Tranh luận: Có nàng nào chụp ở Ảnh viện Cherry chưa vậy ?????

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi Mymeubeu, 1/12/2014.

1. Mymeubeu

Mymeubeu Thành viên tập sự

Chả là các cụ nhà em đi xem bói xong báo gấp là cuối năm phải cưới luôn ý ạ. Em lo quá còn có 2 tháng nữa là cưới mà giờ vụ ảnh cưới vẫn chưa lo được đến đâu. Em cũng được một số bạn bè giới thiệu đến một vài studio như vivian, TuArt Nguyen, ảnh viện Cherry... Em nhìn studio nào cũng thích nhưng chả biết chất lượng thật như thế nào :(((. Em thấy bên TuArt nhìn có vẻ sáng tạo nhưng giá hơi cứng đấy. Bên Cherry thì có vẻ mềm hơn với cả mấy cuốn album nhìn chất phết cơ mà em chưa sang nghía được vì bận quá. Có nàng nào đã chụp ở đây rồi cho em xin thông tin với nhé. Địa chỉ mail của em là Hue.nguỷen9@yahoo.com. Em cảm ơn nhiều ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mymeubeu
    Đang tải...

2. tăng loan

tăng loan Thành viên mới

ôi ngày trước mình có tham khảo dịch vụ ở cherry xong không chụp vì ham rẻ chuyển sang eva. chụp bây giờ ân hận vì ảnh xấu quá trang điểm xấu tệ, mới có đứa bạn cùng công ty chụp ở cherry nhìn ảnh của nó mà mình cứ tiếc mãi

3. mebenany

mebenany Thành viên tích cực

Đang tính đưa nany đi chụp ảnh. Hóng các mẹ bình luận :D

4. hoamoc

hoamoc Phương Nhật

M có đứa bạn chụp ở cherry cũng rẻ thôi mà thấy đẹp lắm. do m với bạn ấy cùng thời gian chụp nên k tham khảo đc và mình chọn eva 555 thụy khuê vì tham rẻ, mà ảnh chụp xấu lắm, công tác hậu cần sau chụp thì chán kinh khủng, m đang muốn bỏ k thèm lấy ảnh vì ức chế đây, ai mà có ý định chụp eva 555 thụy khuê thì tránh xa xa xa xa ra nhé haizzz, chán kinh luôn được.

5. Nicki.love

Nicki.love Thành viên mới

bạn em có chụp ở đấy, nhưng mà em k ưng lăm s