuAnh Bắt đầu tích cực

Em đồng ý với ý kiến của mẹ này. Cái gì nó cũng có giá của nó mà, đắt nhưng xắt ra miếng. Vì em đã dùng thuốc giảm cân 2 lần rồi và xung quanh em có rất nhiều người đã từng dùng thuốc hỗ trợ giảm cân. Trước khi em lấy chồng em cũng mập ú, e đã phải dùng 1 lần, sau khi lấy chồng sinh con lại phải dùng thuốc hỗ trợ vì cơ địa e khó xuống, tập luyện, giảm ăn vẫn k ăn thua. Em thấy nhiều người dùng sf hơi rẻ một chút thì da dẻ bị xấu đi, vẫn có cảm giác mệt mỏi. Em cũng nhờ người mua hộ thuốc của Mỹ, hơi đắt một tí nhưng k hề mệt mỏi 1 tí nào, giảm cân an toàn mà hiệu quả, da dẻ vẫn xinh tươi. Mình bỏ tiền ra lúc đầu thì có vẻ thấy tiếc nhưng so với kết quả mà mình đạt đc thì k hề mắc chút nào. Mẹ nào cần thông tin cứ pm cho e. Kinh nghiệm lắm rùi.

3. minhks04

minhks04 Bắt đầu tích cực

up....cho bạn đắt hàng.

Sản phẩm nào cũng được, miễn sao tốt, và ko gây ảnh hưởng tới sức khoẻ, không chênh lệch quá so với giá gốc là ok.

Giờ sản phẩm tốt, giá đắt gấp 10 lần giá thực thì ko còn ổn nữa.

Giờ sản phẩm tốt, giá hơn một chút, hoặc x2 đi chăng nữa vẫn tốt. Vì nếu trừ các khoản thuế, vận chuyển thì chắc cũng chẳng đáng là bao.

----

Giờ để tiết kiệm và ổn nhất là dùng các sản phẩm, có nhiều công dụng 1 lúc :), ví dụ: sử dụng bổ trợ sức khoẻ, giảm bệnh đó, lại làm đẹp da, khử mùi hôi trên cơ thể chẳng hạn ;)

4. Katthy

Katthy Thành viên mới

Ai cũng biết là ăn uống điều độ kết hợp với tập thể dục thì sẽ giảm được cân nhưng không phải ai cũng đủ quyết tâm để làm được. Và với sản phẩm dinh dưỡng Herbalife bạn sẽ được tư vấn , chăm sóc tận tình để đảm bảo bạn có được kết quả như ý muốn dù là giảm cân hay tăng cân.Hãy gọi cho tôi để biết thêm 0982548684

Sửa lần cuối: 24/12/2009
  5. Shop RÙA

Shop RÙA Không dùng nick này mà chuyển sang dùng nick Emila

Cơ thể chị em mình tích mỡ nhanh nhỉ. Hình như béo gầy luôn là chủ đề chính của đề tài làm đẹp hay sao ý :D. Gầy hay béo quá cũng có cái khổ :(

6. Tiểu hổ

Tiểu hổ Thành viên chính thức

Hiện tại mình cg đang cung cấp sản phẩm trà giảm cân và đang được mọi người rất ưa chuộng. K fải vì mình bán hàng này nên có ý quảng cáo đâu, nhưng mình thấy khi uống trà này mọi người hầu như không gặp tác dụng phụ nào cả.
    Nếu mẹ nào qtâm vui lòng vào đường link bên dưới chữ ký của e xem nha.

7. quanthuha

quanthuha dauduahandmade.tk

Ðề: cho em lời khuyên về thuốc giảm cân ạ

Bạn muốn giảm cân nên giảm ăn tinh bột và đường, kết hợp với tập luyện, chứ thuốc hại người đấy bạn à

8. thucdoan04

thucdoan04 Thành viên kỳ cựu

Ban thu su dung vien lang Phuc Linh giam can cua Lishou. co hieu qua lam do.

9. quanthuha

Giảm cân thì tốt nhất vẫn là tập luyện thôi chứ thuốc thang hại người lắm

10. lala2007

lala2007 Thành viên mới

mẹ nó ơi, mọi loại thuốc chỉ nên coi nó là phương thuốc chữa bệnh, tức là không có bệnh thì đừng lạm dụng thuốc. Mẹ nó bị béo thì em nghĩ là dùng các cách như tập thể dục, ăn uống điều độ hoặc đi giảm béo (không uống thuốc) chứ đừng uống thuốc, nó còn ảnh hưởng đến nội tiết nữa đấy

11. Cutamthat

Cutamthat Thành viên chính thức

Đúng như chị nói đó em béo lắm nhưng chưa bao giờ giám uống thuốc giảm cân cả ,em bị tâm lý chỉ cảm thấy ko an toàn thôi .

12. quanthuha

Chuẩn đó
    Nhưng tập cũng cần có bài bản và phương pháp đúng mới nhanh giảm cân chị à
    Chị tham khảo bài giảm cân nè nhé
    http://www.keyweightloss.com.vn/DetailViews.aspx?ltid=4&T=4

13. pohcoi

pohcoi *^_^*Yêu Kem*^_^*

MeCop ui, mẹ C hướng dẫn cụ thể hơn cách bổ sung dinh dưỡng được không ạ???E cũng đang mún thử thực hiện xem liệu có hiệu quả không???Chứ đẻ xong gần 1 năm rùi mà chưa nhúc nhích được tẹo nào cả.Hụhụhụ em cũng cao = mẹ nó đấy, cũng được 1m53, đẻ xong lên tận 54kg, tập tành đủ các kiểu rùi đâu lại vào đó.Từ hum nay trở đi e thử cách ăn như của mẹ nó trong 1 tháng xem thế nào.

14. huongscarlet

huongscarlet Thành viên rất tích cực

Giảm được cân chưa em? Nếu béo lại thì ghé qua bên chị nhé. :D

15. jukihani

jukihani Banned

Chào các chị, e thấy đè tài giảm cân được mọi ng quan tâm lắm, nhất là c e phụ nữ sau sinh. E đọc trên báo thấy có giới thiệu về viên nag giảm cân phục linh lishou, k biết đã ở ở đây dùng qua chưa? E thì chưa chồng chưa con, nhưng ăn ngủ nhiệt tình, lại ngồi nhiều nên vòng 2 cũng ứ ra ghê gớm T.T, e có mua về uống và thấy cũng giảm cân khá tốt. e uống 2 viên trong 2 ngày mà tụt đc 3kg T.T..hiện tại mẹ e cũng đang dùng viên nang này..nhưng mẹ e trc kia có tập thẩm mỹ nên ng cũng khá chắc,uống 2-3 hộp mà vẫn chỉ giữ đc mức cân 60kg...
    Khi uống viên nang này thì ng khá mệt, vì nó làm tiêu mỡ trong cơ thể, mệt + khát nc là 2 biểu hiện khi uống thuốc này..e uống thì còn thấy hơi nôn nao, cảm giác giống khi ngồi oto..nhưng hiệu quả là chỉ tầm vài tiếng sau có cảm giác phần bụng béo nó giảm đi đc chút ^^! (chỉ là cảm giác thôi nhá)...uống xong 1 ngày thì cân lên thấy có giảm thật.
    Đây là kinh nghiệm của e thôi, mọi ng có thể xem xét thêm về lishou qua google...thuốc này k dùng đc cho ng bị bệnh tim nhá ^^

16. .Sonic.

.Sonic. Thành viên kỳ cựu

thừa cân một chút cũng được mà các mẹ, vẫn có vẻ đẹp riêng mà, nếu không thì chịu khó đi bộ thời gian là lại ngon lành ngay.

17. gazette13

gazette13 Thành viên tích cực

tốt nhất phải cẩn thận,tìm hiểu kĩ về mấy loại thuốc giảm cân, vì tình hình là giờ nhiều loại thuốc giảm cân uống vào là bị tiêu chảy, kết quả là đương nhiên sẽ giảm được cân nhưng lại ốm,hại sức khỏe lắm, tôt nhất là dùng mấy lọa thuốc bôi cũng nhiều loại tốt đấy, các loại kem masage (cái này em cũng hay bán cho khách,giảm chậm nhưng không nguy hiểm, trên thị trường giờ cũng nhiều loại tốt lắm), máy massage. gì thì gì cũng phải kết hợp hợp lí với chế độ ăn uông,tập luyện chứ không phụ thuộc hoàn toàn vào thuốc được đâu

18. mekunkin

mekunkin Thành viên chính thức

Tớ thì mong béo lên 2kg nữa mà chả được . Cứ 48kg không nhúc nhích dù ăn như thụi í :(

19. hoangv

hoangv Sản phẩm Dermagevity™

Nếu bạn không phiền có thể ghé thăm sản phẩm của mình nhé :)

20. thuygau

thuygau Bắt đầu tích cực

mình là dược sĩ hiện đã dùng và đang bán một số loại giảm cân
    : Juji, Áo Đình....những loại này đều có nguồn gốc từ đông y, không gây tác dụng phụ, giảm cân theo ý muốn, khó tăng cân lại. Khi giảm cân đến 1 mức độ nhất định, 1 tuần bạn chỉ uống 1 viên. Ăn uống không phải kiêng khem. Giá cả lại hợp lý và không sợ hàng giả.