Hà Nội: Thanh lý kem chống nắng dưỡng da cathy doll của Thái

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Uniform Shop, 15/5/2015.

1. Uniform Shop

Uniform Shop Thịt bò khô nhà tự làm

Mình thanh lý 02 tuýp KCN Cathy doll của thái
    Giá: 100k/tuýp (ko mặc cả và ko freeship vì mình tl rẻ rùi, bạn nào tiện trên đường mình đi làm từ Thanh Xuân đến Tràng Tiền thì mình sẽ free nhé, ko tiện thì 20k ship)
    sđt: 01628812386
    lý do: mình rước 2 em này về để mỗi c em dùng 1 tuýp thì e gái mình cũng rước 2 em khác về, thừa nhiều quá ko thể dùng hết, mình bảo e gái mang trả thì nó bảo mua của chị cùng cơ quan nên ngại, vậy nên mình đành thanh lý 2 em này nhé
    Dòng dưỡng da chống nắng này của Thái và sản xuất theo công thức của Hàn, cho nên bao bì có chữ Hàn nhé, 2 em của mình là loại tem vàng (dòng này của em ấy có hai loại tem là vàng và hồng)
    Đặc điểm nổi bật - Kem chống nắng và dưỡng da Cathy Doll

- Kem chống nắng và dưỡng da Cathy Doll mang tới cho bạn một làn da trắng, mịn hiệu quả khi nắng hè.
    - Sản phẩm vừa có tác dụng chống nắng, giúp ngăn ngừa những tác động xấu của các tia cực tím lên làn da, vừa giúp dưỡng da đẹp hơn mỗi ngày.
    - Kem chống nắng và dưỡng da Cathy Doll làm da bạn trắng dần lên từng ngày. Sau 3 đến 4 tuần sử dụng bạn sẽ cảm thấy da bạn trở nên hồng hào, trắng mịn.
    - Đặc biệt, với chỉ số chống nắng SPF 130 PA + + + cao nhất trên thị trường, bạn không cần lo ngại da bị bắt nắng hay bị mẩn đỏ khi tiếp xúc trực tiếp dươi nắng.
    - Thích hợp cho việc loại bỏ các vết sẹo mụn trứng cá, mụn nhọt, đầu màu đen / trắng … se khít lỗ chân lông và làm da mịn màng, trắng sáng.

Quảng cáo thì chẳng biết tn, loại này mình từng dùng rồi nên có nhận xét thế này: em này thẩm thấu vào da nhanh ko gây nhờn, dưỡng sáng da (sáng chứ mình ko dám nói là trắng nhé, cái này còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như chất da, cơ địa hợp hay ko...), mùi thêm dễ chịu. Dùng cho cả mặt và body nhé, tuýp này dùng xả láng luôn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Uniform Shop
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 15/5/2015
  2. Uniform Shop

có một bạn đã đặt hàng, qua thứ 2 nếu bạn ko lấy nữa thì mình mình sẽ tiếp tục thanh lý nhé, cảm ơn cả nhà

3. batxecaocap

batxecaocap Tìm anh - Anh ở đâu

Mình muốn lấy 1 tuyp còn thì alo mình nhé

4. Nguyễn Thị Hoa Mai

Nguyễn Thị Hoa Mai Thành viên kỳ cựu

m chưa dùng dòng này bao giờ nhưng cũng đánh dấu

5. Uniform Shop

cả nhà ơi KCN vẫn còn nhé, bạn kia ko lấy nữa vì banj ấy ở xa quá, chẳng tiện ship

6. Uniform Shop

ok, bạn này nhìn nick quen quen, có j tiện đường mà vẫn còn mình sẽ alo bạn nhé

7. Uniform Shop

Chống nắng hiệu quả: Với chỉ số chống nắng SPF 130 PA+++ sản phẩm bảo vệ da khỏi tác hại của ánh nắng mặt trời suốt 8 tiếng,đồng thời giúp se khít lỗ chân lông cho làn da mịn màng.

KCN vẫn còn các mẹ nhé, mẹ nào lấy 2 em luôn để mình freeship tiện đường nào

8. Uniform Shop

Giúp da trắng hơn: Dưỡng chất L- Glutathione kết hợp với PA+++ ngăn ngừa đốm đen và các dấu hiệu lão hóa giúp da tươi sáng.

9. Uniform Shop

• Giúp làn da mịn màng: Kem chống nắng Cathy Doll với công nghệ mới dạng sương. Khi thoa lên tay giúp làn da mịn màng, mỏng nhẹ, ẩm mượt như lớp sương mỏng.
    • Che phủ tốt: Không bị trôi khi gặp nước, thích hợp cho đi biển

10. Uniform Shop

Không nhờn dính: Với công thức kem mỏng Cathy Doll Magic Cream SPF 130 dưỡng ẩm sâu hơn và vẫn hoàn toàn không trôi khi gặp nước.