CHUYỆN TRONG KHOA

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi me tuyetnhung, 27/4/2015.

1. me tuyetnhung

me tuyetnhung Trang phục lót Sense

Chuyện trong khoa
    me tuyetnhung

Năm nhất, khoa nó có 2 thầy về dạy thực hành. Chuyện chấn động vì nó học khoa nữ công. Và lớp nó học 99 đứa con gái mà.
    Nhóm bạn nó chơi lại 9 đứa vui nhất lơp
    Hôm đầu tiên vô giờ thực hành, nó lên máy, nhấn nhẹ một cái, vùuuu, nó giật mình nhảy phóc ra tới cửa lớp. Cô trưởng khoa để ý nó từ đó.
    Thực hành môn kế tiếp, vừa lên máy, nhấn 1 cái, đứt chỉ. Nó loay hoay chưa biết làm sao, thầy tới
    Tiêu rồi
    Không phải em cố ý hì hì
    Thầy sỏ chỉ, chỉnh máy lại...
    Nó vừa tập làm vừa dặn : thầy đi gần gần đây thôi nha, em chết thầy cứu dùm ( ý là đứt chỉ nữa) thầy buồn cười quá. Thế là quen thầy từ hôm đó.
    Nhóm của nó chơi rất vui nên trưa thầy hay đi ăn trưa cùng.
    Lần đầu thấy thầy ăn chay, nó nghĩ chắc thầy cũng ngán ăn cơm quán như mình.
    Lần thứ n+1 ồ đồ ăn của thầy nhìn ngon quá, thầy chia cho nó 1 nữa
    Mấy lần sau nó chia cho thầy một nữa hộp thức ăn của thầy mang theo
    Ngốc tới mức nghĩ thầy thích ăn nước tương chứ ko nghĩ thầy ăn chay trường. Thầy giáo nhé.
    Nhóm nó đi chơi, thầy ơi chiều nay tụi em cúp cua, tại sao, tụi em đi uống dừa với hái sen, thầy đi luôn, không được, tại sao không, tại trong chùa có mấy thầy chùa đẹp trai lắm.
    Cuối giờ thực hành, đen phiên nhóm nó trực, em quét lớp rồi giờ chưa có người đổ rác, haizzza, thôi đưa đây thầy đổ.
    3' sau nghe cô bộ môn vào khoa hỏi sao hôm nay nhóm nào trực mà bắt thầy đổ rác
    Nó : thầy tình nguyện đó cô ơi hí hí
    Sáng sớm mới vào bàn học, nghe tiếng huýt sáo, nó ngẫn lên thấy thầy vừa đi vừa hát, rồi tung người nhảy qua 2 dãy bàn, vướng chân, té…ha ha cả đám tụi nó ko dám cười to nhưng hôm đó cứ nhìn thấy thầy lại bụm miệng cười, thế là trưa đó đi ăn thầy phải mua thêm 1 đống cóc ổi mía gim, vừa nghỉ trưa vừa tám rộn ràng.
    Thầy dắt cả nhóm đi mua nguyên liệu thực hành, mua xong thầy dắt đi ăn chè, mỗi đứa 1 ly xong thầy hỏi ai ăn thêm gì không (người ta tử tế) tụi nó đồng thanh có có, thế là mỗi đứa 2 ly haha ăn hết tiền luôn mới chịu.
    Chiều tan học cả đám đang đi bộ ra cổng, thầy nói :
    Ra khỏi lớp rồi, đừng kêu thầy nữa
    Vậy thầy muốn tụi em kêu bằng gì
    Gì cũng được đừng kêu thầy
    Vậy kêu thằng nha
    Khôngggg
    Vậy em cứ kêu thầy
    Thầy chịu thua.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me tuyetnhung
    Đang tải...

2. me tuyetnhung

me tuyetnhung Trang phục lót Sense