Cần giúp: Giảm cân

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi loan.le80, 4/8/2015.

1. loan.le80

loan.le80 Thành viên chính thức

Chào các mẹ thông thái
    Chả là vòng hai của em hơi quá khổ em đang muốn tìm chỗ nào massage bấm huyệt giảm cân, giảm mỡ bụng cho em hiệu quả, nếu mà có dịch vụ đến nhà làm thì càng tốt ạ
    Các mẹ cho em xin ít kinh nghiệm ạ, em cảm ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi loan.le80
    Đang tải...

2. baolong1205

baolong1205 Bắt đầu tích cực

cho e hóng với ạ,

3. Adam.eva.169nnv

Adam.eva.169nnv Thành viên chính thức

Để giảm cân an toàn các mẹ nên kết hợp tập thể dục, ăn uống hợp lý kết hợp thực phẩm bổ sung nhé, thì thành cong sẽ cao hơn rất nhiều.

4. loan.le80

loan.le80 Thành viên chính thức

Ăn lowcarb có hiệu quả không các mẹ ơi, hay là ngừng ăn lại tăng cân nhanh ạ?

5. hoahongxanh2014

hoahongxanh2014 mẹ bông

Me no thu dung kem tuoj tan mo bung ben toppjc cua e xem sao ak.san pam dk chjet xuat tu gug va ot 100% bag thjen nhjen k haj cho sk ak.nhjeu me da dung va cho pan hoj tot.
    Sdt cua e: 01636208560

6. maihuyen088

maihuyen088 Thành viên sắp chính thức

Tập thể dục, ăn uống điều độ đi mẹ nó ơi vì nếu dùng thuốc hay kem thoa thì cũng chỉ có tác dụng tức thời thôi còn để duy trì cân nặng mong muốn thì tốt nhất nên tập thể dục và chế độ ăn uống hợp lý.

7. lucy0808

lucy0808 Thành viên mới

Tập thể dục đốt năng lượng thừa nhiều hơn là massa mẹ nó ạ.

8. kimngan3007

kimngan3007 Thành viên chính thức

Mình thấy nhiều mẹ làm chườm muối nóng với ngải cứu để chườm bụng hàng ngày thành công đây, hay bạn cứ làm thử xem, không tốn nhiều công lắm

9. rubi01

rubi01 Thành viên chính thức

Em bán cân điện tử theo dõi cân nặng. Giá ưu đãi cho các mẹ có nỗ lực giảm cân. Sđt em là 0936 433 986[​IMG]

10. Dungsp Nguyen

Dungsp Nguyen Dầu dừa nguyên chất Bến Tre pure natural

Các chị dùng dầu dừa như dầu dán nấu ăn cho thức ăn có mùi thơm hấp dẫn mà giảm mỡ bụng rất tốt đó ạ. Ăn vô tư k sợ béo vì dầu thực vật100%. Em nấu thức ăn với dầu dừa ông xã nhà em thích ăn đồ ăn hơn lại dc khen tay nghề nấu nướng nữa.

11. pabikids.com

pabikids.com Thành viên mới

Mẹ nó dùng bộ sản phẩm giảm mỡ này thử nè. Tinh dầu chiết suất hoàn toàn từ thiên nhiên, chiết suất từ hạt tiêu hồng, gừng, nghệ và rượu. Mn chỉ cần bôi tinh dầu lên, dùng đai ủ nóng trong 30 phút.
    Tinh dầu phá hủy mỡ, mỡ sẽ được đào thải qua đường mồ hôi và nước tiểu. An toàn, hiệu quả ko cần phải uống.

12. KhanhNhung_88

KhanhNhung_88 Thành viên đạt chuẩn

Liệu massage bấm huyệt có giảm đc ko mẹ nó, em chỉ sợ mất thời gian mà hiệu quả rất thấp thôi.
    Giờ e thấy nhiều mẹ đi hút mỡ ko pải pt bằng công nghệ laser lipo đó ah. Mẹ nó tham khảo bv
    tm kangnam nhé.
    Giờ các bv cũng áp dụng pp này.

13. Khoẻ đẹp là vàng

Khoẻ đẹp là vàng Thành viên đạt chuẩn

Theo ý kiến cá nhân của mình nè

- detox cho cơ thể: giải đôc, tống khứ các độc tố ra khỏi cơ thể (đây cũng là 1 trong những pp hỗ trợ giảm cân) -> song song với quá trình diet.
    Detox thì bạn có thể chọn liệu trình 2 ngày hoặc 7 ngày hoặc hơn.
    - Bạn nên chọn cho mình những chế độ diet thích hợp: một ngày ăn 5-6 bữa nhỏ thay vì ăn 3 bữa, tuyệt đối không bỏ bữa sáng, lựa chọn thực phẩm lành mạnh như thịt, cá, rau xanh, hoa quả, giảm ăn tinh bột và đường. Hạn chế ăn vặt và các thức ăn chế biến sẵn.
    - Việc bạn dùng các sản phẩm giảm cân thực ra đó là sản phẩm hỗ trợ, điều cốt lõi là luôn luôn phải kết hợp ăn uống điều độ và tập thể dục thể thao mới có hiệu quả bạn ah. Và bạn nhớ lưu ý tham khảo nhiều nơi trước khi lựa chọn sản phẩm bạn nhé, nhớ là chọn sản phẩm chất lượng, uy tín có chứng nhận hẳn hoi nha.

Chúc bạn mau đạt được mục tiêu giảm cân của mình.

14. mehiuhiu

mehiuhiu Thành viên nổi tiếng

Em đang muốn giảm bụng eo thon quá. :)

15. tanggiamcan360

tanggiamcan360 Bắt đầu tích cực

Giảm cân không phải là 1 chuyện đơn giản, đối với nhiều người cân nặng vừa phải luôn là 1 mơ ước khá xa vời. theo 1 thống kê cho thấy cứ 100 người thực hiện quá trình giảm cân thì có đến 92 người thất bại. Vậy số 8 người ít ỏi kia họ đã làm những gì để có thể giảm cân hiệu quả. Sau đây sẽ là những chia sẻ của 1 bà mẹ người Mỹ có 2 con, giảm cân thành công từ 130 cân xuống còn 55kg mà bạn có thể tham khảo.

1. Toby Gray và câu chuyện tăng cân
    Trước khi lấy chồng Toby Gray đã có 1 cân nặng hơi vượt quá tiêu chuẩn: cô cao 1m67 nhưng nặng đến 65 kg. Nguyên nhân khiến cô có cân nặng vượt ngưỡng chủ yếu là do thói quen sinh hoạt, chế độ ăn uống không khoa học và lười tập thể dục thể thao. Tuy nhiên, tình trạng cân nặng lúc ấy chưa quá mức nghiêm trọng nên cô chưa từng nghĩ sẽ phải giảm cân.

Tăng cân vù vù khi cô hạ sinh bé thứ 2

Mọi việc có chiều hướng xấu đi khi Toby Gray có bạn trai, gần như mỗi cuộc hẹn hò của mình Toby Gray và bạn trai thường chỉ quanh quẩn bên những quán ăn ưa thích, lúc này cân nặng của cô đã có chiều hướng tăng khó kiểm soát. Đỉnh điểm nhất là sau khi kết hôn và sinh đứa trẻ thứ 2 cân nặng của cô đạt đến 130 kg. Thực sự vào lúc này Toby Gray đã nhận ra sự cần thiết của việc giảm cân không những vậy còn phải là 1 phương pháp giảm cân an toàn.

1. Toby Gray đã giảm cân như thế nào?
    Thật sự Toby Gray luôn cam thấy bất tiện với cơ thể quá lớn của mình. Mọi hoạt động hằng ngày đối với cô đều khá nặng nề và khó khăn, cuộc sống sinh hoạt dường như đang thêm bất tiện với thân hình đồ sộ. Từ lúc ấy Toby Gray đã hạ quyết tâm phải giảm cân bằng được.

Giảm cân bằng đồ ngũ cốc và ít tinh bột

Đầu tiên cô nghiên cứu cho mình 1 thực đơn giảm cân khoa học, ưu tiên những thực phẩm ít tinh bột và có chất béo tốt. Đồng thời cô loại bỏ hẳn thói quen ăn đồ ngọt. Điều này tuy khá khó khăn với 1 người yêu thích đồ ngọt như cô nhưng vì mục tiêu giảm cân Toby Gray đã phải rất cố gắng. Kết quả thật khiến cô rất hài lòng chỉ sau 1 tháng ăn theo thực đơn giảm cân cô đã giảm được 13kg.

Sau tháng đó cô bắt đầu chế độ tập thể dục giảm cân 20 phút mỗi ngày. Cô tập luyện không cần quá nặng nhọc nhưng cần tuân thủ ngày nào cũng tập luyện. Cứ như vậy sau 1 năm tập thể dục giảm cân và ăn uống theo thực đơn giảm cân Toby Gray đã thành công giảm cân 75 kg và so với thời còn trẻ bây giờ thân hình cô còn đẹp hơn rất nhiều.

Thể thao giảm cân tốt

Toby Gray chính là 1 nhân chứng cho việc chỉ cần bạn kiên trì nhất định bạn sẽ giảm cân thành công bất kể hiện tại cân nặng bạn ra sao

Ngoài việc thể dục thể thao giảm cân thì cô ấy có thể dùng thêm sản phẩm giảm cân để đạt được hiệu quả cao nhất mà không ảnh hưởng đến sức khỏe, ví dụ như tảo giảm cân, tảo hoàng gia nhật bản, mơ giảm cân, thuốc giảm cân lishou .....

Chúc các bạn sớm đạt được ước mơ của mình !

16. dungxumi

dungxumi Bắt đầu tích cực

Chị tập gym với ăn kêing đi chứ cái khoản bấm huyệt massage giảm mỡ bụng em làm thử rồi. Đau thấu trời lun, @@ hay do em chịu đau kém hic

17. Tũn yêu của mẹ

Tũn yêu của mẹ Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ làm những cách tại nhà hay đi tập gym mà chưa khỏi thì thử đến tmv xem sao, tớ thấy bệnh viện thẩm mỹ Kangnam có mấy cách giảm cân tốt lắm đó.

18. kieutrang2627

kieutrang2627 Thành viên tập sự

Dạo này mình cũng đang ăn kiêng tinh bột để giảm cân. Về cơ bản chưa thấy giảm nhưng thấy cơ thể dễ chịu, nhẹ nhàng hơn rồi

19. leelee_love

leelee_love Bắt đầu nổi tiếng

Mẹ mát xa bụng theo hd sau nhé. Lúc nào rỗi thì tranh thủ mát xa cũng hiệu quả đấy

20. Anh Péo

Anh Péo Thành viên tập sự

Các mẹ ơi, không có cách nào giảm cân hiệu quả và an toàn bằng phương pháp thể dục tốt và chế độ ăn uống hợp lý. Ăn uống đóng góp 70% trong quá trình giảm mỡ. Do đó các mẹ tuân thủ chế độ ăn dưới 1200 calo/ngày, ko ăn tinh bột sau 6pm là đẹp tươi ngay! Quan trọng là kiên trì các mẹ nhé! Mẹ nào siêng có thể đi đến phòng gym để tập, cardio là tốt nhất. Còn không các mẹ tập theo mấy bài này đi! cũng hiệu quả lắm! :https://www.youtube.com/playlist?list=PLAy8Iun2ZckUvXm0AiM9IgHCyttgr6CAL