Có mẹ nào từng đi du lịch bằng du thuyền chưa cho em chút ý kiến ah.

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi Funny-Sunny, 18/5/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Tit Teo

Tit Teo Thành viên rất tích cực

Giá cả khác nhau vì có người mua đại lý, có người mua trực tiếp, có người mua được thanh lý giá rẻ thôi mà. Cũng giống mua buôn và mua lẻ ý.

Đang tải...

2. androivn

androivn Thành viên mới

Giá cả khác nhau do đại lý và do các dịch vụ đi kèm cũng khác nhau nữa bạn. Ví dụ như tour của bạn thì đồ ăn sẽ ít đồ ăn ngon hơn so với các tour giá tiền cao cấp hơn, phòng ngủ cũng chia thành 1 sao, 2 sao, 3 sao...

3. dangviettho

dangviettho Thành viên đạt chuẩn

mẹ nó dân chơi thế :)

4. pvtnb

pvtnb Mẹ Bánh rán

Nghe thấy đi du thuyền là thấy thích rồi, Mình nghĩ chỉ cần thêm chút can đảm khỏi say sóng là được, thấy bảo đi thuyền thì hay say, mình thì đi xe đã thấy sợ rồi lên thuyền chắc chết quá ! Thấy mọi người bảo đi chơi Vịnh Hạ Long có nhiều thuyền đẹp lắm, thấy quản cáo với hình ảnh nhiều, nhìn nội thất cũng thấy đẹp

5. trangqtdn

trangqtdn Thành viên mới

Muốn đi du thuyền quá nhưng chưa có cơ hội

6. phamanh_ngoc

phamanh_ngoc Thành viên chính thức

Ở mình thì có hạ Long bạn ah

7. me_dop_hn

me_dop_hn Thành viên tập sự

Mình đi Hạ Long rồi, đi thuyền to thì rất relax, an toàn, không lo gì cả. Mẹ nó có budget tốt thì cứ du thuyền 5 sao mà đi thì đảm bảo dịch vụ tốt, an toàn. Với cả đi hâm nóng tình yêu thì cũng nên luxury tí, hí hí. Mẹ nào bảo đi du thuyền tròng trành, chứ ở Hạ Long trong vịnh nên không thấy gì. Đêm ngủ trên vịnh, trăng treo trên biển, lãng mạn cực kỳ luôn --> Cứ chọn kỳ trăng tròn đảm bảo lãng mạn đừng hỏi

8. me_dop_hn

me_dop_hn Thành viên tập sự

Mẹ nào so du lịch bằng thuyền với máy bay nó khác nhau quá. Một cái chỉ là phương tiện di chuyển giữa các điểm, còn một cái là một phần của chính trải nghiệm du lịch đấy thì phải khác chứ. Đợt vừa rồi mình đặt hộ bạn đồng nghiệp nước ngoài đi du lịch ở VN cùng vợ, mình đặt hộ một tour trên biển Hạ Long, về khen là super luxury, rất impressive. Về nghe cũng thấy vui vui vì bạn ấy hài lòng. Nói chung đọc trên mạng thấy chê cũng nhiều du thuyền Hạ Long nếu đi các hãng trôi nổi, còn mình với bạn đi 5* thì thấy mọi thứ đều rất ổn. Chọn lúc khuyến mãi thì giá cũng ko quá mắc, coi như lâu lâu tự thưởng cho bản thân. Các mẹ đừng ném đá em bảo nói như đúng rồi nhé, tại thấy nhiều phốt quá nên em cũng ko dám đi thuyền lại thường ấy thôi. Còn nếu đi kiểu đường bộ, thì nhiều khi cũng phủi lắm, để khám phá mà. Chứ đã gọi là du thuyền thì nó cũng nên hưởng thụ tí tí ạ :D

9. mẹ gấu xu

mẹ gấu xu Thành viên mới

mn có nhu cầu thì mình nhé, bên mình chuyên các đặt phòng khu nghỉ dưỡng và du thuyền với giá cực tốt, công ty mình làm cũng hơn chục năm rồi, hôm nay mới có cơ hội giới thiệu đến các mẹ ở đây

10. vitnuacuatui

vitnuacuatui Thành viên rất tích cực

Mình tưng đi của Paloma cruise 3n2d. Cũng hay lắm. B đặt phòg superior thôi nhé. Phòg suite cho honey môn gần đầu máy sẽ có mùi

11. Dương Mỹ Linh

Dương Mỹ Linh Thành viên tập sự

mọi người đi du lịch Mộc Châu vào mùa này cực thích nhé. đặt tour du lịch mộc châu 2 ngày 1 đêm ngay hôm nay để nhận được những ưu đãi lớn nhất. giảm ngay 20% bạn nào đặt tour sớm
    http://tourdulichmocchau.tin.vn/

12. Lioness

Lioness Bắt đầu nổi tiếng

Mình cũng quan tâm. Có tầu nào ghé vào Tuần Châu thăm quan ko nhỉ? Mẹ mình thích rẽ vào đó ngắm và đi đảo Thiên Đường hay gì đó nữa.

13. topaz2011

topaz2011 Thành viên rất tích cực

em sợ sông nước nói thật nhiều vụ chìm thuyền chìm phà rồi nên em hay sợ...hị hị

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.