Để có 1 làn da trắng hồng, mịn màng thì làm thế nào?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nguyenngoc259, 28/10/2012.

1. nguyenngoc259

nguyenngoc259 Thành viên mới

Làn da trắng hồng là điều mong muốn của rất nhiều chị em phụ nữ. Ngày ngày mỗi chúng ta ít nhiều gì cũng ra đường thì ngoài nguyên nhân là các tia cực tím UVB, UVA sẽ tác động gây ảnh hưởng xấu đến làn da của mình thì khói bụi cũng làm phần nào làn da chúng ta sẽ suy yếu, nhanh bị lão hóa, làm sạm màu da,.. Ngoài việc khắc phục những nguyên nhân ấy bằng việc hạn chế ra đường, thì chị em mình nhớ che chắn cẩn thận, và chịu khó thoa thêm kem chống nắng. Đi đều với việc bảo vệ làn da từ bên ngoài thì để sở hữu làn da lun trắng hồng, mịn màng, tràn trề sức sống thì chị em mình nên sử dụng kem thoa toàn thân.
    Với công thức pha chế từ thẩm mĩ viện và đã được rất nhiều chị em sử dụng rất hiệu quả, nhiều phản hồi tích cực. Khi thoa kem vào thấm rất nhanh vào da không gây nhờn rít, các dưỡng chất sẽ nuôi dưỡng làn da từ trong ra ngoài mang đến cho chúng ta một làn da mịn màng, trắng hồng. Sử dụng lần đầu tiên chúng ta sẽ cảm thấy rất thích. Vì sản phẩm không có tính chất tẩy lột, mà chỉ nuôi dưỡng nhẹ nhàng nên chị em mình yên tâm nha, sản phẩm sẽ không làm khô rát, mà ngược lại khi thoa vào sẽ thấy rất mát và mịn ^^. Ai có nhu cầu thì lien hệ trực tiếp với mình nha, hiện mình có 2 dung lượng cho chị em mình lựa chọn.
    Hũ nhỏ 50g: 70k (giúp chị em mình có cơ hội trải nghiệm thử sản phẩm).
    Hũ lớn: 200g: giá ưu đãi là 250k nha. Thường thì sau khi sử dụng xong hết hũ 200g chúng ta sẽ thấy da mình trở nên trắng sáng và mịn màng hơn. Mong các chị em ủng hộ, hihi!^^ Các chị em có thể lien hệ với mình trực tiếp qua số điện thoại: 0933.254.807 hay trực tiếp qua nhà mình lấy, ngoài ra mình sẽ giao hang tận nơi nếu mấy chị em mình có nhu cầu (tùy xa gần mình tính ship, nếu tiện đường mình free ship lun ,hihi) Ngoài ra mình sẽ free ship tại khu vực Quận 10 nha!fficeffice" />

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenngoc259
    Đang tải...

2. minhelly

minhelly Thành viên mới

Hiệu quả thế mà giá lại rẻ thì cũng ko yên tâm cho lắm

3. Nguyễn nguyên như châu

Nguyễn nguyên như châu Thành viên mới

tiền nào của đấy, giá rẻ quá nghi ngờ lắm đó

4. thanhhhoa2605

thanhhhoa2605

đa phần là tiền nào của ấy

5. loan157