Hà Nội: Sữa non Pháp, mặt nạ môi của Hàn mua tại Nhật

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Shop Mabư, 20/7/2015.

1. Shop Mabư

Shop Mabư Thành viên rất tích cực

Chào cả nhà, em có mấy đồ sau cần thanh lý, hàng thế nào em nói thế ấy, không sai 1 câu.
    Em sẽ ưu tiên ai lấy được cả cho em hơn là mua lẻ, freeship trên đường Bà TRiệu, phố Huế, Đức Giang, Ngọc lâm, Nguyễn Văn Cừ ạ. Đoạn khác các mẹ tự trả phí ship nhé!
    Chị nào mua inbox em ạ!
    1. Sữa non Pháp:
    EM mua tại nhà cô Hương- Hương Diện - FB: https://www.facebook.com/huongdienbaby?fref=ts
    Em mua đợt trước sale 2 hộp, đợt sale 2 hộp, dùng cho con nhưng con em không chịu uống nên giờ còn lại 3 hộp. Em để đồng giá lại là 580k/hộp.
    Sữa non Pháp thì nhiều tác dụng lắm ạ, cơ bản nổi bật là tăng sức đề kháng cho em bé/người già yếu/người mới bệnh dậy..., giảm ốm đau bệnh tật, cụ thể thì các mẹ vào fb cô Hương cho em nhé, nhiều quá e không nhớ hết ý ạ.
    (Em xin phép lấy hình ở fb cô Hương luôn)

2. Mặt nạ làm hồng môi/nhũ hoa Choosy - Em này em trai em xách từ Nhật về cho, em không mua hàng trôi nổi đâu ạ.
    Giá thanh lý: 15k/gói (dùng 1 lần), thị trường đang bán em này 35-70k đấy ạ. Mua từ 5 gói trở lên ạ.
    Mua 20 gói: 10k/gói. Giá quá ok nên chị nào định mua để bán cũng ổn ạ! Em có 80gói, mẹ nào mua được cả 80 gói sẽ có giá tốt nhất ạ.
    Mặt nạ làm hồng môi , hồng nhũ hoa Choosy - Made in Korea - sản phẩm dùng ở thị trường Nhật.
    Có các vị Honey, Milk, Peach.
    Thông tin em nó: Với thành phần Vitamin E và acid Hayluronic kèm chiết xuất của Ngọc Trai, Thảo Dược, Trái Cây .... giúp giảm thiểu nếp nhăn môi, dưỡng ẩm và mang lại 1 làm môi căng mịn ngay sau 1 lần sử dụng.. Và cũng tương tự như vậy với đầu ngực nhé .. Choosy càng đặc biệt hữu ích khi mà các mầu son đậm , son lì đang lên ngôi như hiện nay. Môi nứt nẻ hiệu quả càng rõ, viền môi thâm do dùng son lì lâu ngày cũng sáng lên trông thấy
    Sản phẩm dạng thạch sử dụng được cho nhũ hoa ( vậy là hồng hào từ trong ra ngoài ;))
    Mặt nạ dạng gel ốp chặt vào môi khi đắp
    +) Cách dùng:
    Mỗi lần đắp trong vòng 15-20 phút, hiệu quả căng bóng ngay sau 1 lần sử dụng.. Và quan trọng là chuẩn Nhật. Hàng Nhật thì khỏi cần quảng cáo nhiều
    Tuần dùng 1 2 lần thôi nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Shop Mabư
    Đang tải...

2. Shop Mabư

Shop Mabư Thành viên rất tích cực

Cả nhà lấy sữa non Pháp 2 hộp trở lên, và 10 gói mặt nạ trở lên 1 lần thì em freeship nội thành luôn ạ

3. phuongthao0604

phuongthao0604 Thành viên đạt chuẩn

B ơi ko có sđt liên lạc ạ?