Toàn quốc: Ưu Đãi Lớn : Mua 1 Son Lì Bất Kỳ Tặng 1 Son Dưỡng Gấc Handmade + Freeship

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi meyeuloncon321, 12/10/2014.

1. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

check inbox nha em . thanks

2. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

Đây là sự kết hợp hoàn hảo nhất để cho đôi môi bạn luôn mềm mại và không bị thâm môi nhé
    + 1 cây son dưỡng không màu nó có tác dụng như 1 lớp màng bảo vệ môi bạn khỏi tác nhân bên ngoài đồng thời bảo vệ môi bạn không để xảy ra tình trạng: Khô, bong tróc môi.Bạn nên sử dụng 3-5 lần/ 1 ngày nhé.CÂY SON NÀY LÀ RẤT RẤT CẦN THIẾT.
    + 1 cây son màu: bạn có thể chọn bất cứ màu gì mà bạn thích.
    Việc đánh 1 lớp son dưỡng trước khi son 1 lớp son màu có thể có hoặc không tuỳ bạn. (Nếu môi bạn nào khô quá thì chúng ta nên thực hiện bước son dưỡng trước khi son màu nhé )
    son dưỡng không màu 40k/thỏi
    son sáp có màu 70k/thỏi

3. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

Cảm ơn c nhiều ạ, khi nào muốn dùng son handmade ghé qua em nha

4. DeminhEvent

DeminhEvent Thành viên đạt chuẩn

Vâng ạ.hihi

5. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

có rất nhiều màu để chị em mình lựa chọn nhé

Sửa lần cuối: 21/7/2015
  6. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

Một làn môi hồng, căng mọng quyến rũ là điểm nhấn ấn tượng trên khuôn mặt bạn. Ngày nay có rất nhiều loại son giúp cho đôi môi bạn có màu sắc quyến rũ. Tuy nhiên khi sử dụng son môi quá nhiều chì sẽ khiến đôi môi bạn bị thâm và sỉn màu trông không được đẹp mắt. Vì vậy một đôi môi hồng căng mọng tự nhiên là điều mà nhiều chị em mong muốn. Hãy để son môi handmade giúp bạn

Trước tiên chúng ta phải tẩy tế bào chết :
    Vào mùa nóng, bạn có thể bỏ qua hoặc hạn chế tẩy tế bào chết cho môi, nhưng khi lạnh, cần thực hiện thường xuyên, nhất là khi môi có xu hướng khô. Một trong những cách dễ nhất và nhanh nhất là mát xa môi bằng bàn chải đánh răng thật mềm, xoay tròn nhẹ nhàng trên môi. Động tác này nhằm loại bỏ da chết, giúp đôi môi trông đầy đặn.

Thứ 2 dùng son môi handmade được làm từ 100% nguyên liệu từ thiên nhiên : dầu gấc , dầu dừa , dầu olive , bơ shea...
    trị thâm và khô môi ,lại có rất nhiều màu để chị em lựa chọn theo sở thích
    son đặc biệt an toàn cho mẹ bầu và bé vì không chứa chì hay chất bảo quản

Trị môi thâm trong mùa đông này đã không còn là nỗi lo của chị em vì đã có sản phẩm son handmade , chị em mình sẽ thật xinh đẹp khi sở hữu đôi môi thật quyến rũ

7. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

8. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

Tại sao nên sử dụng SON GẤC HANDMADE ???
    1.VỀ CHẤT LƯỢNG:
    Từ thành phần son:
    "Son dưỡng môi từ gấc được làm từ các nguyên liệu 100% từ thiên nhiên không chứachì, chất bảo quản: Dầu gấc, dầu dừa, dầu olive, bơ shea...Đặc biệt không chứa chất bảo quản. thành phần beta carotene tự nhiên từ dầu gấc sẽ chuyển hóa thành vitamin A và những tinh chất khác từ dầu dừa dầu olive, mật ong, bơ shea butter sẽ giúp cho đôi môi bạn ngày càng trở nên khuyến rũ."
    Thành phần son này không hề thua kém bất kỳ nhãn hiêu nổi tiếng nào. Nhưng lại có 2 NHƯỢC ĐIỂM:
    + Thời gian bảo quản ngắn tầm 18 tháng ( Vì son không chứa chất bảo quản) nhưng bù lại có thể dùng thoải mái ngày 3-4 lần => RẤT HAO nên 1 cây son có thể sài tầm 3-4 tháng
    + Mẫu mã: Son được đựng trong thỏi nhựa không thể nào lung linh màu sắc như các thỏi son thưởng gặp. Bởi thế để tô điểm cho Son Ngọc dùng loại thỏi xuất xứ Mĩ màu đen or trắng đục và thiết kế bao bì cho thẩm mỹ để Son Gấc Handmade không bị thua thiệt về vẻ bề ngoài
    2. VỀ GIÁ THÀNH:
    Vì lấy công làm lời, không dùng các chiến dịch quảng cáo tốn tiền cũng không cần đầu tư quá nhiều về nhân viên cũng như máy móc ( chủ yếu tự mình làm ). Bán hàng chủ yếu dựa vào SỰ TIN TƯỞNG CỦA KHÁCH HÀNG nên giá thành cũng rất mềm.
    Cam đoan:
    Đối với những bạn bị khô môi sài sáng, tối trong vòng 1 tuần sẽ khỏi
    Đối với những bạn bị môi thâm sẽ sài một thời gian lâu hơn tầm 2-3 tháng ( Có thế hơn ). Môi bạn sẽ dỡ thâm nhanh hay chậm còn tùy thuộc vào mỗi người
    ( Note: Việc chữa trị son môi còn do nhiều yếu tố quyết định. Ví dụ môi e bị thâm bẩm sinh ( Son gấc hầu như không có tác dụng), Thâm do sử dụng son chứa quá nhiều chì( dễ trị hơn ). Vì thế bạn cần tẩy da chết bỏ đi lớp tb thâm môi. Thực hiện chế độ ăn uống nhiều rau xanh, trái cây uống nhiều nước và sử dụng son gấc ngày 2-3 lần )

9. MePhongbeo

MePhongbeo Bắt đầu tích cực

Mầu nầy mầu gì bạn nhỉ, đánh có lên mầu được như thế này không bạn?

10. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

Màu hồng noen chị , son còn tùy thuộc vào môi của từng người ạ môi thâm nhiều thì lên màu sẽ không rõ

11. MePhongbeo

MePhongbeo Bắt đầu tích cực

Ship một thỏi dưỡng và 1 thỏi mầu hồng neon đấy về linh đàm thì tổng thiệt hại bn e nhỉ?

12. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

dạ dưỡng 40k , son màu 70k ship 30k là 140k chị

13. mecuti6289

mecuti6289 Thành viên chính thức

Ủng hộ mẹ nó ^^

meyeuloncon321 thích bài này.
  14. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

cảm ơn mn nhiều khi nào cần dùng son handmade nhớ ghé qua em nha

15. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

16. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

Làm sao để có làn môi tươi tắn, xinh đẹp mà không cảm thấy khó chịu chút nào trong những ngày nóng như thế này, khi mà mọi thứ tô trét lên mặt bạn đều có khả năng bị... nhoe nhoét?
    Đối với phần lớn các cô nàng, son chính là "trợ thủ" đắc lực, một người bạn thân khó có thể tách rời. Việc tô chút son lên môi trước khi ra khỏi nhà gần như đã trở thành một bước không thể thiếu ngay cả với những nàng không thích makeup. Tuy nhiên, trong mùa nóng, khi mà bất cứ thứ gì "tô trét" lên mặt chúng ta đều có thể trở nên dính nhớp, thậm chí... nhoe nhoét chỉ sau một, hai tiếng đồng hồ thì việc tô son hết sức đơn giản hẳn cũng khiến không ít cô nàng phải e ngại. Để có làn môi tươi tắn, xinh đẹp mà không cảm thấy khó chịu chút nào ngay cả trong những ngày nóng bức nhất, bạn hãy "bỏ túi" những tip hay ho được chính các chuyên gia trang điểm khuyên dùng sau đây nhé!

1. Chăm sóc da môi kỹ càng khi dùng son matte

Trong mùa nóng, son matte chính là một trong những lựa chọn lý tưởng nhất bởi loại son này không chỉ bền màu mà còn bám rất "dai" trên môi, do đó bạn sẽ không phải lo lắng về việc son bị lem. Tuy nhiên, nhược điểm của son matte là dễ làm lộ những khiếm khuyết trên môi như da môi khô, nứt nẻ, bong da, v.v... Bởi vậy, một khi đã dùng son matte, bạn nên thường xuyên chăm chút cho làn môi của mình được mềm mịn bằng việc tẩy da chết và tô son dưỡng. Môi bạn càng mềm mượt bao nhiêu, son matte sẽ càng lên màu trơn tru, mịn mượt bấy nhiêu.

2. Dùng lượng son ít hơn

Với son matte, bên cạnh việc giữ cho môi mềm mượt, bạn cũng cần lưu ý đến lượng son mình tô lên môi. Khi bị tô quá dày, son matte sẽ khiến môi bạn có cảm giác nặng nề, bí bách vô cùng khó chịu, nhất là trong thời tiết nóng bức như thế này. Bởi vậy, quy tắc quan trọng khi tô son matte trong mùa nóng là chỉ dùng một lượng son vừa đủ, sao cho màu son được tán lên môi thật đều và tươi nhưng vẫn mang đến cảm giác nhẹ nhàng, thoải mái.

3. Tán son bằng đầu ngón tay

Thông thường, chúng ta hay tô son bằng cọ hoặc tô trực tiếp thỏi son lên môi. Trong khi việc dùng cọ có thể khiến đôi môi trông quá trau chuốt, kém tự nhiên thì việc tô trực tiếp từ thỏi son lại dễ làm bạn tô quá tay. Khi đó, cách tô son đơn giản mà lại hiệu quả nhất chính là dùng đầu ngón tay để dặm son lên môi. Đây là phương thức được rất nhiều chuyên gia trang điểm ưa thích bởi nó vừa giúp tán đều son lên môi một cách dễ dàng lại vừa cho kết quả rất tự nhiên. Những gì bạn cần làm là di nhẹ đầu ngón áp út lên thỏi son, dặm lên môi bằng động tác vỗ nhẹ nhàng và lặp lại cho đến khi đạt được độ đậm như ý.

4. Nhờ cậy đến chì kẻ môi

Nếu đã từng thử qua nhiều loại son, hẳn bạn không còn xa lạ gì với hiện tượng son bị nhòe, lem ra khỏi viền môi trông rất khó coi. Trong thời tiết nóng bức thì hiện tượng này càng dễ xảy ra hơn, đặc biệt là với những loại son nhiều dưỡng. Để khắc phục tình trạng này, bạn hãy thử kẻ viền nhẹ nhàng cho môi với chì môi không màu hoặc trùng màu với màu son. Lớp chì này sẽ đóng vai trò như một tấm màng chắn ngăn son "tràn" ra ngoài viền môi.

5. Đánh son lòng môi

Kiểu đáng son lòng môi hay còn gọi là môi "xí muội" từng làm mưa làm gió suốt vài năm qua cũng chính là cách tô son đặc biệt phù hợp với trời nóng. So với việc tô son cả môi, việc chỉ tô son tập trung vào lòng môi sẽ tạo cảm giác nhẹ nhàng, thanh thoát hơn. Bạn có thể áp dụng kiểu đánh son này với nhiều loại son, từ son thường cho đến son matte, son stain, son nước, v.v...

Nguồn: Refinery29

17. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

18. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

19. abayviet

abayviet Nhiệt tình

mn ơi em lấy son hồng baby + tinh dầu loại 100ml qua 324 phố huế, hai bà trưng Hà Nội

20. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

dạ dầu dừa em lại vừa hết c lấy son 70k+ship 20k nha chị