Chụp ảnh cưới ở Ảnh Viện Áo Cưới Lâm Phong có đẹp không hả các mẹ ơi?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi mannguyen2609, 18/4/2014.

1. mannguyen2609

mannguyen2609 Thành viên sắp chính thức

Hiện tại em đang chuẩn bị chụp ảnh cưới, em có ghé một vài nơi nhưng chưa bít chọn chỗ nào em thấy Ảnh Viện Áo Cưới Lâm Phong có giá cũng được (phù hợp túi xiền của em,hi) nhưng ko biết chụp ảnh và trang điểm có được ko . Mẹ nào đã từng chụp ở đó rùi cho em ý kiến với nha!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mannguyen2609
    Đang tải...

2. Quynh_Eviry

Quynh_Eviry Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Chụp ảnh cưới ở Ảnh Viện Áo Cưới Lâm Phong có đẹp không hả các mẹ ơi?

bạn chụp ảnh ở đây chưa? mình cũng đang nghiên cứu bên Lâm Phong tại thấy giá cả hợp lý, không rõ khâu làm việc thế nào T.T

3. me2cuty

me2cuty BỘT SẮN DÂY NGUYÊN CHẤT, 100% CHÍNH VỤ

các bạn có nhu cầu làm phông cưới thì qua bên mình nhé! rất nhiều mẫu phông !
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1337419

4. PhamNgocMai

PhamNgocMai Thành viên tập sự

Chào các mẹ .Mình mới đi tham khảo 1 vòng các ảnh viện thì thấy ,hầu như các gói của ảnh viện đều na ná như nhau (cũng đầy đủ váy cưới , ảnh phóng ...), mình cũng đã qua Lâm Phong thấy cũng váy cũng ok nhưng ảnh thì hơi bị giập khuôn ,phục vụ chưa được tốt lắm.Sau 1 tháng nghiên cứu trên mạng va tham khảo mình mới chọn đặt tại Eva trên thụy khuê.2 vợ chồng mình thích phong cách chụp ảnh cưới ở đây, phục vụ cũng nhiệt tình.Tháng 9 này đi chụp chả biết 2 vợ chồng có diễn được tự nhiên ko?,thấy căng thẳng và lo quá.Có ảnh cưới mình se post cho các mẹ xem nhé . :)

5. emyeuanhmeo

emyeuanhmeo Thành viên tập sự

Hello mọi người,hôm nay mình mới cưới xong,có thời gian mới lên mạng làm cái níc có mấy lời với các cặp đôi có ý định chụp ảnh cưới tại Lâm Phong như sau:
    Mình không hài lòng về bộ ảnh(nói chung là xấu) và phục vụ tại cửa hàng. mình bực nhất là cái khuyến mại cho thợ trang điểm về nhà,hình như là họ cho thợ học việc hay là thuê giá rẻ mấy thợ a ma tơ,trang điểm xấu kinh khủng,không bằng thợ ở quê,mà mình nói thật thợ ở quê trang điểm còn đẹp hơn nhiều.
    Các bạn nếu có ý định chụp thì nên tham khảo kỹ,mà tốt nhất là đj hết các ảnh viện mà tham khảo,hoặc qua bạn bè mình đã chụp
    Sory nếu làm phiền,cũng chỉ vì mình bức xúc và không muốn mọi người giống như mình

6. cindyvn

cindyvn CubiMart- Make mum life easier

Mà hiệu cưới này ở đâu đấy các mn? Mình đang định giới thiệu cho đứa em làm thử ? Xem ra ngâm cứu kỹ đã nào?

7. Thanhthanhson

Thanhthanhson Thành viên chính thức

anh cưới lúc nào cug là ep nhất