Done

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi me hoa hong, 6/5/2015.

1. me hoa hong

me hoa hong Bán hàng uy tín.

Chào các bố mẹ thông thái.
    Chả là tớ dùng con đt ghẻ lâu rùi. Nay để dành được tí tiền nên muốn lên đời con Samsung S4.
    Lượn qua google các shop đt thấy chênh nhau tiền nhiều quá ah. Vẫn bít tiền nào của đấy ạ nhưng vì ít tiền nên tớ ko dám quyết chỗ đắt.
    Tớ thấy Điện thoại Độc Xã Đàn rẻ nhất ạ.
    Vậy tớ xin ý kiến của mọi người, đã ai từng mua đt ở đây rùi thì cho tớ ít phản hồi xem có nên mua ko ah?
    Tớ cảm ơn cả nhà.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me hoa hong
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

liinsider thích bài này.
  2. liinsider

liinsider Thành viên rất tích cực

e chưa mua ở đây nhưng cũng ko rõ nữa.
    Lên cho mẹ nào chia sẻ. :). Nhưng mà đồ đắt hay rẻ thì cũng phải đi xem cho kỹ cẩn thận hàng rởm ạ.

me hoa hong thích bài này.
  3. Đồ gỗ nội thất

Đồ gỗ nội thất Thành viên tích cực

hôm trước mình lượn ở FPT, thế giới di đông,trần anh giá của họ tương đương nhau tính cả chế độ hậu mãi. Mình định mua con samsum tap s 10.5 sau đó tham khảo trên mạng thấy giá cũng ko chênh nhau nhiều.
    Quan trọng mn nên để ý tới các thông số kĩ thuật và dung lượng máy. máy cũ hay mới...

4. Conlatatca2012

Conlatatca2012 Thành viên kỳ cựu

em thì khi mua bất cứ món gì dù là điện tử điện lạnh , hay công nghệ đều đến những siêu thị điện máy lớn chút như : FPT, TRẦN ANH, THẾ GIỚI DI ĐỘNG, PICO,...
    tuy giá có thể đắt hơn bên ngoài nhưng chế độ chăm sóc khách hàng khá tốt và hàng hóa cũng yên tâm hơn ạ

5. thienbinh_83

thienbinh_83

Mn chỉ cần hỏi anh google với Nội dung điện thoại độc Xã Đàn là ra khối kết quả cần tìm nhé.

6. me hoa hong

me hoa hong Bán hàng uy tín.

Hic hic. Kho nhi. Thui tớ ra fpt mua vậy nhưng mà giá chát quá.

7. baby60s

baby60s Bắt đầu tích cực

thực ra mua thiết bị này cũng phụ thuộc vào may rủi chẳng hạn như lỗi phần cứng do hãng sx thì phải chính hãng bảo hành cơ, lúc này thì các trung tâm điện máy 1 là gửi máy bạn về tt bảo hành của hãng 2 là họ sẽ yc bạn tự đi đến đó, nếu hư nặng thì ko biết đến bao giờ mới sửa xong nhưng trường hợp này dành cho những sp lỗi mà khi sx họ test kỹ rồi xui lắm mới bị ah.

ở hn mình thấy họ hay mua ở Nhật Cường giá mềm hơn nhưng ko biết chất lượng thế nào, nói thật nếu các dòng ip4,5,6 đang chào bán 97%-98% thì chủ yếu là hàng dựng tút tát lại hết cả vỏ, về phần sạc, tai nghe làm gì còn cái gì chính hãng ạ

8. chang chip

chang chip

đánh dấu vì e cũng gà mờ

9. sunflower95

sunflower95 Bắt đầu tích cực

mn mua máy chưa, có mua máy cũ không em bán lại cho. Em đang dùng được 1 thời gian rồi, nhưng muốn đổi máy nên bán đi cho mn có nhu cầu. Máy em màu trắng, mua lúc nó mới ra mắt nên đắt quá giờ thì máy rẻ hơn nhiều rồi bán đi cũng hơi tiếc,hihi, em mua máy ở viễn thông a. Máy vẫn còn cả hộp, đầy đủ phụ kiện. imei hộp trùng máy luôn. Vì máy của em mà,hihi.
    mn có nhu cầu vào link này xem giúp em nhé http://www.lamchame.com/forum/threa...u-trang-gia-re-nhu-cho.1663143/#post-32305170. Thank mn!