Tìm bạn gái làm quen-Hẹn hò

Thảo luận trong 'Kết bạn' bởi Phuquy36, 25/7/2015.

1. Phuquy36

Phuquy36 Thành viên chính thức

Em sn bao nhiêu vậy, gt đi nếu hơn tuổi anh gọi làm chị. Anh chưa bao giờ nói dối cả nhất là chuyện hẹn hò anh lại càng không thể nói dối

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

maiyenanh2308 thích bài này.
  2. maiyenanh2308

maiyenanh2308 Bắt đầu nổi tiếng

Dạ thưa "anh" em sinh năm 1985, có ck và 02 con rồi ạ nên không có ý định hẹn hò, thấy top "anh" hot nên em vào góp vui cho xôm thoai.

3. Phuquy36

Vâng thưa toàn thể các em gái xinh chưa chồng mà thân mến ( ngoại trừ các mẹ có chồng vào đây làm nhiễu ) theo quyết định số 05QP của chính phủ đề ra là xóa chế độ sống độc thân bằng mọi cách,vì vậy hôm nay,tôi là người đầu tiên và chính thức xin rút đơn ra khỏi hội độc thân vui tính,để đi tìm cho mình một nửa vầng trăng còn lại ! đối với riêng bản thân tôi,thì rất sợ chết nên tôi ao ước và khát khao lấy được một người vợ như hai câu thơ mà các cụ đã dạy ( sợ vợ thì sống lâu-Mà để vợ lên trên đầu là trường-sinh-bất-tử ) Vâng nói đến đây thôi thì tôi cũng xin phép các em nói chuyện ngoài lề chút, tháng vừa rồi tôi có đi campochia,tiện thể tôi đến nhờ một ông thầy pháp ở nam vang xem giúp tôi về đường tình duyên,xem số tôi sau này có sợ vợ hay không,số có giàu sang phú quý hay không,thì ông thầy pháp mới nói đưa bàn tay trái ra để thầy xem, thầy xem bàn tay trái của tôi một lúc,rồi thầy phán ( số anh nể vợ thì sang,ngồi nghe vợ dạy là hàng trượng phu,anh mà đánh vợ là ngu,vừa tốn tiền thuốc,hi hi lại còn bị cấm vận như chơi ) thầy đọc thơ tới đây thôi, rồi thầy lại phán,số anh nên sợ vợ thì tốt,còn không thì anh chống vợ thì chết,đến ngay như bản thân thầy,thầy còn phải cắn răng chịu đựng bấy lâu nay,mà thầy uất ức quá,tối đi ngủ thầy mới sử dụng chiêu thức xuất hồn để lên hỏi ngọc hoàng thì đến ngay như bản thân ngọc hoàng là to nhất trời,mà ngọc hoàng còn phải trả lời thầy như thế này Bắc thang lên hỏi ngọc hoàng- đời con đau khổ đã nhiều........thấu chăng-Ngọc Hoàng cúi mặt than rằng-tao đây cũng khổ cắn răng chịu đòn. thầy lại hỏi ngọc hoàng tiếp bắc thang lên hỏi ngọc hoàng,kiếp này con có bỏ nàng được không-Ngọc hoàng mới trả lời rằng-tao còn chưa bỏ được xá chi là mày

4. maiyenanh2308

maiyenanh2308 Bắt đầu nổi tiếng

Có ý tốt vào bình loạn cho lên top để nhanh kiếm được vk mà bị cho là "làm nhiễu", vãi......lúa. Vậy chào chú, chị về.

5. Phuquy36

đến khóc mất thôi,từ ngày lập cái top pic này chưa thấy em nào độc thân như mình vào toppic ! mà toàn là các em có chồng là sao là làm sao ! lần tiếp theo nữa mà mẹ nào có chồng vào đây mình luận là tôi lên chùa tôi đi tu lun đấy !

6. Phuquy36

Kaka mới nói thế thôi các mẹ đã chạy đi hết rồi quá đã :):D bây giờ mình phải hát một câu hò,để tìm kiếm một em nào đó hợp tuổi với mình,hợp nhất ở đây chỉ có 89 :D:D hò ơi........................... thấy em ở giá anh thương............anh qua tìm hiểu rước em về..........nhà.

7. Phuquy36

thế là diễn đàn này không còn em nào độc thân rồi ! toàn các mẹ thôi, có nhẽ mình phải từ giã diễn đàn anh lên đường không vấn vương,Mình thương,thương nhau trong đời,thương nhau trong lời yêu nước việt mà thôi,xin nhớ em ơi !

8. metonny

metonny Thành viên rất tích cực

hahaha

9. hanghuynh123

hanghuynh123 Thành viên đạt chuẩn

Waodate là ứng dụng hẹn hò độc đáo và mới lạ, bạn chỉ cần tạo cuộc hẹn thú vị và đợi người ấy ấn nút là có thể quen nhau ngay nhé. Không cần phải qua nhắn tin tán tỉnh. Hàng ngàn lời chát không bằng một lát bên nhau

https://waodate.com/blog